3 HD.th | 2024-06-29 01:15 ศึกจ้าวมวยไทย / แฟลช นิวส์ | 03:00 เทค มี เอาท์ ไทยแลนด์ / แฟลช นิวส์ | 04:00 ตีสิบเดย์ / แฟลช นิวส์ | 04:45 เผือกร้อนตอนบ่าย | 05:15 ตลาดสดพระราม ๔ / แฟลช นิวส์ | 05:45 คดีเด็ด Secret File | 06:30 เรื่องเด่นเย็นนี้ เสาร์ อาทิตย์ | 07:20 รู้หน้า ไม่รู้ใคร | 08:50 ข่าวนอกลู่ เสาร์ - อาทิตย์ | 09:05 ข่าวในพระราชสำนัก / สีสันบันเทิง / แฟลช นิวส์ | 09:25 ละคร ดวงใจเทวพรหม ดุจอัปสร | 10:55 ข่าว 3 มิติ | 11:40 ภ.จีน เปาบุ้นจิ้น / ของฝากนักกอล์ฟ | 12:40 แชนแนลทรี มูฟวีส์ พายุดาบดวลสะท้านฟ้า | 13:00 แชนแนลทรี มูฟวีส์ พายุดาบดวลสะท้านฟ้า | 14:40 (AD/CC) ละครสะท้อนชีวิต ตะวันบ้านทุ่ง | 15:40 ภ.จีน สายใยรัก เหนือบัลลังก์ / โอช้อปปิ้ง | 17:00 ชีวิตไม่สิ้นหวัง | 17:15 ระเบียงบุญ | 17:35 ตะวันส่องธรรม | 17:40 ยกโขยง ยกขยี้ ตีสี่ . 40 | 18:05 เที่ยวละไม ไทยแลนด์เวิลด์ / กรมสรรพากร เพื่อคนไทย | 18:30 ชีวิต ชีวา | 18:55 ขันข่าวเช้าตรู่ เสาร์ อาทิตย์ | 19:55 Are you OK? สบายดีหรือเปล่า | 20:20 โหนกระแสแต่เช้า | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
3BB Asian.th | 2024-06-29 01:00 Oh! My Sweet Liar! วาดรักลิขิตหัวใจ (ตอน 27-29) | 03:00 Detective Dee ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบทะลุคนไฟ | 05:00 The Lady In Butchers House วุ่นรักบัณฑิตหน้าใสกับยัยสาวร้านขายเนื้อ (ตอน 29-30) | 07:00 Happy Birthday แฮปปี้เบิร์ธเดย์ | 09:00 Thibaan In Love The Series ไทบ้านคึกคัก มนต์รักอบต. (ตอน 1-3) | 11:00 Oh! My Sweet Liar! วาดรักลิขิตหัวใจ (ตอน 27-29) | 13:00 Wulin Heroes จอมยุทธ์บู๊ลิ้ม (ตอน 17-18) | 15:00 Happy Birthday แฮปปี้เบิร์ธเดย์ | 17:00 The Lady In Butchers House วุ่นรักบัณฑิตหน้าใสกับยัยสาวร้านขายเนื้อ (ตอน 29-30) | 19:00 Detective Dee ตี๋เหรินเจี๋ย ดาบทะลุคนไฟ | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
3BB Sports One.th | 2024-06-29 01:00 A-Leagues 2023/2024 ศึกฟุตบอลออสเตรเลีย 2023/2024 | 03:00 Action Sports กีฬาผาดโผน | 04:00 Action Sports กีฬาผาดโผน | 05:00 Basketball Euroleague 2023/2024 บาสเกตบอลยูโรลีก 2023/2024 | 07:00 WWE Smackdown ศึกมวยปล้ำ สแมคดาวน์ | 09:00 A-Leagues 2023/2024 ศึกฟุตบอลออสเตรเลีย 2023/2024 | 11:00 Dutch League 2023/2024 ศึกฟุตบอลเนเธอร์แลนด์ 2023/2024 | 13:00 Action Sports กีฬาผาดโผน | 14:00 WTT Finals Women Nagoya 2023 ปิงปองชิงแชมป์โลก | 15:00 Dutch League 2023/2024 ศึกฟุตบอลเนเธอร์แลนด์ 2023/2024 | 17:00 A-Leagues 2023/2024 ศึกฟุตบอลออสเตรเลีย 2023/2024 | 19:00 Action Sports กีฬาผาดโผน | 20:00 Dutch League 2023/2024 ศึกฟุตบอลเนเธอร์แลนด์ 2023/2024 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Al Jazeera.th | 2024-06-29 00:00 News (Live) | 00:30 Inside Story Ep.632 | 01:00 The Lost Souls Of Syria Ep.2 | 02:00 Newshour | 03:01 News (Live) | 03:30 Upfront Ep.17 | 04:00 Newshour | 05:00 News (Live) | 05:30 Witness: Indias Fractured Bonds | 06:00 News (Live) | 06:30 Inside Story Ep.633 | 07:00 Newshour | 08:00 News (Live) | 08:30 Fault Lines: The Big Gamble | 09:00 News (Live) | 09:30 Talk To Al Jazeera Ep.342 | 10:00 Newshour | 11:00 Newshour | 12:00 News (Live) | 12:30 The Bottom Line Ep.21 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ALTV4.th | 2024-06-29 00:00 สามัญชนคนไทย | 01:00 โฮมสคูล เด็ก บ้าน เรียน | 01:30 ดูให้รู้ | 02:00 ถนน คน ชีวิต A Life on the Road | 02:30 Come Home บ้านที่กลับมา | 03:00 ถ่ายทอดสด Youth Sepak Takraw Girl Series | 05:00 Talk about kids | 05:30 การ์ตูน แอนิเมชัน ชิมาจิโร | 05:40 พระพุทธเจ้า | 05:55 animals speak | 06:00 คิดคลับส์ | 06:30 ข.ขยับ Family | 07:00 TEENNOVATOR วัยรุ่นกู้โลก | 07:55 แมวเหมียวเล่าเรื่องไทย | 08:00 The Coach ห้องที่ปรึกษา | 08:30 YOU EASY PASS เตรียมสอบเข้า ม.1 สังคม | 09:30 ข่าวในพระราชสำนัก | 10:00 YOU EASY PASS เตรียมสอบเข้ามหาวิทยาลัย เคมี | 11:00 ปิดสถานี | 13:00 ปิดสถานี | 19:00 ไดโน เดน่า...คู่ซี้ไดโนเสาร์ | 19:30 จูเลียส จูเนียร์ | 19:40 คิดสนุก | 20:00 สอนศิลป์ | 20:10 Little Monster Family | 20:20 หม้อข้าวหม้อแกง | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
AmarinTV HD.th | 2024-06-29 00:00 34 AUTO | 00:15 ตามอำเภอจาน รีรัน | 01:00 ข่าวเที่ยงอมรินทร์ | 02:00 แม๊..เม้าท์ | 03:00 โอช้อปปิ้ง | 03:10 EATER THE JOURNEY | 03:40 Smart Energy | 04:10 โอช้อปปิ้ง | 04:20 ชีพจรลงพุงไกด์ | 04:30 เที่ยวไม่ซ้ำทาง | 05:00 ฅ.คนสุดขั้ว | 06:00 ซุปตาร์ พาตะลุย | 07:00 เพลงชาติไทย | 07:01 คู่ซ่าปลาไพ | 08:00 ทุบโต๊ะข่าว | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:15 ทุบโต๊ะข่าว | 10:45 Club Friday The Series | 11:55 The Miracle มหัศจรรย์พันเรื่อง | 12:50 ทรูช้อปปิ้ง | 13:00 ทรูช้อปปิ้ง | 13:20 ข่าวเล่าเรื่อง นอกเรื่องข่าว | 13:30 ตามอำเภอจาน (AD,CC) | 14:00 ทรูช้อปปิ้ง | 14:30 ชีพจรลงพุง (AD,CC) | 15:00 ชีวิตดีดี มีได้ทุกวัน | 15:30 ชีวิตดีดี มีได้ทุกวัน | 16:00 เรื่องเด็ดเอ็ดตะโร (AD,CC) | 16:30 ทรูช้อปปิ้ง | 17:00 ชีวิตดีดี มีได้ทุกวัน | 17:30 สุขทุกวัน 7 วัน 7 กูรู | 18:30 ก้าวเพื่อชัยชนะ | 19:00 ข่าวอรุณอมรินทร์ ทั่วไทย | 20:00 ข่าวอรุณอมรินทร์ สุดสัปดาห์ | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Animal Planet.th | 2024-06-29 00:30 Coyote Peterson: Brave The Wild | 00:57 Little Giants | 01:25 Animal Arms Race | 02:20 My Cat From Hell | 03:15 One Year In The Gardens | 04:10 Life At The Limits | 05:05 Jewels Of The Natural World | 05:32 Jewels Of The Natural World | 06:00 Crikey! Its The Irwins | 07:00 Wild Australia | 08:00 Extinct Or Alive: The Lost Shark | 09:00 One Year In The Gardens | 10:00 Coyote Peterson: Brave The Wild | 10:30 Little Giants | 11:00 Wild Frank | 11:55 Icons Of The Wild | 12:50 Wildlife Sos | 13:17 Wildlife Sos | 13:45 Dr. Jeff: Rocky Mountain Vet | 14:40 My Cat From Hell | 15:35 Wild Frank | 16:30 Gorilla School | 17:00 Crikey! Its The Irwins | 18:00 I Was Prey | 19:00 Animal Arms Race | 19:55 Extinct Or Alive: The Lost Shark | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Arirang.th | 2024-06-29 00:00 After School Club [R] | 01:00 We Are Diplomats | 01:30 The Roundtable | 02:00 Radio Clock [R] | 03:00 Simply K-Pop Con-Tour | 04:00 Spotlight - Rookies | 04:20 The Grand Heritage Four Seasons | 04:30 Bravo K-Scientist | 05:00 Weekly News Highlights | 05:30 The Globalists | 06:00 After School Club [R] | 07:00 Im Live | 07:30 Smes On The Rise 2024 | 08:00 We Are Diplomats | 08:30 The Globalists | 09:00 Simply K-Pop Con-Tour | 10:00 Spotlight - Rookies | 10:20 The Grand Heritage Four Seasons | 10:30 Weekly News Highlights | 11:00 Premium Collection | 11:30 Premium Collection | 12:00 Smes On The Rise 2024 | 12:30 Im Live | 13:00 Weekly News Highlights | 13:30 We Are Diplomats | 14:00 Rewind It: Im Live | 14:30 (M) 1Day 1Korea: K-Food | 14:40 Korea Travelogue 4 | 15:00 Islands To Love | 15:30 Premium Collection | 16:00 Bravo K-Scientist | 16:30 Spotlight - Rookies | 16:50 The Grand Heritage Four Seasons | 17:00 The Globalists | 17:30 Weekly News Highlights | 18:00 Gugak The Music Of Korea | 19:00 Im Live | 19:30 Islands To Love | 20:00 Foodie On Motorbike | 20:30 Smartbiz Accelerators | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Asian Food Network.th | 2024-06-29 00:20 Martin Yans Asian Favorites | 00:45 Martin Yans Asian Favorites | 01:15 Fast Foods Gone Global | 02:10 Food Paradise International | 03:05 Luke Nguyen’S Railway Vietnam | 03:30 Luke Nguyen’S Railway Vietnam | 04:00 Everyday Gourmet | 04:30 Everyday Gourmet | 05:00 Ranch To Table | 05:30 Ranch To Table | 06:00 World Food | 07:00 Travel With Mommy | 08:00 Markkim + Chef | 08:30 Markkim + Chef | 09:00 The Cook Up | 09:30 The Cook Up | 10:00 Family Dinner | 10:30 Family Dinner | 11:00 My Unique Farm | 11:30 Spaghetti And Noodles | 12:00 Luke Nguyen’S Railway Vietnam | 12:25 Luke Nguyen’S Railway Vietnam | 12:55 Food Paradise International | 13:50 Jasons Daily Eats | 14:15 Jasons Daily Eats | 14:45 Ranch To Table | 15:10 Ranch To Table | 15:40 Family Dinner | 16:05 Family Dinner | 16:35 Jasons Daily Eats | 17:00 Jasons Daily Eats | 17:30 Family Dinner | 18:00 Ranch To Table | 18:25 Ranch To Table | 18:50 Jasons Daily Eats | 19:15 Jasons Daily Eats | 19:45 The Wandering Chef | 20:10 The Wandering Chef | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ATTV.th | 2024-06-29 00:00 PIG HUNT_โคตรหมูป่าฆ่าไม่ตาย | 02:20 NOWMAGEDDON_หายนะหิมะนรก | 04:40 OUTSIDE THE LAW_พี่น้องโคตรพระกาฬ | 07:01 WHATS WORNG WITH VIRGINIA_เหลี่ยมรักหักอำมหิต | 09:20 FIRE WITH FIRE_คนอึดล้างเพลิงนรก | 11:20 DUNGEONS and DRAGON 3_ศึกพ่อมดฝูงมังกรบิน 3 | 13:00 IN GOLD WE TRUST_ชิงระห่ำล่าขุมทอง | 14:30 THE HOURS_ฝ่าวิกฤติชั่วโมงนรก | 16:00 THE PHILADELPHIA EXPERIMENT_ทะลุมิติเรือมฤตยู | 17:30 JULES VERNES MYSTERIOUS ISLAND_ผจญภัยเกาะพิสดาร | 19:25 DEVILS TOMB_ยุทธการผ่าสุสานมฤตยู | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
BBC Lifestyle.th | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
BBC News.th | 2024-06-29 00:00 BBC News | 00:30 Talking Business (R) | 01:00 BBC News | 01:30 Unspun World With John Simpson (R) | 02:00 BBC News | 02:30 TBA (R) | 03:00 BBC News | 03:30 The Travel Show (R) | 04:00 BBC News | 04:30 The Media Show (R) | 05:00 BBC News | 05:30 Influential With Katty Kay (R) | 06:00 BBC News | 07:00 BBC News | 07:30 Unspun World With John Simpson (R) | 08:00 BBC News | 08:30 Click (R) | 09:00 BBC News | 09:30 The Travel Show (R) | 10:00 BBC News | 11:00 BBC News | 11:30 TBA (R) | 12:00 BBC News | 12:30 The Media Show (R) | 13:00 BBC News | 13:30 Talking Business (R) | 14:00 BBC News | 14:30 TBA (R) | 15:00 BBC News | 15:30 Unspun World With John Simpson (R) | 16:00 BBC News | 16:30 The Media Show (R) | 17:00 BBC News | 17:30 TBA (R) | 18:00 BBC News | 18:30 Click (R) | 19:00 BBC News | 19:30 Talking Business (R) | 20:00 BBC News | 20:30 The Travel Show (R) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
beIN SPORTS 1.th | 2024-06-29 00:15 European Le Mans Series Highlights 2024: Le Castellet | 04:30 DTM Esports Pro Championship 2024: Lausitzring | 06:20 Premier Padel 2024: Brussels Day 6 Womens Final | 08:20 Mini Match Serie A Classics: Samdoria Vs Juventus | 08:45 Asian Le Mans Series 2023/24: Abu Dhabi Race 4 | 12:30 Mobil 1 The Grid 2024 Ep.4 | 13:00 Serie A 2023/24 Verona Vs Inter | 14:50 TotalEnergies CAF Confederation Cup 2023/24 GDS Esperanca Vs Zamalek | 16:40 The Emirates FA Cup 2023/24 Sunderland Vs Newcastle | 18:30 SailGP Season 4 New York, USA Day 2 | 20:00 Fastzone 2024 Ep.11 | 20:30 Le Mans Cup Highlights 2024 Road To Le Mans | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
beIN SPORTS 2.th | 2024-06-29 00:30 ATP Tour Review Show 2024 Halle | 01:30 ATP Tour 250 2024 Eastbourne SF 1 | 03:00 ATP Tour 250 2024 Eastbourne SF 2 | 04:30 Roland Garros Highlights 2024 Review Show | 05:30 ATP Tour 250 2024 Mallorca SF 1 | 07:00 ATP Tour 250 2024 Mallorca SF 2 | 08:30 Mini Match - Roland Garros 2024 Womens Singles Final Swiatek v Paolini | 09:00 Mini Match - Roland Garros 2024 Mens Singles Final Alcaraz v Zverev | 09:30 ATP Tour 250 2024 Eastbourne Final (Live) | 11:30 Mini Match - Roland Garros 2024 Womens Doubles Final Gauff/Siniakova v Paolini/Errani | 12:00 ATP Tour 250 2024 Santiago Day 2 Bagnis v Darderi | 13:30 ATP Tour 250 2024 Santiago Day 3 Diaz Acosta v Martinez | 15:00 ATP Doco Shorts (CC) Agassis Miami 3-peat | 15:20 ATP Doco Shorts (CC) Champions of Miami 2012-2014 | 15:40 ATP Tour 250 2024 Santiago Day 3 Fils v Seyboth Wild | 17:00 ATP Tour 500 2024 Rotterdam QF 2 De Minaur v Rublev | 18:30 ATP Tour: This Week 2024 Episode Number 25 | 19:00 ATP Tour 250 2024 Eastbourne Final | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
beIN SPORTS 3.th | 2024-06-29 00:05 LaLiga 2023/24 Barcelona Vs Villarreal | 02:00 Mini Match - UEFA Europa League 2023/24 Leverkusen Vs Roma (SF, 2nd Leg) | 02:30 SailGP Season 4 Highlights New York, USA | 03:30 FIA World Rally Championship 2024 Rally PolAnd - SS1 Mikolajki (SSS) | 04:30 FIA World Rally Championship 2024 Rally PolAnd - SS11 Czarne 1 (Live) | 05:30 The Outdoor Sports Show 2024 June | 06:00 The World Sailing Show 2024 June | 06:30 Inside Sailing 2024 July | 07:00 Longines League Of Nations Highlights 2024 Rotterdam | 08:00 UEFA Champions League 2023/24 Dortmund Vs Real Madrid (Final) | 10:00 Serie A 2023/24 Roma Vs Lazio | 12:00 FIA World Rally Championship 2024 Rally PolAnd - SS15 Czarne 2 (Live) | 13:00 FIM Speedway GP 2024 Gorzow (Live) | 16:00 UCI BMX Freestyle Park and FlatlAnd World Cup Highlights 2024 FISE | 16:50 Ligue 1 2023/24 Metz Vs PSG | 18:40 Bundesliga 2023/24 Augsburg Vs FC Union | 20:30 UEFA Champions League 2023/24 Dortmund Vs Real Madrid (Final) | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Boomerang.th | 2024-06-29 00:00 Batman The Brave and The Bold | 00:30 Adventure Time | 01:00 We Bare Bears | 01:30 The Amazing World Of Gumball | 02:00 Ultraman Decker | 03:00 We Baby Bears | 03:30 Looney Tunes Cartoons | 04:00 Adventure Time | 04:30 We Bare Bears | 05:00 Boom Cinema | 06:30 Ben 10 (2016) | 07:00 Batwheels | 07:30 We Baby Bears | 08:00 The Tom And Jerry Show (2014) | 08:30 The Amazing World Of Gumball | 09:00 Steven Universe | 09:30 Scooby Doo and Guess Who | 10:00 Ultraman Decker | 11:00 The Amazing World Of Gumball | 11:30 Looney Tunes Cartoons | 12:00 Batman The Brave and The Bold | 13:00 The Amazing World Of Gumball | 14:00 Ben 10 (2016) | 15:00 We Bare Bears | 16:00 Adventure Time | 17:00 Looney Tunes Cartoons | 18:00 Chowder | 19:00 Looney Tunes Cartoons | 19:30 We Bare Bears | 20:00 Boomerang Club | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Cartoon Club.th | 2024-06-29 00:00 ชินบิ โกสต์บอลดับเบิ้ลเอ็กซ์ ปีที่ 3 | 00:30 คุโรโกะ โนะ บาสเก็ต | 01:00 ขบวนการผู้กล้าไดโนเสาร์ เคียวริวเจอร์ | 01:30 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ ปีที่ 1 | 02:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 02:30 เรฟ มาสเตอร์ ผจญภัยเหนือโลก | 03:00 ขบวนการวิหคสายฟ้า เจ็ทแมน | 03:30 คุโรโกะ โนะ บาสเก็ต | 04:00 เชลล์ดอน ปีที่ 2 | 04:30 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ 100 | 05:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 05:30 ขบวนการโลกจักรกล เซ็นไคเจอร์ | 06:00 ชินบิ โกสต์บอลดับเบิ้ลเอ็กซ์ ปีที่ 3 | 06:30 คุโรโกะ โนะ บาสเก็ต | 07:00 ขบวนการผู้กล้าไดโนเสาร์ เคียวริวเจอร์ | 07:30 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ ปีที่ 1 | 08:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 08:30 เรฟ มาสเตอร์ ผจญภัยเหนือโลก | 09:00 ขบวนการวิหคสายฟ้า เจ็ทแมน | 09:30 คุโรโกะ โนะ บาสเก็ต | 10:00 เชลล์ดอน ปีที่ 2 | 10:30 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ 100 | 11:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 11:30 ขบวนการโลกจักรกล เซ็นไคเจอร์ | 12:00 ชินบิ โกสต์บอลดับเบิ้ลเอ็กซ์ ปีที่ 3 | 12:30 คุโรโกะ โนะ บาสเก็ต | 13:00 ขบวนการผู้กล้าไดโนเสาร์ เคียวริวเจอร์ | 13:30 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ ปีที่ 1 | 14:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 14:30 เรฟ มาสเตอร์ ผจญภัยเหนือโลก | 15:00 ขบวนการวิหคสายฟ้า เจ็ทแมน | 15:30 คุโรโกะ โนะ บาสเก็ต | 16:00 เชลล์ดอน ปีที่ 2 | 16:30 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ 100 | 17:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 17:30 ขบวนการโลกจักรกล เซ็นไคเจอร์ | 18:00 ชินบิ โกสต์บอลดับเบิ้ลเอ็กซ์ ปีที่ 3 | 18:30 คุโรโกะ โนะ บาสเก็ต | 19:00 ขบวนการผู้กล้าไดโนเสาร์ เคียวริวเจอร์ | 19:30 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ ปีที่ 1 | 20:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 20:30 เรฟ มาสเตอร์ ผจญภัยเหนือโลก | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Cartoon Network.th | 2024-06-29 00:30 The Powerpuff Girls | 01:05 Lamput | 01:30 Scooby-Doo! Curse Of The Lake Monster | 03:00 Mechamato | 03:30 The Amazing World Of Gumball | 04:00 Summer Camp Island | 04:30 Tiny Toons Looniversity | 05:00 Ninjago: Dragons Rising | 05:30 We Bare Bears | 06:00 Mechamato | 06:30 Teen Titans Go! | 06:55 Looney Tunes Cartoons | 07:30 The Powerpuff Girls | 08:05 Lamput | 08:30 Tiny Toons Looniversity | 09:00 Ninjago: Dragons Rising | 09:30 The Powerpuff Girls | 10:00 The Tom And Jerry Show | 11:00 Ben 10 | 11:35 Chowder | 12:00 Grizzy And The Lemmings | 13:00 The Powerpuff Girls | 14:00 Steven Universe | 15:00 Regular Show | 16:00 Ben 10 | 17:00 Chowder | 18:00 The Powerpuff Girls | 18:35 Fosters Home For Imaginary Friends | 19:00 Mr. Bean: The Animated Series | 19:30 Batwheels | 20:00 Bugs Bunny Builders | 20:25 Teen Titans Go! | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Cartoonito.th | 2024-06-29 00:00 Mecha Builders | 00:30 Builder Brothers Dream Factory | 01:00 Tangranimals | 01:30 Bugs Bunny Builders | 02:00 Batwheels | 03:00 Mumfie | 03:30 Mush Mush And The Mushables | 04:00 Dino Ranch | 04:30 Interstellar Ella | 05:00 Lucas The Spider | 05:30 Tangranimals | 06:00 Mecha Builders | 06:30 Builder Brothers Dream Factory | 07:00 Bugs Bunny Builders | 07:30 Batwheels | 08:30 Tangranimals | 09:00 Mecha Builders | 09:30 Mecha Builders | 10:00 Bugs Bunny Builders | 11:00 Baby Looney Tunes | 12:00 Mush Mush And The Mushables | 13:00 Mush Mush And The Mushables | 14:00 Monchhichi Tribe | 15:00 Monchhichi Tribe | 16:00 Mumfie | 17:00 Mumfie | 18:00 Baby Looney Tunes | 19:00 Bugs Bunny Builders | 19:30 Interstellar Ella | 20:00 Jessicas Big Little World | 20:30 Builder Brothers Dream Factory | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CCTV4.th | 2024-06-29 00:00 China News | 01:00 Chinese Story | 01:30 Bond With China | 02:00 TV Drama | 02:45 TV Drama | 03:30 TV Drama | 04:15 TV Drama | 05:00 TV Drama | 05:45 Dreamchaser | 06:00 China Showbiz | 07:00 China News | 07:30 Asia Today | 08:00 International Depth | 08:30 Across The Strait | 09:00 China News | 09:30 Focus Today | 10:00 Memory Of China | 10:30 Network News | 11:00 TV Drama | 11:45 TV Drama | 12:30 TV Drama | 13:15 Nostalgia | 13:30 Memory Of China | 14:00 Network News | 14:30 Dreamchaser | 14:45 Chinese Story | 15:15 International Depth | 15:45 Nostalgia | 16:00 China News | 16:30 Focus Today | 17:00 China Showbiz | 18:00 Across The Strait | 18:30 Asia Today | 19:00 China News | 19:30 Focus Today | 20:00 Global News | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CGTN.th | 2024-06-29 00:00 Global Watch | 01:00 Big Story | 02:00 The World Today | 02:30 The Heat | 03:00 The World Today | 03:30 Sports Scene | 04:00 The World Today | 04:30 Biz Talk | 05:00 The World Today | 05:30 Inheritors | 06:00 The World Today | 06:15 Africa Live | 07:00 Asia Today | 07:30 Leaders Talk | 08:00 The World Today | 08:15 China 24 | 09:00 The World Today | 09:30 Biz Talk | 10:00 The World Today | 10:30 Assignment Asia | 11:00 The World Today | 11:30 Inheritors | 12:00 The World Today | 12:30 The Agenda | 13:00 Africa Live | 13:30 Talk Africa | 14:00 Sports Scene | 14:30 Biz Talk | 15:00 The World Today | 15:30 Travelogue | 16:00 The World Today | 16:30 The Agenda | 17:00 The World Today | 17:30 Leaders Talk | 18:00 Full Frame | 19:00 The World Today | 19:30 Assignment Asia | 20:00 The World Today | 20:30 The Agenda | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CH5 HD.th | 2024-06-29 00:00 ทันข่าว (สด) | 00:05 อาสาหาเรื่องน่ารู้ | 00:35 เดอะไดอะรี่ มีดีที่เดินทาง | 01:00 ทันข่าว (สด) | 01:05 แซดทีวี | 01:20 วีลเจอร์นี่ | 01:45 สารคดี | 02:10 แอทไทม์ It Ok To Be Different | 02:20 5 บ่ายรอบรู้ | 02:35 UP TO โยม | 03:00 ศึกกำปั้นมวยไทยสะท้านโลก | 05:00 ครอบครัวเดียวกัน | 05:30 กอ.รมน.เพื่อประชาชน | 06:00 กีฬากรุงเทพ | 06:10 เพื่อประชาชน | 07:00 ข่าวเด่นทันสถานการณ์ (สด) | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก (สด) | 09:30 ก้าวเพื่อชัยชนะ | 10:00 ถ่ายทอดสดศึกมวยไทยเอ็กตร้าไฟว์ (สด) | 12:00 สารคดีโลกอัศจรรย์ | 13:00 ปิดสถานี | 18:00 มุสลิมไทม์ | 18:30 สยามโสภา | 19:00 วิถีธรรมวิถีไทย | 19:30 วิชาฟาร์มรู้ | 20:00 Show me your kid | 20:30 สารคดี | 20:35 ซุปตาคิดส์ ติดดาว | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CH7 HD.th | 2024-06-29 01:00 ข่าวเด็ด 7 สี | 01:05 วันนี้...วันพระ | 01:07 ภารกิจสุดคิดถึง : Lets go my friends | 02:00 หนุ่มแท่ง อารามทัวร์ | 03:00 สะเก็ดข่าว สเปเชียล | 03:29 ทางเลือก ทางหลวง | 03:30 ฟ้ามีตา | 04:25 ข่าวเด็ด 7 สี | 04:30 นิว พาซ่า ซีซัน 2 | 05:00 WALK in | 05:30 ช็อตเด็ดแม่ไม้มวยไทย 7 สี | 05:35 เจาะประเด็นข่าว 7HD | 06:58 รู้รักษ์ รอบกรุง | 07:00 เชฟกระทะเหล็ก ประเทศไทย | 08:55 ข่าวภาคค่ำ | 09:20 เส้นทางบันเทิง | 09:30 ทะเลไฟ (Rerun) (ตอนจบ) | 11:17 ข่าวเด็ด 7 สี | 11:25 ว่าความตามรัก (Rerun) (ตอนแรก) | 12:10 ข่าวเด็ดภาคดึก | 12:15 ONE LUMPINEE HIGHLIGHTS | 12:45 แอน (FACES OF ANNE) | 13:00 แอน (FACES OF ANNE) | 14:40 ตำนานจอมยุทธ์ภูตถังซาน (SOUL LAND) (Rerun) | 15:40 กู้ภัยอาสารัก (Rerun) | 16:40 สุดยอดสารคดีสุดสัปดาห์ | 17:30 ธรรมะ | 17:40 หนุ่มแท่ง อารามทัวร์ (Rerun) | 18:30 สนามข่าว เสาร์-อาทิตย์ | 19:40 สารคดีเก่งและดี TO BE NUMBER ONE | 19:45 หนทางพารวย | 20:00 การ์ตูนดังสุดสัปดาห์ | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CH8.th | 2024-06-29 01:30 ชีวิตดี สาระดี | 01:40 ซีรีส์จีน ร้อยรักปักดวงใจ | 02:40 ซีรีส์จีน เซียนกระบี่พิชิตมาร 4 (Sword and Fairy 4) | 04:30 The Miracle เปิดโลกเที่ยว | 05:15 คุยข่าวเย็น | 06:20 ชีวิตดี สาระดี | 06:30 มวย LWC Super Champ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:10 ลุยชนข่าว | 11:00 ลุยชนข่าว The X-Files | 11:15 ซีรี่ส์ สุดท้าย...ที่ปลายรุ้ง | 12:15 เฉียด | 13:00 ชีวิตดี สาระดี | 13:10 ละคร ระบำไฟ | 14:25 ช่อง 8 เดอะซีรี่ส์ | 15:55 อึ้งทึ่งเสียว (ADCC) | 16:55 สายตรวจหมายเลข 8 | 17:20 ลุยชนข่าว | 18:00 ลุยชนข่าว | 18:20 ชีวิตดี สาระดี | 18:30 คุยข่าวเช้าช่อง 8 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Channel News Asia.th | 2024-06-29 00:00 Asia Now | 00:30 3D Nation Ep.8 Building Our Tomorrow [English Subtitles] | 01:00 Headline News | 01:02 Insight Ep.11 | 02:00 Asia Now | 02:30 Cna Correspondent Ep.13 | 03:00 Asia Now | 03:30 Remarkable Living | 04:00 Headline News | 04:02 Thailands Unlikely Scrabble Rebels | 05:00 Asia Now | 05:30 Talking Point Ep.10: Turbulance | 06:00 Asia Now | 06:30 Remarkable Living | 07:00 Headline News | 07:02 Japan Hour [English Subtitles] Ep.26 Gaia Series 46: Worlds First! Kirins Low-Sodium Tableware (Vers | 08:00 Asia Tonight | 08:30 Money Mind Ep.9 | 09:00 Headline News | 09:02 Shermins March Ep.1 How To Find The One [English Subtitles] | 10:00 Singapore Tonight | 10:30 On The Red Dot Ep.7: Family Mysteries | 11:00 Headline News | 11:03 Japan Hour [English Subtitles] Ep.26 Gaia Series 46: Worlds First! Kirins Low-Sodium Tableware (Vers | 12:00 Headline News | 12:03 Cna Correspondent Ep.13 | 12:30 Money Mind Ep.9 | 13:00 3D Nation Ep.8 Building Our Tomorrow [English Subtitles] | 13:30 Talking Point Ep.10: Turbulance | 14:00 Singapore Tonight | 14:30 On The Red Dot Ep.7: Family Mysteries | 15:00 Dead Alone In Singapore Ep.2 | 16:00 Asia Tonight | 16:30 Remarkable Living | 17:00 Shermins March Ep.1 How To Find The One [English Subtitles] | 18:00 Singapore Tonight | 18:30 Cna Correspondent Ep.13 Dead, Dying And Deadly Oil Towns | 19:00 Asia Now | 19:30 Money Mind Ep.9 | 20:00 Asia Now | 20:30 Remarkable Living | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CINEMAX.th | 2024-06-29 00:05 Cop Land | 01:45 Little Fockers | 03:20 Oceans Eight | 05:10 Icebox | 06:35 Meet The Parents | 08:25 Gravity | 10:00 Daylight | 11:55 Violent Night | 13:45 Entourage | 14:10 The Shining | 16:25 The Visit | 18:00 Band Of Brothers | 18:55 Little Fockers | 20:35 A.I. Artificial Intelligence | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CNN.th | 2024-06-29 00:00 CNN Newsroom | 00:30 Pov: Abu Dhabi | 01:00 CNN Newsroom | 01:30 Call To Earth: The Great Spine Of Africa | 02:00 CNN Newsroom | 02:30 African Voices Changemakers: Musical Innovator Wendy Shay | 03:00 CNN Newsroom | 03:30 CNN Newsroom | 04:00 CNN Newsroom | 04:30 CNN Newsroom | 05:00 CNN Newsroom | 05:30 CNN Newsroom | 06:00 African Voices Changemakers: Musical Innovator Wendy Shay | 06:30 Pov: Abu Dhabi | 07:00 CNN This Morning Weekend | 07:30 CNN This Morning Weekend | 08:00 First Of All | 08:30 First Of All | 09:00 Smerconish | 09:30 Smerconish | 10:00 The Chris Wallace Show | 10:30 The Chris Wallace Show | 11:00 The Amanpour Hour | 11:30 The Amanpour Hour | 12:00 World Sport | 12:30 Call To Earth: The Great Spine Of Africa | 13:00 CNN Newsroom (CNN/Us) | 13:30 CNN Newsroom (CNN/Us) | 14:00 CNN Newsroom (CNN/Us) | 14:30 CNN Newsroom (CNN/Us) | 15:00 A Fareed Zakaria Special: The Mess In Mexico | 15:30 A Fareed Zakaria Special: The Mess In Mexico | 16:00 CNN Newsroom (CNN/Us) | 16:30 CNN Newsroom (CNN/Us) | 17:00 World Sport | 17:30 Inside Africa: Digital Entrepreneurs | 18:00 CNN Newsroom (CNN/Us) | 18:30 CNN Newsroom (CNN/Us) | 19:00 CNN Newsroom (CNN/Us) | 19:30 CNN Newsroom (CNN/Us) | 20:00 Smerconish | 20:30 Smerconish | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
DHARMA TV.th | 2024-06-29 01:00 ธรรมะจากพระป่า | 02:00 ธรรมะบันดาลใจ | 04:00 ธรรมะสนทนา | 04:30 บ้านจิตสบาย | 05:00 ธรรมะสนทนา | 06:00 ธรรมะบันดาลใจ | 07:00 เคารพธงชาติ/ทำวัตรเย็น | 09:00 ธรรมะจากพระป่า | 10:00 ธรรมะบันดาลใจ | 11:00 ธรรมะสนทนา | 11:30 พิจารณาธรรม | 13:00 สวดมนต์ | 18:00 ทำวัตรเช้า | 19:00 ธรรมะสนทนา | 20:00 ธรรมะจากพระป่า | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Discovery Asia.th | 2024-06-29 00:40 Taiwan: Land Of Discovery | 01:30 The Crawl | 02:20 The Crawl | 03:10 Pias Postcards | 04:00 Pias Postcards | 04:25 Pias Postcards | 04:50 18 Wheels Across Indonesia | 05:40 18 Wheels Across Indonesia | 06:30 Extreme Forest | 07:20 Its More Fun In The Philippines | 08:10 Turkey - Beautiful Diversity | 09:00 Extreme Forest | 09:50 Its More Fun In The Philippines | 10:40 Legends Of The Ramayana With Amish | 11:30 Extreme Forest | 12:20 Its More Fun In The Philippines | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Discovery.th | 2024-06-29 00:00 Americas Backyard Gold | 00:50 Ed Stafford: First Man Out | 01:40 Gold Rush | 02:35 Mystery At Blind Frog Ranch | 03:30 Outback Opal Hunters | 04:25 Airport 24/7: Miami | 04:50 Airport 24/7: Miami | 05:20 Street Outlaws: No Prep Kings: The Great Eight | 06:15 Americas Backyard Gold | 07:10 Gold Rush | 08:05 Super Dad | 08:30 Super Dad | 09:00 Mystery At Blind Frog Ranch | 09:55 Ghost Adventures | 10:50 Shortys Dream Shop | 11:45 Rehab Addict Rescue | 12:40 Death By Fame | 13:35 Deadliest Catch | 14:30 Diesel Brothers | 15:25 Bath Crashers | 15:50 Bath Crashers | 16:20 Ed Stafford: First Man Out | 17:10 Lakefront Bargain Hunt Renovation | 18:00 Americas Backyard Gold | 19:00 Shortys Dream Shop | 19:50 Street Outlaws: No Prep Kings: The Great Eight | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
DW.th | 2024-06-29 00:00 Dw News | 00:15 Shift: Living In The Digital Age | 00:30 Euromaxx: Lifestyle Europe | 01:00 Dw News | 01:02 Arts Unveiled: Experiencing And Understanding The Art World | 01:30 The 77 Percent: The Magazine For Africas Youth | 02:00 Dw News | 02:15 Best Of Dw-Online Content | 02:30 Rev: The Global Auto And Mobility Show | 03:00 Dw News | 03:15 Sports Life: Overcoming Challenges With Sports | 03:30 Tomorrow Today: The Science Magazine | 04:00 Dw News | 04:15 Docfilm: Don’T Come Back!” - Returning To The Ruins Of Mosul | 05:00 Dw News | 05:15 Sports Life: Overcoming Challenges With Sports | 05:30 In Good Shape: The Health Show | 06:00 Dw News | 06:15 Shift: Living In The Digital Age | 06:30 Arts Unveiled: Experiencing And Understanding The Art World | 07:00 Dw News | 07:03 Docfilm: The Chinese Letter - A Chinese Prisoner’S Sos | 08:00 Dw News | 08:15 Shift: Living In The Digital Age | 08:30 Euromaxx: Lifestyle Europe | 09:00 Dw News | 09:15 Docfilm: Cured By Camel Nanobodies - An Extraordinary Medical Breakthrough | 10:00 Dw News | 10:15 Reporter: On Location | 10:30 The 77 Percent: The Magazine For Africas Youth | 11:00 Dw News | 11:15 Best Of Dw-Online Content | 11:30 Euromaxx: Lifestyle Europe | 12:00 Dw News | 12:15 Sports Life: Overcoming Challenges With Sports | 12:30 Dw News: Africa | 13:00 Dw News | 13:15 Shift: Living In The Digital Age | 13:30 The 77 Percent: The Magazine For Africas Youth | 14:00 Dw News | 14:15 Reporter: On Location | 14:30 Dw News: Africa | 15:00 Dw News | 15:15 Docfilm: The Mississippi River - The Soul Of America | 16:00 Dw News | 16:15 Reporter: On Location | 16:30 Afrimaxx: Modern African Lifestyle | 17:00 Dw News | 17:15 Shift: Living In The Digital Age | 17:30 Conflict Zone: Confronting The Powerful | 18:00 Dw News | 18:03 Docfilm: The Chinese Letter - A Chinese Prisoner’S Sos | 19:00 Dw News | 19:15 Sports Life: Overcoming Challenges With Sports | 19:30 Tomorrow Today: The Science Magazine | 20:00 Dw News | 20:02 Docfilm: Unknown Patagonia - Climate Research In The Icefields | 20:30 In Good Shape: The Health Show | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ETV.th | 2024-06-29 00:00 เพลินพา ภาษาไทย ม.ต้น | 00:30 สนุกคิดคณิตศาสตร์ | 01:00 Electricity and Life | 01:30 Lets go English | 02:00 ข่าวการศึกษา | 02:30 Japan maruma มารู้ม่ะ มารู้ไหม/เกาหลีมีศัพท์ | 03:00 Easy English | 03:30 ทำกินก็ได้ทำขายก็ดี ชุด เค้กและคุกกี้ (ภาษามือ) | 04:00 อูคูเลเล่พาเพลิน | 04:30 คิดบวกคิดใหม่เพื่อครูไทย | 05:00 ศิลป์สร้างสุข (ภาพ) | 05:30 พลเมืองยุคใหม่หัวใจดิจิทัล | 06:00 ฟื้นฟู ดูเฟิร์ม | 06:30 ไทย Exercise/ลีลาศวัยเก๋า | 07:00 สุขภาพดี ชีวีเป็นสุข | 08:00 ติวเข้มเติมเต็มความรู้ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 ภาษาอังกฤษ 4 ทักษะ | 10:30 Easy English | 11:00 ที่นี่มีเรื่อง | 12:00 Hello English/เทคโนโลยีง่ายกว่าที่คิด | 12:30 ธรรมสาธุ (ทำวัตรเย็น) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Euro News.th | 2024-06-29 00:00 5 Minutes | 00:05 Brussels, My Love ? | 00:30 5 Minutes | 00:35 Brussels, My Love ? | 00:45 Brussels, My Love ? | 00:50 News | 01:00 5 Minutes | 01:05 Witness | 01:16 Witness | 01:30 5 Minutes | 01:37 Witness | 01:48 News | 02:00 5 Minutes | 02:05 Brussels, My Love ? | 02:30 5 Minutes | 02:36 Brussels, My Love ? | 02:45 Brussels, My Love ? | 03:00 5 Minutes | 03:05 Witness | 03:16 Witness | 03:30 5 Minutes | 03:37 Witness | 03:47 News | 04:00 5 Minutes | 04:06 Brussels, My Love ? | 04:30 5 Minutes | 04:35 Brussels, My Love ? | 04:44 Brussels, My Love ? | 04:49 News | 05:00 5 Minutes | 05:05 Witness | 05:16 Witness | 05:30 5 Minutes | 05:36 Witness | 05:47 News | 06:00 5 Minutes | 06:05 Brussels, My Love ? | 06:30 5 Minutes | 06:36 Brussels, My Love ? | 06:45 Brussels, My Love ? | 07:00 5 Minutes | 07:05 Witness | 07:16 Witness | 07:30 5 Minutes | 07:36 Witness | 07:47 News | 08:00 5 Minutes | 08:05 Brussels, My Love ? | 08:30 5 Minutes | 08:36 Brussels, My Love ? | 08:45 Brussels, My Love ? | 09:00 5 Minutes | 09:05 Witness | 09:16 Witness | 09:30 5 Minutes | 09:37 Witness | 09:47 News | 10:00 5 Minutes | 10:05 Brussels, My Love ? | 10:30 5 Minutes | 10:36 Brussels, My Love ? | 10:45 Brussels, My Love ? | 11:00 5 Minutes | 11:05 Witness | 11:16 Witness | 11:30 5 Minutes | 11:37 Witness | 11:47 News | 12:00 5 Minutes | 12:05 Brussels, My Love ? | 12:30 5 Minutes | 12:36 Brussels, My Love ? | 12:45 Brussels, My Love ? | 13:00 5 Minutes | 13:05 Witness | 13:16 Witness | 13:30 5 Minutes | 13:37 Witness | 13:47 News | 14:00 5 Minutes | 14:05 Brussels, My Love ? | 14:30 5 Minutes | 14:36 Brussels, My Love ? | 14:45 Brussels, My Love ? | 15:00 5 Minutes | 15:05 Witness | 15:16 Witness | 15:30 5 Minutes | 15:37 Witness | 15:47 News | 16:00 5 Minutes | 16:05 Brussels, My Love ? | 16:30 5 Minutes | 16:36 Brussels, My Love ? | 16:44 Brussels, My Love ? | 16:50 News | 17:00 5 Minutes | 17:05 Witness | 17:16 Witness | 17:30 5 Minutes | 17:37 Witness | 17:47 News | 18:00 Global Week-End | 18:05 Witness | 18:16 Witness | 18:30 Global Week-End | 18:37 Witness | 18:47 News | 19:00 Global Week-End | 19:05 Brussels, My Love ? | 19:30 Global Week-End | 19:36 Brussels, My Love ? | 19:45 Brussels, My Love ? | 20:00 Global Week-End | 20:05 Witness | 20:16 Witness | 20:30 Global Week-End | 20:37 Witness |
Food Network.th | 2024-06-29 00:00 Unwrapped 2.0 | 00:24 Valeries Home Cooking | 00:48 Valeries Home Cooking | 01:12 Chef Boot Camp | 02:00 30 Minute Meals | 02:24 30 Minute Meals | 02:48 The Pioneer Woman | 03:12 The Pioneer Woman | 03:36 Cooks Vs. Cons | 04:24 The Kitchen | 05:12 30 Minute Meals | 05:36 30 Minute Meals | 06:00 Food: Fact Or Fiction | 06:25 Food: Fact Or Fiction | 06:50 Supermarket Stakeout | 07:40 Diners, Drive-Ins, And Dives | 08:05 Diners, Drive-Ins, And Dives | 08:30 Hot Dish With Franco | 08:55 Ayeshas Home Kitchen | 09:20 Guys All-American Road Trip | 09:45 Tripping Out With Alie And Georgia | 10:10 Chef Boot Camp | 11:00 Tournament Of Champions | 12:36 Cooks Vs. Cons | 13:24 The Pioneer Woman | 13:48 The Pioneer Woman | 14:12 Supermarket Stakeout | 15:00 30 Minute Meals | 15:25 30 Minute Meals | 15:50 Battle Of The Decades | 16:40 Guys All-American Road Trip | 17:05 Tripping Out With Alie And Georgia | 17:30 Valeries Home Cooking | 18:00 Cooks Vs. Cons | 18:48 The Kitchen | 19:36 Chef Boot Camp | 20:24 Hot Dish With Franco | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
France 24.th | 2024-06-29 00:00 News (Live) | 00:20 Sports Sunday (Live) | 00:30 News (Live) | 01:00 News (Live) | 01:14 Introduction (Live) | 01:15 The World This Week | 02:00 News (Live) | 02:30 News (Live) | 03:00 News (Live) | 03:15 Guest Of The Day (Live) | 03:30 News (Live) | 04:00 News (Live) | 04:15 Introduction (Live) | 04:16 Access Asia | 04:30 News (Live) | 04:45 Introduction (Live) | 04:46 The Observers | 04:52 Focus | 05:00 News (Live) | 05:09 Introduction (Live) | 05:10 Revisited | 05:30 News (Live) | 05:39 Introduction (Live) | 05:40 Tete A Tete | 05:52 Focus | 06:00 News (Live) | 06:15 Introduction (Live) | 06:16 Arts24 | 06:30 News (Live) | 06:45 Introduction (Live) | 06:46 Focus | 06:51 Sports | 07:00 News (Live) | 07:15 Guest Of The Day (Live) | 07:30 News (Live) | 07:45 The 51 Percent | 08:00 News (Live) | 08:14 Introduction (Live) | 08:15 A Week In France (Live) | 08:30 News (Live) | 08:45 The Reporters Week (Live) | 09:00 News (Live) | 09:09 Introduction (Live) | 09:10 Focus | 09:15 Access Asia | 09:30 News (Live) | 09:39 Introduction (Live) | 09:40 Revisited | 10:00 News (Live) | 10:14 Introduction (Live) | 10:15 French Connections | 10:21 Fashion | 10:30 News (Live) | 10:44 Introduction (Live) | 10:45 Arts24 | 11:00 News (Live) | 11:14 Introduction (Live) | 11:15 Across Africa | 11:30 News (Live) | 11:44 Introduction (Live) | 11:45 Tete A Tete | 12:00 News (Live) | 12:15 Top Story (Live) | 12:30 News (Live) | 12:45 Global Grid (Live) | 13:00 News (Live) | 13:13 Introduction (Live) | 13:15 Talking Europe | 13:30 News (Live) | 13:43 Introduction (Live) | 13:45 Talking Europe | 14:00 News (Live) | 14:15 Introduction (Live) | 14:16 French Connections | 14:22 Focus | 14:30 News (Live) | 14:45 Introduction (Live) | 14:46 France In Focus | 15:00 News (Live) | 15:15 Global Grid (Live) | 15:21 Sports Sunday (Live) | 15:30 News (Live) | 15:45 A Week In France | 16:00 News (Live) | 16:15 Reporters | 16:30 News (Live) | 16:45 The Reporters Week | 17:00 News (Live) | 17:15 Introduction (Live) | 17:16 Sports Sunday (Live) | 17:30 News (Live) | 17:45 Introduction (Live) | 17:46 Arts24 | 18:00 News (Live) | 18:15 French Connections | 18:21 Fashion | 18:30 News (Live) | 18:45 Tete A Tete | 19:00 News (Live) | 19:15 The Observers | 19:22 Focus | 19:30 News (Live) | 19:45 Arts24 | 20:00 News (Live) | 20:15 French Connections | 20:21 Fashion | 20:30 News (Live) | |||||||||||
Global Trekker.th | 2024-06-29 00:00 Canada: A Year In The Wild Ep.3 Spring | 00:50 Canada: A Year In The Wild Ep.4 Summer | 01:40 Atlantic: A Year In The Wild Ep.3 Summer | 02:30 Atlantic: A Year In The Wild Ep.4 Autumn | 03:20 Attenboroughs Life In Colour Ep.1 Seeing In Colour | 04:25 Attenboroughs Life In Colour Ep.2 Hiding In Colour | 05:30 Attenboroughs Life In Colour Ep.3 Chasing Colour | 06:20 Mysteries Of The Rainforest | 07:15 Into The Puma Triangle | 08:05 Creatures Of The Lagoon | 09:00 Ainsley Eats The Streets Ep.1 Istanbul, Turkey | 09:50 Ainsley Eats The Streets Ep.2 Bridgetown, Barbados | 10:40 Destination Flavour: China Ep.5 Shandong | 11:10 Destination Flavour: China Ep.6 Yunnan | 11:40 Destination Flavour: China Ep.7 Sichuan And Hunan | 12:10 Destination Flavour: China Ep.8 Fujian | 12:40 Around The World With Manu Feildel Ep.5 Tokyo, Japan | 13:30 Around The World With Manu Feildel Ep.6 USA And UK Finale | 14:20 Mystic Britain | 15:15 Mystic Britain | 16:10 Mystic Britain | 17:05 Mystic Britain | 18:00 Exceptional Engineering | 19:00 Exceptional Engineering | 20:00 Exceptional Engineering | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
GMM25.th | 2024-06-29 01:00 รถโรงเรียน | 02:00 เกมเสือหิว | 03:15 ดีที่สุดดวลเพลงชิงทุน | 04:00 ลูกทุ่งวันวาน | 04:30 ละคร สูตรรักแซ่บอีหลี | 07:00 เจาะข่าวค่ำ (สด) | 08:00 ข่าวแหกโค้ง (สด) | 09:15 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 ซีรีส์ วันดีวิทยา Wandee Goodday | 10:30 แฉ SPECIAL | 11:30 ทอล์กกะเทย | 12:30 MOVIE GURU | 13:00 O SHOPPING | 13:20 เจาะข่าวค่ำ (Rerun) | 14:45 O SHOPPING | 15:05 MUSIC | 15:20 O SHOPPING | 15:40 MUSIC | 16:00 O SHOPPING | 16:20 ไทยทึ่ง (AD/CC/SL) | 17:20 ข่าวแหกโค้ง (Rerun) | 18:50 MUSIC | 19:00 TRUE SHOPPING | 19:10 DEX CLUB CARTOON | 19:40 O SHOPPING | 20:00 อะจ๊าก (Rerun) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
GOLF CHANNEL.th | 2024-06-29 02:00 2024 LPGA Tour Dow Championship Round 2 | 04:45 2024 JLPGA Tour Shiseido Ladies Open Round 3 | 07:30 2024 DP World Tour Italian Open Presented By Regione Emilia-Romagna Round 3 (Live) | 12:00 Golfs Top Instructor | 12:30 2024 LPGA Tour Dow Championship Round 2 | 13:00 2024 LPGA Tour Dow Championship Round 2 | 15:30 Golf Fix | 16:00 2024 LPGA Tour Dow Championship Round 3 (Live) | 19:00 Swing Expedtion | 19:30 Ask Rory | 20:00 Breaking Series | 20:30 2024 LPGA Tour Dow Championship Round 3 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
HBO Family.th | 2024-06-29 00:10 Taz: Quest For Burger | 01:25 Fantastic Beasts And Where To Find Them | 03:40 Ticket To Paradise | 05:27 Puss In Boots (2011) | 07:00 The Boss Baby | 08:40 Scooby-Doo! Franken Creepy | 09:55 Ruby And The Well | 10:37 Ruby And The Well | 11:18 Ruby And The Well | 11:59 Ruby And The Well | 12:40 Ruby And The Well | 13:30 Puss In Boots: The Last Wish | 15:10 Dolly Parton’S Mountain Magic Christmas | 16:35 Saving My Tomorrow Part 3 | 17:05 Saving My Tomorrow Part 4 | 17:35 Madagascar 3: Europes Most Wanted | 19:10 The Tom And Jerry Show | 19:17 The Tom And Jerry Show | 19:24 The Tom And Jerry Show | 19:31 The Tom And Jerry Show | 19:38 The Tom And Jerry Show | 19:45 The Tom And Jerry Show | 19:52 The Tom And Jerry Show | 19:59 The Tom And Jerry Show | 20:06 The Tom And Jerry Show | 20:13 The Tom And Jerry Show | 20:20 The Tom And Jerry Show | 20:27 The Tom And Jerry Show | 20:34 The Tom And Jerry Show | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
HBO Hits.th | 2024-06-29 00:55 Miss Congeniality 2: Armed And Fabulous | 02:50 Hollywood On Set | 03:20 Mummies | 04:50 Speed Racer | 07:00 Chicago | 08:50 The Fate Of The Furious | 11:00 Annabelle Comes Home | 12:45 Happy Death Day | 14:20 Aquaman And The Lost Kingdom | 16:20 Fences | 18:40 Hollywood On Set | 19:10 Chicago | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
HBO Signature.th | 2024-06-29 01:10 Christmas Carole | 02:15 Taking Chance | 03:30 Shooting Stars | 05:25 Charlottes Web | 07:00 State Of Play: Happiness | 08:00 The Theory Of Everything | 10:00 Land Of Gold | 11:50 Angels and Demons | 14:05 Darkest Hour | 16:10 Hollywood On Set | 16:35 Master Of Light | 18:00 Charlottes Web | 19:35 Tony Hawk: Until The Wheels Fall Off | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
HBO.th | 2024-06-29 00:05 Interstellar | 02:50 Mission: Impossible - Fallout | 05:15 Shazam! Fury Of The Gods | 07:25 The Super Mario Bros. Movie | 09:00 Wonka | 11:00 House Of The Dragon | 12:00 Faster | 13:35 It Chapter Two | 16:20 Somethings Gotta Give | 18:25 Genie | 20:00 Pokémon Detective Pikachu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
JKN 18.th | 2024-06-29 00:25 เล่าเรื่องเมืองจีนกับพรสวรรค์ | 00:55 TOP ข่าวเที่ยง เสาร์-อาทิตย์ | 02:30 เรื่องดีมีสุข | 02:40 ลูบคมข่าว | 03:10 คิดดีวิถีไทย 4 ภาค | 03:30 สารคดีในหลวง | 03:40 JKN Hi-Shopping | 04:05 THE ANIMAL KINGDOM อาณาจักรสัตว์โลก (R) | 05:05 ผ่าประเด็นโลกสุดสัปดาห์ | 05:35 JKN Hi-Shopping | 06:00 TOP NEWS ศึกจิตรเมืองนนท์ | 07:00 เคารพธงชาติ 18.00 น. | 07:01 เรื่องดีมีสุข | 07:10 TOP NEWS ศึกจิตรเมืองนนท์ | 08:00 เล่าข่าวข้น เสาร์-อาทิตย์ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:10 ณ ครับ | 10:10 TOP 10 NEWS | 10:20 เรื่องดีมีสุข | 10:30 JKN Hi-Shopping | 10:55 ละครสั้น STAR UP NO CORRUPTION | 12:20 JKN Hi-Shopping | 12:45 ซีรีส์ AAHAT Season 6 อาฮัต อาถรรพ์วิญญาณเฮี้ยน | 13:00 ซีรีส์ AAHAT Season 6 อาฮัต อาถรรพ์วิญญาณเฮี้ยน | 14:45 JKN Hi-Shopping | 15:10 ซีรีส์ Novoland : Eagle Flag แดนสนธยา : ธงพญาอินทรี | 17:10 JKN Hi-Shopping | 17:35 THE ANIMAL KINGDOM อาณาจักรสัตว์โลก | 18:35 JKN Hi-Shopping | 19:00 เรื่องดีมีสุข | 19:10 เล่าข่าวข้น เสาร์-อาทิตย์ (R) | 20:10 อยากเล่าให้ฟัง (R) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mangkorn.th | 2024-06-29 00:00 THE CHINESE WIDOW_รบซ่อนรัก | 03:15 AS THE LIGHT GOES OUT_ทีมดับเพลิงมหากาฬ | 06:35 SEVEN SWORDSMEN_เจ็ดกระบี่ไร้เทียมทาน_EP.14 | 14:30 รักเถอะถ้าหัวใจอยากรัก | 17:50 SEVEN SWORDSMEN_เจ็ดกระบี่ไร้เทียมทาน_EP.15 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MCOT HD.th | 2024-06-29 00:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 00:05 ซีรี่ส์ รามายณะ | 01:00 คู่ข่าว เสาร์-อาทิตย์ | 02:00 ศักดิ์สิทธิ์คงกระพัน | 03:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 03:05 อีเต้ยอีจัน | 03:55 Shop Mania | 04:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 04:05 พระราม 9 เล่าเรื่อง | 05:00 Shop Mania | 05:05 มังกรหยก | 07:00 เคารพธงชาติ 18.00 น. | 07:01 ซีรี่ส์ จี้กงจอมทะเล้น | 08:00 9 ข่าวค่ำ | 09:40 เรื่องง่าย ใกล้ตัว | 10:00 เจาะใจ | 10:55 Shop Mania | 11:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 11:05 คู่ข่าวออนทัวร์ | 11:55 Shop Mania | 12:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 12:05 ซีรี่ส์ รามายณะ | 13:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 13:05 แปลกแต่จริง | 13:30 Shop Mania | 14:00 TVD SHOP | 16:00 ดาบมังกรหยก | 17:00 TVD SHOP | 17:50 Shop Mania | 18:00 ก้าวเพื่อชัยชนะ | 18:30 ท่องทะลุมิติ | 19:00 TVD SHOP | 19:50 Shop Mania | 20:00 ช่อง 9 การ์ตูน 9 CARTOON | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mix Major.th | 2024-06-29 03:55 Impulse อิมพัลซ์ลวงอำมหิต (2008) | 05:50 MV Mall | 11:25 Dumb And Bumber (1994)ผจญโลกกว้างตามหารัก | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MONO.th | 2024-06-29 00:45 Premium Blockbuster | 02:35 NCIS (Season 20) : หน่วยสืบสวนคดีเดือด ปี 20 | 03:35 Premium Blockbuster | 06:05 MONO ข่าวเย็น | 06:50 Whats Up? 29 | 07:00 Premium Blockbuster | 09:15 ข่าว / MONO ข่าวค่ำ / Premium Blockbuster | 09:35 Premium Blockbuster (ต่อ) | 09:50 Premium Blockbuster | 11:45 The Capture (Season 2) : สืบลวงตา ปี 2 | 12:45 Fanverse | 12:50 Midnight Cinema | 13:00 Midnight Cinema | 14:30 World Voyage (Rerun) | 17:00 World Voyage | 18:00 Morning Cinema | 19:45 Happy Family Weekend | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MONO29 Music Station.th | 2024-06-29 01:00 Youngster Variety (Rerun) | 03:00 Selected (Rerun) | 05:00 Youngster Variety (Rerun) | 07:00 Youngster Variety (Rerun) | 09:00 Selected (Rerun) | 11:00 Youngster Variety (Rerun) | 13:00 Youngster Variety (Rerun) | 15:00 Selected (Rerun) | 17:00 Youngster Variety (Rerun) | 19:00 Youngster Variety (Rerun) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MONO29 Plus.th | 2024-06-29 00:00 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 00:30 Music Plus | 01:00 For Life | 01:45 Twisted Metal | 02:30 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 03:00 Music Plus | 03:30 The Loft ห้องเร้นรัก | 05:15 L.A.s Finest | 06:00 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 06:30 Music Plus | 07:00 For Life | 07:45 Twisted Metal | 08:30 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 09:00 Music Plus | 09:30 Admission สูตรรักถอดสแควร์รูท | 11:15 L.A.s Finest | 12:00 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 12:30 Music Plus | 13:00 For Life | 13:45 Twisted Metal | 14:30 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 15:00 Music Plus | 15:30 Sing Street รักใครให้ร้องเพลงรัก | 17:15 L.A.s Finest | 18:00 Music Plus | 19:00 For Life | 19:45 Twisted Metal | 20:30 World Voyage โลกเดินเรื่อง | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MV Lao.th | 2024-06-29 01:00 สารคดีจีน | 01:30 ม่วนชื่นเพลงลาว (สติง/ลูกทุ่งลาว) | 03:30 Movie 1 | 05:30 Movie 2 | 06:30 การ์ตูน | 07:15 ภาษาลาววันละคำ | 07:20 หนังเดี่ยว | 09:10 Movie 3 | 11:10 Movie 4 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MVTV.th | 2024-06-29 02:10 บ้านโหราศาสตร์ | 03:00 Mv Mall | 03:10 กู่ร้องก้องทุ่ง | 04:00 Mv Mall | 04:30 คุณหมอขอถาม | 05:20 Mv Mall | 06:00 Thaitalk | 07:00 Mv Mall | 09:00 สภาชาวบ้าน | 10:00 Mv Mall | 10:30 พลังปาฏิหาริย์ | 11:30 Mv Mall | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nation TV.th | 2024-06-29 00:30 ทันเที่ยง (L) | 01:35 Happy Shopping | 01:40 อยู่สบาย | 02:25 Nation News Alert | 02:30 All We Drive | 03:00 Green Life [R] | 03:30 จับจ้องมองจีน | 04:00 True Shopping | 04:20 เนชั่น อาสา [R] | 04:50 หมอความมหาชน [R] | 05:20 ชีวิตดี Happy Life | 05:30 สรรหามาเล่า | 05:40 เบิกทาง The Pilot | 06:25 Happy Shopping | 06:30 ทันข่าวค่ำ (L) | 08:00 เนชั่นสุดสัปดาห์ (L) | 09:00 Happy Shopping | 09:05 ข่าวราชสำนัก | 09:15 ข่าวข้นคนข่าว (L) | 10:55 Happy Maket | 11:00 ขอเวลานอก | 11:30 สืบสวนความจริง [R] | 12:00 เป็นข่าวเล่าเรื่อง [R] | 12:30 สรรหามาเล่า [R] | 13:00 จับจ้องมองจีน [R] | 13:30 All We Drive | 14:00 เนชั่นสุดสัปดาห์ (R) | 15:00 ปักหมุด (R) | 15:30 ข่าวข้นคนข่าว [R] | 16:40 Show Time | 17:05 ทันข่าวค่ำ (R) | 17:20 Show Time | 17:45 ทันข่าวค่ำ (R) | 18:00 Show Time | 18:30 ขอเพียงแค่เขียนมา ? | 19:00 My Passion [R] | 19:30 True Shopping | 20:00 ทันข่าวเช้า เสาร์ อาทิตย์ (สด) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
NBT 2 HD.th | 2024-06-29 01:00 ข่าวเที่ยง NBT NEWS | 02:00 เส้นทางกีฬา | 02:30 เป็นกันเอง | 02:55 มองโลกแบบวิกรม | 03:00 NBT NEWS ข่าวต้นชั่วโมง | 03:05 น้ำหนึ่งไทยเดียว | 03:30 สุขใจ High Age | 04:00 NBT NEWS ข่าวต้นชั่วโมง | 04:05 ก้าวเพื่อชนะ | 04:30 ร้อยวิถี พันธ์วัฒนธรรม | 05:00 NBT NEWS ข่าวต้นชั่วโมง | 05:05 โลกสวยด้วยสิ่งแวดล้อม | 05:30 กะเทาะเปลือกคอร์รัปชัน | 06:00 ชีวิตลิขิตเพลง Hall of Fame | 06:30 NBT ทั่วไทย | 07:00 เคารพธงชาติ | 07:01 ข่าวค่ำ NBT NEWS | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:20 คลิป/สารคดีให้ความรู้ | 09:30 To Be Number One Variety | 10:30 MATCH POINT | 11:00 ข่าวดึก NBT NEWS | 12:00 โลกเปลี่ยนสี | 12:55 การ์ตูนแอนิเมชัน สัมมาทิฏฐิ ทะลุมิติมายา | 13:00 ลีลาชีวิต | 13:05 ปิดสถานี | 18:00 รายการ ธรรมรส ธรรมรัฐ | 18:35 ค่าแผ่นดิน | 19:00 NBT DOCUMENTARY สาระดี @ เอ็น บี ที | 20:00 ข่าวเช้า NBT NEWS | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
NHK.th | 2024-06-29 00:00 NHK Newsline | 00:10 Time And Tide | 00:40 Cinematic Journey | 00:55 Core Kyoto Mini | 01:00 NHK Newsline | 01:10 Japans Top Inventions | 01:40 Bosai: Storm Surges | 01:55 Pythagoraswitch Mini | 02:00 NHK Newsline | 02:10 The Unknown Master Of Restoration | 03:00 NHK Newsline | 03:10 Sominsai | 04:00 NHK Newsline | 04:10 Japans Top Inventions | 04:40 Bosai: Storm Surges | 04:55 Pythagoraswitch Mini | 05:00 NHK Newsline | 05:10 The Professionals | 05:55 Dining With The Chef Mini | 06:00 NHK Newsline | 06:10 Todays Close-Up | 06:40 Rockie And Her Friends | 06:50 Take Tech | 07:00 NHK Newsline | 07:10 Time And Tide | 07:40 Cinematic Journey | 07:55 Core Kyoto Mini | 08:00 NHK Newsline | 08:10 The Unknown Master Of Restoration | 09:00 NHK Newsline | 09:10 Sominsai | 10:00 NHK Newsline | 10:10 Cycle Around Japan Highlights | 10:40 Rockie And Her Friends | 10:50 Take Tech | 11:00 NHK Newsline | 11:10 Hometown Stories | 11:37 Easy Japanese | 11:40 Core Kyoto Mini | 11:45 Wild Hokkaido! | 12:00 NHK Newsline | 12:10 Time And Tide | 12:40 Cinematic Journey | 12:55 Core Kyoto Mini | 13:00 NHK Newsline | 13:10 The Professionals | 13:55 Dining With The Chef Mini | 14:00 NHK Newsline | 14:10 The Unknown Master Of Restoration | 15:00 NHK Newsline | 15:10 Sominsai | 16:00 NHK Newsline | 16:10 The Professionals | 16:55 Dining With The Chef Mini | 17:00 NHK Newsline | 17:10 Cycle Around Japan Highlights | 17:40 Rockie And Her Friends | 17:50 Take Tech | 18:00 NHK Newsline | 18:10 Hometown Stories | 18:37 Easy Japanese | 18:40 Core Kyoto Mini | 18:45 Wild Hokkaido! | 19:00 NHK Newsline | 19:10 Time And Tide | 19:40 Cinematic Journey | 19:55 Core Kyoto Mini | 20:00 NHK Newsline | 20:10 Decommissioning Fukushima 2024 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nick Jr..th | 2024-06-29 00:00 Peppa Pig | 00:05 Peppa Pig | 00:10 Peppa Pig | 00:15 Anna and Friends | 00:20 Anna and Friends | 00:30 The Tiny Chef Show | 00:50 Paw Patrol | 01:10 Paw Patrol | 01:25 Rubble and Crew | 01:50 Deer Squad | 02:10 The Adventures Of Paddington | 02:30 Paw Patrol | 02:45 Paw Patrol | 03:05 Rubble and Crew | 03:30 Dora | 03:50 Baby Sharks Big Show! | 04:15 Baby Sharks Big Show! | 04:35 Peppa Pig | 04:40 Peppa Pig | 04:45 Peppa Pig | 04:50 Peppa Pig | 04:55 Peppa Pig | 05:00 Peppa Pig | 05:05 Peppa Pig | 05:10 Peppa Pig | 05:20 Barbapapa - One Big Happy Family! | 05:40 Barbapapa - One Big Happy Family! | 06:00 Blaze And The Monster Machines | 06:25 Blaze And The Monster Machines | 06:45 Paw Patrol | 07:05 Paw Patrol | 07:30 Baby Sharks Big Show! | 07:50 Baby Sharks Big Show! | 08:05 Barbapapa - One Big Happy Family! | 08:25 The Adventures Of Paddington | 08:45 Rubble and Crew | 09:10 Dora | 09:30 Blaze And The Monster Machines | 09:55 Deer Squad | 10:15 Baby Sharks Big Show! | 10:40 Baby Sharks Big Show! | 11:00 Paw Patrol | 11:20 Paw Patrol | 11:30 Rubble and Crew | 11:55 Rubble and Crew | 12:05 Dora | 12:25 Barbapapa - One Big Happy Family! | 12:45 The Tiny Chef Show | 13:05 Paw Patrol | 13:25 Rubble and Crew | 13:50 Deer Squad | 14:10 The Adventures Of Paddington | 14:30 Paw Patrol | 14:45 Paw Patrol | 15:05 Rubble and Crew | 15:30 Dora | 15:50 Baby Sharks Big Show! | 16:15 Baby Sharks Big Show! | 16:35 Peppa Pig | 16:40 Peppa Pig | 16:45 Peppa Pig | 16:50 Peppa Pig | 16:55 Peppa Pig | 17:00 Peppa Pig | 17:05 Peppa Pig | 17:10 Peppa Pig | 17:20 Barbapapa - One Big Happy Family! | 17:40 Barbapapa - One Big Happy Family! | 18:00 Blaze And The Monster Machines | 18:25 Blaze And The Monster Machines | 18:45 Paw Patrol | 19:05 Paw Patrol | 19:30 Baby Sharks Big Show! | 19:50 Baby Sharks Big Show! | 20:05 Barbapapa - One Big Happy Family! | 20:25 The Adventures Of Paddington | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nickelodeon.th | 2024-06-29 00:15 The Casagrandes | 00:40 The Casagrandes | 01:00 The Patrick Star Show | 01:30 Spongebob Squarepants | 01:55 Spongebob Squarepants | 02:20 Spongebob Squarepants | 02:45 Spongebob Squarepants | 03:00 Danger Force | 03:25 Danger Force | 03:45 The Twisted Timeline Of Sammy And Raj | 04:10 The Twisted Timeline Of Sammy And Raj | 04:35 The Patrick Star Show | 05:00 The Patrick Star Show | 05:10 Spongebob Squarepants | 05:25 Spongebob Squarepants | 05:40 Spongebob Squarepants | 05:55 Spongebob Squarepants | 06:20 Spongebob Squarepants | 06:45 The Casagrandes | 07:00 The Casagrandes | 07:25 The Casagrandes | 07:35 Spongebob Squarepants | 08:00 Spongebob Squarepants | 08:25 Spongebob Squarepants | 08:50 Spongebob Squarepants | 09:10 Spongebob Squarepants | 09:35 Spongebob Squarepants | 10:00 Spongebob Squarepants | 10:25 Alvinnn!!! And The Chipmunks | 10:35 Alvinnn!!! And The Chipmunks | 11:00 Alvinnn!!! And The Chipmunks | 11:20 Teenage Mutant Ninja Turtles | 11:45 Teenage Mutant Ninja Turtles | 12:05 Teenage Mutant Ninja Turtles | 12:30 Avatar: The Last Airbender | 12:50 Avatar: The Last Airbender | 13:10 Avatar: The Last Airbender | 13:30 Avatar: The Last Airbender | 13:50 Best And Bester | 14:15 Best And Bester | 14:35 Best And Bester | 14:55 Top Wing | 15:20 Top Wing | 15:40 Spongebob Squarepants | 16:05 Spongebob Squarepants | 16:25 Spongebob Squarepants | 16:45 Spongebob Squarepants | 17:00 Spongebob Squarepants | 17:20 Spongebob Squarepants | 17:45 Spongebob Squarepants | 18:05 Spongebob Squarepants | 18:20 Spongebob Squarepants | 18:30 Spongebob Squarepants | 18:45 The Casagrandes | 19:10 The Casagrandes | 19:30 The Casagrandes | 19:50 The Loud House | 20:15 The Loud House | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
O shopping.th | 2024-06-29 00:03 โทรศัพท์มือถือ | 00:24 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 00:54 ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดใบหน้า | 01:24 ผลิตภัณฑ์นวดตัว | 01:55 แฟชั่นสตรี | 02:15 ผลิตภัณฑ์บำรุงผิว | 02:46 กางเกงกระชับสัดส่วน | 03:06 โทรศัพท์มือถือ | 03:27 ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม | 03:57 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 04:28 เครื่องเล่นเพลงพกพา | 04:48 ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดใบหน้า | 05:18 ซุปไก่สกัด | 05:49 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 06:19 เตาแก๊ส | 06:50 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 07:20 ผลิตภัณฑ์นวดตัว | 07:51 ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดใบหน้า | 08:21 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 08:51 โทรศัพท์มือถือ | 09:12 ผลิตภัณฑ์บำรุงผิว | 09:42 แฟชั่นสตรี | 10:13 เครื่องปั่นน้ำผลไม้ | 10:43 ของใช้ภายในบ้าน | 11:04 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 11:34 แฟชั่นสตรี | 12:05 ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดใบหน้า | 12:35 ผลิตภัณฑ์นวดตัว | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ONE 31 HD.th | 2024-06-29 00:00 Club Friday Show | 01:00 เรื่องใหญ่รายสัปดาห์ | 01:30 Slot promote พิเศษ | 01:35 ละคร เธอคือพรหมลิขิต | 04:00 4 ต่อ 4 FAMILY GAME | 05:00 เรื่องของเรื่อง | 05:30 ข่าวเย็นช่องวัน เสาร์-อาทิตย์ | 07:00 ดวลเพลงชิงทุน | 08:00 สุภาพบุรุษสุดซอย ปี 67 | 09:00 ข่าวค่ำช่องวัน / ข่าวในพระราชสำนัก | 09:15 ข่าวค่ำช่องวัน | 09:30 Club Friday The Series Love and Belief ตอน สะใภ้จีน (ตอนจบ) | 10:45 บัส ซิ่ง ไทยแลนด์ | 12:00 Slot promote พิเศษ | 12:05 ซีรีส์ เพียงชลาลัย | 13:00 ซีรีส์ เพียงชลาลัย | 13:05 O SHOPPING | 13:25 ละคร วิมานทราย | 15:00 O SHOPPING / วันนี้มีธรรม SS1 | 16:00 ชะนีหนีคาน | 17:00 O SHOPPING | 17:10 MV | 17:15 O SHOPPING | 17:25 MV | 17:30 O SHOPPING | 17:40 O SHOPPING | 18:00 MV | 18:05 โปรดี Flash sale by O Shopping | 18:15 MV | 18:20 โปรดี Flash sale by O Shopping | 18:30 MV | 18:35 True Shopping | 19:00 พลิกใจให้ยั่งยืน (ปี67) | 19:05 ไมโครโฟนม่วนป่วนรัก | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Parliament.th | 2024-06-29 00:00 ข่าวรัฐสภาต้นชั่วโมง | 00:05 Parliament Review | 00:30 วิวัฒน์รัฐสภาไทย | 01:00 สรุปข่าวรัฐสภาในรอบสัปดาห์ | 02:00 สงสัยไหมเล่า | 02:05 บทบาทกรรมาธิการ | 03:00 สายด่วนรัฐสภา | 04:00 ข่าวรัฐสภาต้นชั่วโมง | 04:05 เปลี่ยนมุมคิด | 04:55 ภาษาชาติพันธุ์ | 05:00 ข่าวรัฐสภาต้นชั่วโมง | 05:05 ก้าวเพื่อชัยชนะ | 05:30 เที่ยวชุมชนยลวิถี | 06:00 มองรัฐสภา | 07:00 H-ZONE โซนสุขภาพดี | 08:00 Highlight ประชุมสภา | 08:55 ภาษาชาติพันธุ์ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:15 คิดถึงเสนห์ไทย | 09:20 ข่าว 10 หยิบมาเล่า | 09:30 Talk A Tive | 10:00 Ladies Talk | 10:30 วาดหวัง | 11:00 Parliament Review | 11:30 Law Life and IT | 12:00 เสวนารัฐสภา | 13:00 สาระความรู้คู่สภา | 19:00 นักสืบสายรุ้ง | 19:30 วิถีธรรม วิถีไทย | 20:00 เรื่องเล่าบ้านเมืองสุจริต | 20:30 การ์ตูน สัมมาทิฎฐิ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
PPTV HD.th | 2024-06-29 00:00 ทันโลก Express | 00:30 เที่ยงทันข่าว | 01:10 สุขทุกการสั่งซื้อ | 01:15 ตี๋ลี่ ฮวงจุ้ย | 01:45 The Contenders | 02:15 Arena 36 | 03:30 ศึก พีพีทีวี เกียรติเพชร ซูเปอร์ไฟท์ | 05:30 36 Sports Cafe | 06:30 รอบโลก Daily | 07:00 เข้มข่าวค่ำ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:15 Game On | 10:30 The Survival | 11:30 Pre-match | 12:00 ถ่ายทอดสดการแข่งขันฟุตบอลยูโร 2024 | 13:00 ถ่ายทอดสดการแข่งขันฟุตบอลยูโร 2024 | 14:00 Home of Sports Weekend | 14:30 Pre-match | 15:00 ถ่ายทอดสดการแข่งขันฟุตบอลยูโร 2024 | 17:00 สารตั้งต้น | 18:00 True Shopping | 18:30 อาการน่าเป็นห่วง | 19:00 True Shopping | 19:30 เปิดโลกสุดสัปดาห์ | 20:30 เปิดโต๊ะข่าว สุดสัปดาห์ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Rama Channel.th | 2024-06-29 00:00 Love Without Regret ตำนานรักตระกูลเกา Ep.32 | 01:00 Mv Mall Shopping | 02:00 Mv Mall Shopping | 03:00 Mv Mall Shopping | 04:00 Mv Mall Shopping | 05:00 Mv Mall Shopping | 06:00 Mv Mall Shopping | 07:00 Mv Mall Shopping | 08:00 Mv Mall Shopping | 09:00 Mv Mall Shopping | 10:00 Mv Mall Shopping | 11:00 Mv Mall Shopping | 12:00 Mv Mall Shopping | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ROCK Action.th | 2024-06-29 00:50 Money Monster | 02:25 Pandorum | 04:15 Fast Five | 06:25 Fast and Furious 6 | 08:35 The Kid Detective | 10:15 Dont Breathe | 11:45 Desperado | 13:30 Fast Five | 15:40 Fast and Furious 6 | 17:50 Pandorum | 19:40 The Aviator | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ROCK ENTERTAINMENT.th | 2024-06-29 00:10 The Good Fight | 01:10 The Good Fight | 02:10 The Good Fight | 03:10 The Good Fight | 04:00 The Good Fight | 05:00 The Good Fight | 05:55 The Good Fight | 06:50 The Good Fight | 07:50 The Good Fight | 08:50 The Good Fight | 09:45 The Good Fight | 10:45 The Good Fight | 11:45 The Good Fight | 12:45 The Good Fight | 13:35 The Good Fight | 14:35 The Good Fight | 15:30 The Good Fight | 16:25 The Good Fight | 17:25 The Good Fight | 18:25 The Good Fight | 19:20 The Good Fight | 20:20 The Good Fight | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
RT Channel.th | 2024-06-29 00:00 Cross Talk | 00:30 The Whistleblowers | 01:00 Documentary | 01:30 Documentary | 02:00 Headline News | 02:30 Going Underground | 03:00 Headline News | 03:30 Documentary | 04:00 Headline News | 04:30 The Whistleblowers | 05:00 Headline News | 05:30 Documentary | 06:00 Headline News | 06:30 Going Underground | 07:00 Headline News | 07:30 Documentary | 08:00 Headline News | 08:30 The Whistleblowers | 09:00 Headline News | 09:30 Documentary | 10:00 Headline News | 10:30 Going Underground | 11:00 Headline News | 11:30 Documentary | 12:00 Headline News | 12:30 The Whistleblowers | 13:00 Headline News | 13:30 Documentary | 14:00 Headline News | 14:30 Going Underground | 15:00 Headline News | 15:30 Documentary | 16:00 Headline News | 16:30 The Whistleblowers | 17:00 Headline News | 17:30 Documentary | 18:00 Headline News | 18:30 Going Underground | 19:00 Headline News | 19:30 Documentary | 20:00 Headline News | 20:30 The Whistleblowers | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
RT Documentary.th | 2024-06-29 00:00 Wars And Disasters: Whites Orchestra. Part 1 Part 3 | 00:13 Wars And Disasters: Whites Orchestra. Part 1 Part 4 | 00:30 Out Of Cycle: The Afghan Lady Cab Part 1 | 00:43 Out Of Cycle: The Afghan Lady Cab Part 2 | 01:00 Wars And Disasters: War Correspondents Part 1 | 01:12 Wars And Disasters: War Correspondents Part 2 | 01:30 Wars And Disasters: War Correspondents Part 3 | 01:43 Wars And Disasters: War Correspondents Part 4 | 02:00 Wars And Disasters: War Correspondents Part 5 | 02:11 Wars And Disasters: War Correspondents Part 6 | 02:30 Wars And Disasters: War Correspondents Part 7 | 02:43 Wars And Disasters: War Correspondents Part 8 | 03:00 Meeting With Nature: The Permafrost Mystery Part 1 | 03:13 Meeting With Nature: The Permafrost Mystery Part 2 | 03:30 My Life, My Way: K-Pop: Under The Knife | 03:43 Wars And Disasters: Lauras Two Wars | 04:00 Wars And Disasters: Operation Ukraine.terror On DemAnd Part 1 | 04:14 Wars And Disasters: Operation Ukraine.terror On DemAnd Part 2 | 04:30 Peoples Problems: The Cocain River Part 1 | 04:44 Peoples Problems: The Cocain River Part 2 | 05:00 Politics: Crimeas Renaissance Part 1 | 05:14 Politics: Crimeas Renaissance Part 2 | 05:30 Wars And Disasters: Frontline Diary Of An American Officer Part 1 | 05:43 Wars And Disasters: Frontline Diary Of An American Officer Part 2 | 06:00 Wars And Disasters: Frontline Diary Of An American Officer Part 3 | 06:13 Wars And Disasters: Frontline Diary Of An American Officer Part 4 | 06:30 The Case: Going With The Floe Part 1 | 06:43 The Case: Going With The Floe Part 2 | 07:00 Art Lounge: Universal Dostoevsky Part 1 | 07:13 Art Lounge: Universal Dostoevsky Part 2 | 07:30 Wars And Disasters: Young Guard Reborn Part 1 | 07:43 Wars And Disasters: Young Guard Reborn Part 2 | 08:00 Wars And Disasters: Young Guard Reborn Part 3 | 08:14 Wars And Disasters: Young Guard Reborn Part 4 | 08:30 My Life, My Way: Youth United Part 1 | 08:42 My Life, My Way: Youth United Part 2 | 09:00 My Life, My Way: Youth United Part 3 | 09:11 My Life, My Way: Youth United Part 4 | 09:30 Wars And Disasters: I Want PeaceandQuiet Part 1 | 09:42 Wars And Disasters: I Want PeaceandQuiet Part 2 | 10:00 Wars And Disasters: I Want PeaceandQuiet Part 3 | 10:12 Wars And Disasters: I Want PeaceandQuiet Part 4 | 10:30 Saving Our Planet: Palawan Lost Part 1 | 10:43 Saving Our Planet: Palawan Lost Part 2 | 11:00 Wars And Disasters: War Correspondents Part 1 | 11:12 Wars And Disasters: War Correspondents Part 2 | 11:30 Wars And Disasters: War Correspondents Part 3 | 11:43 Wars And Disasters: War Correspondents Part 4 | 12:00 Wars And Disasters: War Correspondents Part 5 | 12:11 Wars And Disasters: War Correspondents Part 6 | 12:30 Wars And Disasters: War Correspondents Part 7 | 12:43 Wars And Disasters: War Correspondents Part 8 | 13:00 Peoples Problems: The Cocain River Part 1 | 13:14 Peoples Problems: The Cocain River Part 2 | 13:30 Politics: Crimeas Renaissance Part 1 | 13:44 Politics: Crimeas Renaissance Part 2 | 14:00 The Case: Going With The Floe Part 1 | 14:13 The Case: Going With The Floe Part 2 | 14:30 Wars And Disasters: Frontline Diary Of An American Officer Part 1 | 14:43 Wars And Disasters: Frontline Diary Of An American Officer Part 2 | 15:00 Wars And Disasters: Frontline Diary Of An American Officer Part 3 | 15:13 Wars And Disasters: Frontline Diary Of An American Officer Part 4 | 15:30 Art Lounge: Universal Dostoevsky Part 1 | 15:43 Art Lounge: Universal Dostoevsky Part 2 | 16:00 Wars And Disasters: Young Guard Reborn Part 1 | 16:13 Wars And Disasters: Young Guard Reborn Part 2 | 16:30 Wars And Disasters: Young Guard Reborn Part 3 | 16:44 Wars And Disasters: Young Guard Reborn Part 4 | 17:00 Saving Our Planet: Palawan Lost Part 1 | 17:13 Saving Our Planet: Palawan Lost Part 2 | 17:30 Wars And Disasters: I Want PeaceandQuiet Part 1 | 17:42 Wars And Disasters: I Want PeaceandQuiet Part 2 | 18:00 Wars And Disasters: I Want PeaceandQuiet Part 3 | 18:12 Wars And Disasters: I Want PeaceandQuiet Part 4 | 18:30 Peoples Problems: Tolerance Du Voyage Part 1 | 18:43 Peoples Problems: Tolerance Du Voyage Part 2 | 19:00 Wars And Disasters: Whites Orchestra. Part 1 Part 1 | 19:13 Wars And Disasters: Whites Orchestra. Part 1 Part 2 | 19:30 Wars And Disasters: Whites Orchestra. Part 1 Part 3 | 19:43 Wars And Disasters: Whites Orchestra. Part 1 Part 4 | 20:00 Out Of Cycle: The Afghan Lady Cab Part 1 | 20:13 Out Of Cycle: The Afghan Lady Cab Part 2 | 20:30 Wars And Disasters: War Correspondents Part 1 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
T Sports 7.th | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
T-Sports7.th | 2024-06-29 00:00 สมรภูมิดาวกีฬา | 01:00 ไต้ฝุ่น เดอะซีรีส์ | 01:30 เกาะสนามข่าวเช้า (Rerun) | 03:00 อสท ออนทีวี (Rerun) | 03:30 ถ่ายทอดสดสนุกเกอร์ Thailand Ranking Circuit Cup 2024 | 06:30 แก้ว กาย ใจ (Rerun) | 07:00 เคารพธงชาติ | 07:01 ลุยสนามข่าวเย็น | 08:30 Strong Together (Rerun) | 09:00 การ์ตูนแอนนิเมชันเรื่อง สัมมาทิฏฐิ ทะลุมิติมายา | 09:15 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 สมรภูมิดาวกีฬา (Rerun) | 10:30 ฝรั่งไทยลีก (Rerun) | 11:00 DPE Insight (Rerun) | 11:30 ลุยสนามข่าวเย็น (Rerun) | 13:00 ปิดสถานี | 18:00 สืบสานมวยไทย | 19:00 ฅนหัวใจแกร่ง | 19:30 ขบวนการไทยทีฟ | 20:00 มองไทยจากขอบฟ้า | 20:30 Strong Together | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TechStorm.th | 2024-06-29 00:15 TechStorm Insights Ep.1 | 00:45 Meet The Drapers | 01:45 Meet The Drapers | 02:45 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.8 | 04:15 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.9 | 05:20 Shark Tank | 06:20 Meet The Drapers | 07:20 Meet The Drapers | 08:20 Making It Ep.2 | 08:50 TechStorm Originals | 09:00 Meet The Drapers | 10:00 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.8 | 11:25 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.9 | 12:30 Making It Ep.2 | 13:00 Shark Tank | 14:00 Shark Tank | 15:00 Meet The Drapers | 16:00 Meet The Drapers | 17:00 Meet The Drapers | 18:00 TechStorm Originals | 18:10 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.10 | 19:15 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.11 | 20:15 Meet The Drapers | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Thairath TV HD.th | 2024-06-29 00:00 โปรเด็ด ลดเดือด | 00:05 ข่าวเที่ยงไทยรัฐ เสาร์-อาทิตย์ | 01:00 บันเทิงไทยรัฐ | 01:43 Express News | 01:45 สภาทอล์ค | 02:45 บริษัทฮาไม่จำกัด (จัดเต็ม) | 03:43 Express News | 03:45 Thairath Talk | 04:15 คู่กัดสะบัดข่าว | 05:00 โปรเด็ด ลดเดือด | 05:05 ไทยรัฐทันข่าว | 05:58 Express News | 06:00 คชาภาพาไปมู | 07:00 ข่าวแสบ เฉพาะกิจ | 08:00 ไทยรัฐ นิวส์โชว์ / ข่าวในพระราชสำนัก | 10:58 Express News | 11:00 โปรเด็ด ลดเดือด | 11:05 ข่าวแสบ เฉพาะกิจ (Rerun) | 12:00 เศรษฐีป้ายแดง | 12:30 คชาภาพาไปมู (Rerun) | 13:00 คชาภาพาไปมู (Rerun) | 13:30 ละครเรื่อง แก๊งป่วนสืบข่าว | 14:30 เกมรับจำนำ (Rerun) | 15:30 คู่กัดสะบัดข่าว | 16:00 ศาสตร์ตราช่าง | 16:30 เกมต่อชีวิต AD CC | 17:30 True Shopping | 19:00 เขตนี้มีรัก | 19:30 Thailand Weekly | 20:00 ข่าวเช้าไทยรัฐ เสาร์-อาทิตย์ | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TLC.th | 2024-06-29 00:45 Chef Dynasty: House Of Fang | 01:40 Crack Addicts | 02:35 Dr. Pimple Popper | 03:30 Home Town | 04:25 Darcey and Stacey | 05:20 The Lost Kitchen | 06:15 Girl Meets Farm | 06:40 Girl Meets Farm | 07:10 90 Day: The Single Life | 08:05 Love In Paradise: The Caribbean | 09:00 The Lost Kitchen | 10:00 Serving The Hamptons | 10:50 The Culpo Sisters | 11:45 Dr. Pimple Popper | 12:40 Star Vs Food | 13:05 Star Vs Food | 13:35 Little People, Big World | 14:30 Spring Baking Championship | 15:25 Chocolate Meltdown: Hersheys After Dark | 16:20 Star Vs Food | 16:45 Star Vs Food | 17:10 Fun Taiwan Adventures | 18:00 Girl Meets Farm | 18:30 David and Annie: After The 90 Days | 18:55 David and Annie: After The 90 Days | 19:20 Girl Meets Farm | 19:45 Girl Meets Farm | 20:10 Bake It til You Make It | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TNN.th | 2024-06-29 00:00 การตลาดเงินล้าน | 00:30 TNN ข่าวเที่ยง | 02:30 TNN บิซนิวส์ | 02:32 บิกเดสติเนชัน | 03:00 เศรษฐกิจคิดต่าง | 03:30 เกษตร นิวเจน | 04:00 TNN เฮลท์ | 04:30 TNN สตาร์ตอัป | 05:00 บิสเนสวอตช์ | 06:00 TNN สปอร์ต | 07:00 TNN ข่าวค่ำ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 TNN เวิลด์ ทูเดย์ | 10:15 TNN บิซนิวส์ | 10:17 ข่าวดังสุดสัปดาห์ | 11:00 มีตเดอะทอป | 11:30 TNN ข่าวดึก | 13:00 การตลาดเงินล้าน | 13:30 TNN เทครีพอตส์ | 14:00 TNN เฮลท์ | 14:30 ข่าวดังสุดสัปดาห์ | 15:15 TNN เวิลด์ ทูเดย์ | 16:00 TNN ข่าวดึก | 17:30 สามเณรปลูกปัญญาธรรม ปี4 | 18:30 อีอีซีโฟกัส | 19:00 สารคดีก้าวเพื่อชัยชนะ | 19:30 พุทธปัญญาภิรมย์ | 20:00 TNN ข่าวเช้า | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TOP News.th | 2024-06-29 00:20 ถอดรหัสการเมือง | 00:50 ทิศทางไทย สินค้าชุมชนเพื่อสังคมแบ่งปัน | 00:55 Top ข่าวเที่ยง | 02:30 เรื่องดีมีสุข | 02:40 JKN Hi Shopping | 03:35 The Animal Kingdom อาณาจักรสัตว์โลก | 04:35 JKN Hi Shopping | 04:45 The People บันทึกคนสำคัญ | 05:35 เรื่องดีมีสุข | 05:45 คู่หูคู่ข่าว | 06:30 รู้ทันคดีโกง | 07:00 JKN Hi Shopping | 07:10 Top News ศึกจิตรเมืองนนท์ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:10 ณ ครับ | 10:10 เล่าข่าวข้น | 12:00 เรื่องดีมีสุข | 12:10 ทุรคามหาเทวี | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TPBS.th | 2024-06-29 00:00 สะเทือนไทย | 00:30 สีสันทันโลก | 01:00 ข่าวเที่ยง | 02:00 BIG STORY เรื่องใหญ่ THAI PBS | 02:30 ชีวิตจริงยิ่งกว่าละคร | 03:00 ทันข่าว 14.00 น. | 03:05 จากราก...สู่เรา | 03:30 ซีรีส์วิถีคน | 04:00 สารพันลั่นทุ่ง (บางเขน) | 05:00 ทันข่าว 16.00 น. | 05:05 ภัตตาคารบ้านทุ่ง | 05:30 กินอยู่คือ | 06:00 ทันข่าว 17.00 น. | 06:05 ยินดีที่ได้รู้จัก | 06:30 ฟังเสียงประเทศไทย | 07:00 ข่าวค่ำมิติใหม่ | 09:15 ไทยบันเทิง | 09:30 รู้จักพี่ยาใจไหม ? | 10:30 นักผจญเพลง Replay | 11:30 Come Home บ้านที่กลับมา | 12:00 ข่าวดึก | 12:30 ภัตตาคารบ้านทุ่ง | 13:00 ซีรีส์วิถีคน | 13:30 ภัตตาคารบ้านทุ่ง | 14:00 ปิดสถานี | 18:00 ทำอะไรก็ธรรม | 18:30 เกษตร Easy | 19:00 ทันข่าว 06.00 น. | 19:05 ลุยไม่รู้โรย ชุด ลุยไปด้วยกัน | 19:30 ข่าวเจาะย่อโลก | 20:00 สีสันทันโลก | 20:30 คนสู้โรค | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
True 4 U.th | 2024-06-29 00:30 TNN ข่าวเที่ยง 2024 | 01:30 ภ.เหยียบระห่ำ ฝ่านรกเยือกแข็ง | 03:25 ทรูช้อปปิ้ง | 03:55 ภาพยนตร์ ทรชนปล้นชั่ว | 05:50 ภาพยนตร์ เสือโจรพันธุ์เสือ | 07:40 ภาพยนตร์ ขุนพันธ์ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 ภาพยนตร์ ขุนพันธ์ | 10:00 ภาพยนตร์ จอมขมังเวทย์ | 12:00 ภาพยนตร์ 2508 ปิดกรมจับตาย | 13:00 ภาพยนตร์ 2508 ปิดกรมจับตาย | 14:00 ทรูช้อปปิ้ง | 14:30 สามเณรปลูกปัญญาธรรม ปี4 | 15:30 ติดเขา | 16:00 TNN ข่าวเที่ยง 2024 | 17:00 สามเณรปลูกปัญญาธรรม ปี4 | 18:00 สามเณรปลูกปัญญาธรรม นานาชาติ | 19:00 ภาพยนตร์ ครูบ้านนอก บ้านหนองฮีใหญ่ | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TV5MONDE.th | 2024-06-29 01:03 LArc De Triomphe, Passion DUne Nation | 02:00 #Helvetica | 02:30 Rassemblance | 03:00 Magazine | 03:30 Le Journal De Radio-Canada | 04:00 400 Millions De Critiques | 05:00 Sur Le Front 23 Glass, Plastic: Whats Preventing Items Being Re-Used? | 06:00 Tendance Xxi | 06:30 Version Française | 07:02 Épicerie Fine | 07:30 Internationales | 08:30 Tv5Monde, Le Journal | 08:52 LAnniversaire Secret : Pascal Obispo, 30 Ans De Succès | 11:16 La Fille Dans Les Bois | 12:59 Service Public | 14:19 Poupées De Chair | 14:40 La Bague Au Doigt | 15:00 64 Le Monde En Français - 1Re Partie | 15:23 Terriennes | 15:30 64 Le Monde En Français - 2E Partie | 15:50 LInvité | 15:59 64 LEssentiel | 16:05 Refuges De Montagne | 17:00 Le Journal De La Rtbf | 17:25 Les Sandales Blanches | 19:02 Version Française | 19:30 Le Journal De La Rts | 20:00 Le Journal De France 2 | 20:30 64 Le Monde En Français - 1Re Partie | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TVB Thai.th | 2024-06-29 01:00 เคนายน์ สี่ขาผู้พิทักษ์ K9 Cop Ep.10 | 02:00 Mv Mall | 05:00 ภารกิจลับ พิทักษ์โลก Go Go Go Operation C9 Ep.15 | 06:00 Mv Mall | 07:00 ทนายสาวจิตหลุด Threesome Ep.13 | 08:00 Mv Mall | 11:30 ซุปตาร์ เจ้าพ่อมาเฟีย Al Cappuccino Ep.23 | 12:30 Mv Mall | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TVBS News.th | 2024-06-29 00:00 1200/1300 Noon News | 01:00 1200/1300 Noon News | 02:00 News At 1400 | 03:00 1500 Afternoon News | 04:00 1600 Afternoon News | 05:00 1700 Afternoon News | 06:00 1800/1900 Evening News | 07:00 1800/1900 Evening News | 08:00 2000 Evening News | 09:00 2100 Hot Topics | 10:00 News Night | 11:00 Late Night Vision | 12:00 Late Night Vision | 13:00 News Night | 14:00 Late Night Vision | 15:00 Late Night Vision | 16:00 2100 Hot Topics | 17:00 News Night | 18:00 0600 Morning News | 19:00 Early Morning News | 20:00 Early Morning News | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
VTV News.th | 2024-06-29 00:00 ทอล์คเรื่องเที่ยว | 00:30 MV Mall | 02:00 คุณหมอขอถาม F | 03:00 MV Mall | 05:00 สภาชาวบ้าน | 06:00 MV Mall | 07:00 Talking Thailand (Live) | 08:30 MV Mall | 11:00 เทปการถ่ายทอดสดบาส | 12:00 MV Mall | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Warner TV.th | 2024-06-29 00:10 Container Wars | 00:35 The Big Bang Theory | 01:00 The Big Bang Theory | 01:25 The Big Bang Theory | 01:50 The Big Bang Theory | 02:15 The Big Bang Theory | 02:40 Impractical Jokers | 03:05 Impractical Jokers | 03:30 Impractical Jokers | 04:00 Impractical Jokers | 04:30 Impractical Jokers | 05:00 Friends | 05:25 Friends | 05:50 Friends | 06:15 Friends | 06:45 Friends | 07:15 Jumper | 09:00 Jonah Hex | 10:30 Hack My Life | 10:55 Found | 11:45 Found | 12:35 Found | 13:25 Found | 14:15 Found | 15:05 Storage Hunters | 15:30 Storage Hunters | 15:55 Young Sheldon | 16:20 Young Sheldon | 16:45 Young Sheldon | 17:10 Young Sheldon | 17:35 Young Sheldon | 18:00 Found | 18:50 Found | 19:40 Found | 20:30 Found | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Workpoint TV.th | 2024-06-29 00:00 เสือตัดสิงห์ ลิงหลอกเจ้า ADCC | 01:00 โอมเพี้ยงอาจารย์คง | 02:15 เลดี้พลาซ่า | 03:00 ข่าวใหม่ต้นชั่วโมง | 03:03 หัวท้ายตายก่อน รีรัน | 04:15 ชงข่าววันเสาร์ | 04:45 ไมค์ยกบ้าน รีรัน | 05:45 ข่าวใหม่ต้นชั่วโมง | 05:48 ซูเปอร์ 10 | 06:57 ไฮไลต์บันเทิง | 07:00 เคารพธงชาติ | 07:01 M-150 ปลดหนี้ทุกวัน หมื่นแสนล้าน | 07:06 ไมค์ทองคำสามวัย ครั้งที่ 2 | 09:02 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:15 บ้านผูกวิญญาณ | 10:15 ถ่ายทอดสด RWS ราชดำเนิน เวิลด์ ซีรีส์ | 12:15 หม่ำแจ๊สโชว์ รีรัน | 12:57 ข่าวใหม่ต้นชั่วโมง รีรัน | 13:00 ชิงร้อยชิงล้าน ว้าว ว้าว ว้าว รีรัน | 14:00 ปัญญาปันสุข รีรัน | 15:00 ช้อปเฉือนช้อป | 16:00 ตลกหกฉาก รีรัน | 17:00 ปัญญา 5 ดาว รีรัน | 17:58 ธรรมสวัสดี | 18:00 ตลาดข่าวสุดสัปดาห์ | 19:30 ข่าวเช้าเวิร์คพอยท์ สุดสัปดาห์ |