3 HD.th | 2024-07-06 01:15 ศึกจ้าวมวยไทย / แฟลช นิวส์ | 03:00 เทค มี เอาท์ ไทยแลนด์ / แฟลช นิวส์ | 04:00 ตีสิบเดย์ / แฟลช นิวส์ | 04:45 เผือกร้อนตอนบ่าย | 05:15 ตลาดสดพระราม ๔ / แฟลช นิวส์ | 05:45 คดีเด็ด Secret File | 06:30 เรื่องเด่นเย็นนี้ เสาร์ อาทิตย์ | 07:20 รู้หน้า ไม่รู้ใคร | 08:50 ข่าวนอกลู่ เสาร์ - อาทิตย์ | 09:05 ข่าวในพระราชสำนัก / สีสันบันเทิง / แฟลช นิวส์ | 09:25 ละคร ดวงใจเทวพรหม ดุจอัปสร | 10:55 ข่าว 3 มิติ | 11:40 ภ.จีน เปาบุ้นจิ้น / ของฝากนักกอล์ฟ | 12:40 แชนแนลทรี มูฟวีส์ สายไม่ลับคังคังโป๊ย | 13:00 แชนแนลทรี มูฟวีส์ สายไม่ลับคังคังโป๊ย | 14:30 ภ.จีน ตำนานมารดาจอมกษัตริย์ | 14:50 (AD/CC) ละครสะท้อนชีวิต ตะวันบ้านทุ่ง / โอช้อปปิ้ง | 17:00 ชีวิตไม่สิ้นหวัง | 17:15 ระเบียงบุญ | 17:35 ตะวันส่องธรรม | 17:40 ยกโขยง ยกขยี้ ตีสี่ . 40 | 18:05 เที่ยวละไม ไทยแลนด์เวิลด์ / กรมสรรพากร เพื่อคนไทย | 18:30 ชีวิต ชีวา | 18:55 ขันข่าวเช้าตรู่ เสาร์ อาทิตย์ | 19:55 Are you OK? สบายดีหรือเปล่า | 20:20 โหนกระแสแต่เช้า | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
3BB Asian.th | 2024-07-06 01:00 Wanrus Journey ยุทธจักรผจญภัย (ตอน 13-14) | 03:00 The Holy Man หลวงพี่เท่ง | 05:00 Legend Of The Phoenix ประกาศิตหงสา (ตอน 7-8) | 07:00 Escape Plan 2 แหกคุกมหาประลัย 2 | 09:00 My Marvellous Fable มหัศจรรย์หนังสือรักฤดูร้อน ( ตอน 1-2) | 11:00 Wanrus Journey ยุทธจักรผจญภัย (ตอน 13-14) | 13:00 The Trust ลำนำรักสลับร่าง (ตอน 9-10) | 15:00 Escape Plan 2 แหกคุกมหาประลัย 2 | 17:00 Legend Of The Phoenix ประกาศิตหงสา (ตอน 7-8) | 19:00 The Holy Man หลวงพี่เท่ง | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
3BB Sports One.th | 2024-07-06 01:00 A-Leagues 2023/2024 ศึกฟุตบอลออสเตรเลีย 2023/2024 | 03:00 Action Sports กีฬาผาดโผน | 04:00 Action Sports กีฬาผาดโผน | 05:00 Basketball Euroleague 2023/2024 บาสเกตบอลยูโรลีก 2023/2024 | 07:00 WWE Smackdown ศึกมวยปล้ำ สแมคดาวน์ | 09:00 A-Leagues 2023/2024 ศึกฟุตบอลออสเตรเลีย 2023/2024 | 11:00 Dutch League 2023/2024 ศึกฟุตบอลเนเธอร์แลนด์ 2023/2024 | 13:00 Action Sports กีฬาผาดโผน | 14:00 WTT Finals Women Nagoya 2023 ปิงปองชิงแชมป์โลก | 15:00 Dutch League 2023/2024 ศึกฟุตบอลเนเธอร์แลนด์ 2023/2024 | 17:00 A-Leagues 2023/2024 ศึกฟุตบอลออสเตรเลีย 2023/2024 | 19:00 Action Sports กีฬาผาดโผน | 20:00 Dutch League 2023/2024 ศึกฟุตบอลเนเธอร์แลนด์ 2023/2024 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Al Jazeera.th | 2024-07-06 00:00 News (Live) | 00:30 Inside Story Ep.632 | 01:00 The Lost Souls Of Syria Ep.2 | 02:00 Newshour | 03:01 News (Live) | 03:30 Upfront Ep.17 | 04:00 Newshour | 05:00 News (Live) | 05:30 Witness: Indias Fractured Bonds | 06:00 News (Live) | 06:30 Inside Story Ep.633 | 07:00 Newshour | 08:00 News (Live) | 08:30 Fault Lines: The Big Gamble | 09:00 News (Live) | 09:30 Talk To Al Jazeera Ep.342 | 10:00 Newshour | 11:00 Newshour | 12:00 News (Live) | 12:30 The Bottom Line Ep.21 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ALTV4.th | 2024-07-06 00:00 สามัญชนคนไทย | 01:00 โฮมสคูล เด็ก บ้าน เรียน | 01:30 โต้คลื่นอนาคต | 02:00 ถนน คน ชีวิต A Life on the Road | 02:30 Come Home บ้านที่กลับมา | 03:00 ดูให้รู้ | 03:30 ซิตคอม มันนี่ที่รัก | 04:00 สารคดี มหัศจรรย์แดนมังกร | 04:30 ครูพุ่มพวง | 05:00 Talk about kids | 05:30 การ์ตูน แอนิเมชัน ชิมาจิโร | 05:40 พระพุทธเจ้า | 05:55 animals speak | 06:00 คิดคลับส์ | 06:30 ข.ขยับ Family | 07:00 TEENNOVATOR วัยรุ่นกู้โลก | 07:55 แมวเหมียวเล่าเรื่องไทย | 08:00 The Coach ห้องที่ปรึกษา | 08:30 YOU EASY PASS เตรียมสอบเข้า ม.1 สังคม | 09:30 ข่าวในพระราชสำนัก | 10:00 YOU EASY PASS เตรียมสอบเข้ามหาวิทยาลัย เคมี | 11:00 ปิดสถานี | 13:00 ปิดสถานี | 19:00 ไดโน เดน่า...คู่ซี้ไดโนเสาร์ | 19:30 จูเลียส จูเนียร์ | 19:40 คิดสนุก | 20:00 สอนศิลป์ | 20:10 Little Monster Family | 20:20 หม้อข้าวหม้อแกง | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
AmarinTV HD.th | 2024-07-06 00:00 34 AUTO | 00:15 ตามอำเภอจาน รีรัน | 01:00 ข่าวเที่ยงอมรินทร์ | 02:00 แม๊..เม้าท์ | 03:00 โอช้อปปิ้ง | 03:10 EATER THE JOURNEY | 03:40 Smart Energy | 04:10 โอช้อปปิ้ง | 04:20 ชีพจรลงพุงไกด์ | 04:30 เที่ยวไม่ซ้ำทาง | 05:00 ฅ.คนสุดขั้ว | 06:00 ซุปตาร์ พาตะลุย | 07:00 เพลงชาติไทย | 07:01 คู่ซ่าปลาไพ | 08:00 ทุบโต๊ะข่าว | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:15 ทุบโต๊ะข่าว | 10:45 Club Friday The Series | 11:55 The Miracle มหัศจรรย์พันเรื่อง | 12:50 ทรูช้อปปิ้ง | 13:00 ทรูช้อปปิ้ง | 13:20 ข่าวเล่าเรื่อง นอกเรื่องข่าว | 13:30 ตามอำเภอจาน (AD CC) | 14:00 ทรูช้อปปิ้ง | 14:30 ชีพจรลงพุง (AD CC) | 15:00 ชีวิตดีดี มีได้ทุกวัน | 15:30 ชีวิตดีดี มีได้ทุกวัน | 16:00 เรื่องเด็ดเอ็ดตะโร (AD CC) | 16:30 ทรูช้อปปิ้ง | 17:00 ชีวิตดีดี มีได้ทุกวัน | 17:30 สุขทุกวัน 7 วัน 7 กูรู | 18:30 ก้าวเพื่อชัยชนะ | 19:00 ข่าวอรุณอมรินทร์ ทั่วไทย | 20:00 ข่าวอรุณอมรินทร์ สุดสัปดาห์ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Animal Planet.th | 2024-07-06 00:30 Coyote Peterson: Brave The Wild | 00:57 Little Giants | 01:25 Race Of Life | 01:52 Race Of Life | 02:20 My Cat From Hell | 03:15 Sisters Of The Savannah | 04:10 Extreme Snakes | 05:05 Jewels Of The Natural World | 05:32 Jewels Of The Natural World | 06:00 Crikey! It’s A Baby Special | 07:00 Wild Australia | 08:00 Animal Armory | 09:00 Sisters Of The Savannah | 10:00 Coyote Peterson: Brave The Wild | 10:30 Little Giants | 11:00 Wild Frank | 11:55 Just Animals | 12:50 Wildlife SOS | 13:17 Wildlife SOS | 13:45 Dr. Jeff: Rocky Mountain Vet | 14:40 My Cat From Hell | 15:35 Wild Frank | 16:30 In Too Deep | 17:00 Crikey! It’s A Baby Special | 18:00 The Vet Life | 19:00 Race Of Life | 19:27 Race Of Life | 19:55 Animal Armory | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Arirang.th | 2024-07-06 00:00 After School Club [R] | 01:00 We Are Diplomats | 01:30 The Roundtable | 02:00 Radio Clock [R] | 03:00 Simply K-Pop Con-Tour | 04:00 Spotlight - Rookies | 04:20 The Grand Heritage Four Seasons | 04:30 Bravo K-Scientist | 05:00 Weekly News Highlights | 05:30 The Globalists | 06:00 After School Club [R] | 07:00 Im Live | 07:30 Smes On The Rise 2024 | 08:00 We Are Diplomats | 08:30 The Globalists | 09:00 Simply K-Pop Con-Tour | 10:00 Spotlight - Rookies | 10:20 The Grand Heritage Four Seasons | 10:30 Weekly News Highlights | 11:00 Premium Collection | 11:30 Premium Collection | 12:00 Smes On The Rise 2024 | 12:30 Im Live | 13:00 Weekly News Highlights | 13:30 We Are Diplomats | 14:00 Rewind It: Im Live | 14:30 (M) 1Day 1Korea: K-Food | 14:40 Korea Travelogue 4 | 15:00 Islands To Love | 15:30 Premium Collection | 16:00 Bravo K-Scientist | 16:30 Spotlight - Rookies | 16:50 The Grand Heritage Four Seasons | 17:00 The Globalists | 17:30 Weekly News Highlights | 18:00 Gugak The Music Of Korea | 19:00 Im Live | 19:30 Islands To Love | 20:00 Foodie On Motorbike | 20:30 Smartbiz Accelerators | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Asian Food Network.th | 2024-07-06 00:20 Jason Cant Cook | 00:45 Jason Cant Cook | 01:15 Fast Foods Gone Global | 02:10 Food Paradise International | 03:05 Luke Nguyen’s Railway Vietnam | 03:30 Luke Nguyen’s Railway Vietnam | 04:00 Everyday Gourmet | 04:30 Everyday Gourmet | 05:00 Ranch To Table | 05:30 Ranch To Table | 06:00 World Food | 07:00 Hidden Gems | 08:00 Markkim + Chef | 08:30 Markkim + Chef | 09:00 The Chocolate Queen | 09:30 The Chocolate Queen | 10:00 Family Dinner | 10:30 Family Dinner | 11:00 Perfect Pairing | 11:30 Perfect Pairing | 12:00 Luke Nguyen’s Railway Vietnam | 12:25 Luke Nguyen’s Railway Vietnam | 12:55 Food Paradise International | 13:50 Jasons Daily Eats | 14:15 Jasons Daily Eats | 14:45 Ranch To Table | 15:10 Ranch To Table | 15:40 Family Dinner | 16:05 Family Dinner | 16:35 Jasons Daily Eats | 17:00 Jasons Daily Eats | 17:30 Family Dinner | 18:00 Ranch To Table | 18:25 Ranch To Table | 18:50 Jasons Daily Eats | 19:15 Jasons Daily Eats | 19:45 The Wandering Chef | 20:10 The Wandering Chef | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ATTV.th | 2024-07-06 00:00 ARACHNOQUAKE_แมงมุมยักษ์เขย่าโลก | 02:20 THE PHILADELPHIA EXPERIMENT_ทะลุมิติเรือมฤตยู | 04:40 IN GOLD WE TRUST_ชิงระห่ำล่าขุมทอง | 07:01 TALES OF ANCIENT EMPIRE_ตำนานพิทักษ์อาณาจักรโบราณ | 09:20 ZODIAC-SIGNS OF THE APOCALYPSE_สัญญาณล้างโลก | 11:20 STREET FIGHTER ASSASSINS FIST_สตรีทไฟท์เตอร์ ฤทธิ์หมัดสะท้านโลกันตร์ | 13:00 BLACK CRESCENT MOON_เลาะปมฆ่าเมืองคนโฉด | 14:30 CHERI_เชอรี สัมผัสรักมิอาจห้ามใจ | 16:00 BLACK GOLD_แบล็ค โกลด์ ล่าขุมทองดับตะวัน | 17:30 THE HOURS_ฝ่าวิกฤติชั่วโมงนรก | 19:25 WHATS WORNG WITH VIRGINIA_เหลี่ยมรักหักอำมหิต | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
BBC Lifestyle.th | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
BBC News.th | 2024-07-06 00:00 Bbc News | 00:30 Talking Business (R) | 01:00 Bbc News | 01:30 Tba (R) | 02:00 Bbc News | 02:30 Talking Movies | 03:00 Bbc News | 03:30 The Travel Show (R) | 04:00 Bbc News | 04:30 The Media Show (R) | 05:00 Bbc News | 05:30 Influential With Katty Kay (R) | 06:00 Bbc News | 07:00 Bbc News | 07:30 Tba (R) | 08:00 Bbc News | 08:30 Click (R) | 09:00 Bbc News | 09:30 The Travel Show (R) | 10:00 Bbc News | 11:00 Bbc News | 11:30 Tba (R) | 12:00 Bbc News | 12:30 The Media Show (R) | 13:00 Bbc News | 13:30 Talking Business (R) | 14:00 Bbc News | 14:30 Talking Movies (R): French Classic Cinema Special | 15:00 Bbc News | 15:30 Tba (R) | 16:00 Bbc News | 16:30 The Media Show (R) | 17:00 Bbc News | 17:30 Tba (R) | 18:00 Bbc News | 18:30 Click (R) | 19:00 Bbc News | 19:30 Talking Business (R) | 20:00 Bbc News | 20:30 The Travel Show (R) | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
beIN SPORTS 1.th | 2024-07-06 03:00 FIA European Truck Racing Championship 2024: Slovakiaring (Race 1) | 04:00 FIA European Truck Racing Championship 2024: Slovakiaring (Race 2) | 05:00 Asian Le Mans Series 2023/24: Abu Dhabi (Race 4) | 08:50 Mini Match Serie A Classics: Monaco Vs Nice | 09:15 European Le Mans Series 2024: Le Castellet Race | 13:15 Serie A 2023/24: Lazio Vs Juventus | 15:00 The Emirates FA Cup 2023/24 Crewe Vs Derby | 16:50 British Superbike Championship 2024 Donington Park Race 2 | 17:40 LaLiga Classics 2022/23 Atletico Vs Malaga 2016/17 | 19:30 SailGP Season 4 New York, USA Day 2 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
beIN SPORTS 2.th | 2024-07-06 01:00 ATP Tour 1000 2024 Monte-Carlo Final Ruud V Tsitsipas | 03:00 Best Of AO 2024 Womens Singles Rd 3 Swiatek V Noskova | 05:00 Best Of RG 2024 Day 6 Womens Singles Rd 3 Gauff V Yastremska | 06:25 Best Of RG 2024 Day 6 Mens Singles Rd 3 Sinner V Kotov | 08:20 Best Of RG 2024 Day 6 Womens Singles Rd 3 Swiatek V Bouzkova | 09:50 Best Of RG 2024 Day 6 Mens Singles Rd 3 Alcaraz V Korda | 11:40 Best Of RG 2024 Day 6 Mens Singles Rd 3 Rublev V Arnaldi | 13:40 ATP Tour 250 2024 Marrakech Day 3 Nagal V Sonego | 15:10 ATP Doco Shorts (CC) Champions Of Monte Carlo 2015-2017 | 15:30 ATP Tour 250 2024 Marrakech Day 3 Munar V Berrettini | 17:00 ATP Tour 500 2024 Queens SF 1 | 18:30 ATP Tour 500 2024 Queens SF 2 | 20:00 ATP Tour 500 2024 Queens Final | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
beIN SPORTS 3.th | 2024-07-06 00:00 FIA European Rally Championship 2024 Rally Estonia - SSS Tartu vald | 01:00 1st LaLiga FC Futures U14 International Tournament Benfica Vs Sevilla | 02:00 UCI BMX Freestyle Park and Flatland World Cup Highlights 2024 Brussels | 02:55 DTM Qualifying 2024 Norisring Qualifying Race 1 (Live) | 03:55 Mass Participation 2024 (Highlights) Ibiza Marathon, Spain | 04:30 1st LaLiga FC Futures U14 International Tournament Barcelona Vs Villarreal | 05:30 ADAC GT4 Germany 2024 Norisring Race 1 (Live) | 06:45 LaLiga Genuine 2024 Tenerife | 07:05 LaLiga Genuine 2024 Burgos | 07:25 DTM Race 2024 Norisring Race 1 (Live) | 09:00 Tough Mudder Infinity AlUla 2024 Highlights | 09:30 The World Sailing Show 2024 June | 10:00 FIA World Rallycross Championship 2024 World RX of Sweden, Holjes - Saturday (Live) | 11:00 British Superbike Championship 2024 Snetterton Race 1 (Live) | 11:50 Bundesliga Goals Team Goal | 12:00 Dubai Marathon 2024 Highlights | 12:30 Sailing To The Games: Paris Edition 2024 July | 13:00 Premier Padel 2024 Genova P2 Day 4 SF 2 - Women (Live) | 14:30 Premier Padel 2024 Genova P2 Day 4 SF 2 - Men (Live) | 16:00 Mini Match - Bundesliga Classics Leverkusen Vs Bayern | 16:30 Mini Match - Bundesliga Classics Bayern Vs Bremen | 17:00 LaLiga Zap 2023/24 Ep.9 | 17:20 TotalEnergies CAF Champions League 2023/24 WAC Vs J Galaxy | 19:10 Racing On The Edge | 19:40 European Le Mans Series 2024 Imola - Qualifying | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Boomerang.th | 2024-07-06 00:00 Batman The Brave and The Bold | 00:30 Adventure Time | 01:00 We Bare Bears | 01:30 The Amazing World Of Gumball | 02:00 Ultraman Decker | 03:00 We Baby Bears | 03:30 Looney Tunes Cartoons | 03:55 Tiny Recipe ( Rerun ) 1 | 04:00 Adventure Time | 04:30 We Bare Bears | 05:00 Boom Cinema | 06:30 Ben 10 (2016) | 07:00 Bugs Bunny Builders | 07:30 We Baby Bears | 08:00 The Tom And Jerry Show (2014) | 08:30 The Amazing World Of Gumball | 09:00 Steven Universe | 09:30 Scooby Doo and Guess Who | 10:00 Ultraman Decker | 11:00 The Amazing World Of Gumball | 11:30 Looney Tunes Cartoons | 12:00 Batman The Brave and The Bold | 13:00 Super Wings 1 | 14:00 Ben 10 (2016) | 15:00 We Bare Bears | 16:00 Adventure Time | 17:00 Looney Tunes Cartoons | 18:00 The Tom And Jerry Show (2014) | 19:00 Looney Tunes Cartoons | 19:30 We Bare Bears | 20:00 Boomerang Club | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Cartoon Club.th | 2024-07-06 00:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 00:30 แบล็คโคลเวอร์ ปีที่ 3 | 01:00 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ 100 | 01:30 ขบวนการวิหคสายฟ้า เจ็ทแมน | 02:00 เบย์เบลด เอ็กซ์ | 02:30 ชินบิ โกสต์บอลดับเบิ้ลเอ็กซ์ ปีที่ 3 | 03:00 ชมรมฝันปั่นสะท้านโลก ปีที่ 1 | 03:30 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 04:00 จูราสสิค คอปส์ | 04:30 นินจาฮาโตริ รีเทิร์น | 05:00 ก๊อง ไอ้แสบดึกดําบรรพ์ ปีที่ 1 | 05:30 การ์ดไฟท์แวนการ์ดโอเวอร์เดรส | 06:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 06:30 แบล็คโคลเวอร์ ปีที่ 3 | 07:00 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ 100 | 07:30 ขบวนการวิหคสายฟ้า เจ็ทแมน | 08:00 เบย์เบลด เอ็กซ์ | 08:30 ชินบิ โกสต์บอลดับเบิ้ลเอ็กซ์ ปีที่ 3 | 09:00 ชมรมฝันปั่นสะท้านโลก ปีที่ 1 | 09:30 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 10:00 จูราสสิค คอปส์ | 10:30 นินจาฮาโตริ รีเทิร์น | 11:00 ก๊อง ไอ้แสบดึกดําบรรพ์ ปีที่ 1 | 11:30 การ์ดไฟท์แวนการ์ดโอเวอร์เดรส | 12:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 12:30 แบล็คโคลเวอร์ ปีที่ 3 | 13:00 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ 100 | 13:30 ขบวนการวิหคสายฟ้า เจ็ทแมน | 14:00 เชลล์ดอน ปีที่ 1 | 14:30 ชินบิ โกสต์บอลดับเบิ้ลเอ็กซ์ ปีที่ 3 | 15:00 ชมรมฝันปั่นสะท้านโลก ปีที่ 1 | 15:30 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 16:00 จูราสสิค คอปส์ | 16:30 นินจาฮาโตริ รีเทิร์น | 17:00 ก๊อง ไอ้แสบดึกดําบรรพ์ ปีที่ 1 | 17:30 เบย์เบลด เอ็กซ์ | 18:00 ไอ้หนูไต้ฝุ่นมะกันบอล | 18:30 แบล็คโคลเวอร์ ปีที่ 3 | 19:00 ฟิวเจอร์การ์ด บัดดี้ไฟท์ 100 | 19:30 ขบวนการวิหคสายฟ้า เจ็ทแมน | 20:00 เชลล์ดอน ปีที่ 1 | 20:30 ชินบิ โกสต์บอลดับเบิ้ลเอ็กซ์ ปีที่ 3 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Cartoon Network.th | 2024-07-06 00:30 The Powerpuff Girls | 01:05 Lamput | 01:30 Straight Outta Nowhere: Scooby-Doo! Meets Courage The Cowardly Dog | 03:00 Mechamato | 03:30 The Amazing World Of Gumball | 04:00 Summer Camp Island | 04:30 Tiny Toons Looniversity | 05:00 Ninjago: Dragons Rising | 05:30 Craig Of The Creek | 06:00 Mechamato | 06:30 Teen Titans Go! | 06:55 Looney Tunes Cartoons | 07:30 The Powerpuff Girls | 08:05 Lamput | 08:30 Tiny Toons Looniversity | 09:00 Ninjago: Dragons Rising | 09:30 The Powerpuff Girls | 10:00 The Tom And Jerry Show | 11:00 Ben 10 | 11:35 Chowder | 12:00 Grizzy And The Lemmings | 13:00 The Powerpuff Girls | 14:00 Steven Universe | 15:00 Regular Show | 16:00 Ben 10 | 17:00 Chowder | 18:00 The Powerpuff Girls | 18:35 Fosters Home For Imaginary Friends | 19:00 Mr. Bean: The Animated Series | 19:30 Batwheels | 20:00 Bugs Bunny Builders | 20:25 Teen Titans Go! | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Cartoonito.th | 2024-07-06 00:00 Mecha Builders | 00:30 Ranger Rob | 01:00 Tangranimals | 01:30 Bugs Bunny Builders | 02:00 Batwheels | 02:30 Builder Brothers Dream Factory | 03:00 Mumfie | 03:30 Mush Mush And The Mushables | 04:00 Esme and Roy | 04:30 Dino Ranch | 05:00 Lucas The Spider | 05:30 Tangranimals | 06:00 Mecha Builders | 06:30 Interstellar Ella | 07:00 Baby Looney Tunes | 07:30 Batwheels | 08:00 Bugs Bunny Builders | 08:30 Tangranimals | 09:00 Mecha Builders | 09:30 Mecha Builders | 10:00 Bugs Bunny Builders | 11:00 Baby Looney Tunes | 12:00 Mush Mush And The Mushables | 13:00 Mush Mush And The Mushables | 14:00 Brave Bunnies | 15:00 Brave Bunnies | 16:00 Mumfie | 17:00 Mumfie | 18:00 Baby Looney Tunes | 19:00 Bugs Bunny Builders | 19:30 Interstellar Ella | 20:00 Jessicas Big Little World | 20:30 Dino Ranch | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CCTV4.th | 2024-07-06 00:00 China News | 01:00 Chinese Story | 01:30 Bond With China | 02:00 TV Drama | 02:45 TV Drama | 03:30 TV Drama | 04:15 TV Drama | 05:00 TV Drama | 05:45 Dreamchaser | 06:00 China Showbiz | 07:00 China News | 07:30 Asia Today | 08:00 International Depth | 08:30 Across The Strait | 09:00 China News | 09:30 Focus Today | 10:00 Memory of China | 10:30 Network News | 11:00 TV Drama | 11:45 TV Drama | 12:30 TV Drama | 13:15 Nostalgia | 13:30 Memory of China | 14:00 Network News | 14:30 Dreamchaser | 14:45 Chinese Story | 15:15 International Depth | 15:45 Nostalgia | 16:00 China News | 16:30 Focus Today | 17:00 China Showbiz | 18:00 Across The Strait | 18:30 Asia Today | 19:00 China News | 19:30 Focus Today | 20:00 Global News | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CGTN.th | 2024-07-06 00:00 Global Watch | 01:00 Big Story | 02:00 The World Today | 02:30 The Heat | 03:00 The World Today | 03:30 Sports Scene | 04:00 The World Today | 04:30 Biz Talk | 05:00 The World Today | 05:30 Inheritors | 06:00 The World Today | 06:15 Africa Live | 07:00 Asia Today | 07:30 Leaders Talk | 08:00 The World Today | 08:15 China 24 | 09:00 The World Today | 09:30 Biz Talk | 10:00 The World Today | 10:30 Assignment Asia | 11:00 The World Today | 11:30 Inheritors | 12:00 The World Today | 12:30 The Agenda | 13:00 Africa Live | 13:30 Talk Africa | 14:00 Sports Scene | 14:30 Biz Talk | 15:00 The World Today | 15:30 Travelogue | 16:00 The World Today | 16:30 The Agenda | 17:00 The World Today | 17:30 Leaders Talk | 18:00 Full Frame | 19:00 The World Today | 19:30 Assignment Asia | 20:00 The World Today | 20:30 The Agenda | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CH5 HD.th | 2024-07-06 00:00 ทันข่าว | 00:05 อาสาหาเรื่องน่ารู้ | 00:35 เดอะไดอะรี่ มีดีที่เดินทาง | 01:00 ทันข่าว | 01:05 แซดทีวี | 01:20 วีลเจอร์นี่ | 01:45 เกษตรไดเร็ค | 02:10 แอทไทม์ It Ok To Be Different | 02:20 5 บ่ายรอบรู้ | 02:35 UP TO โยม | 03:00 ศึกกำปั้นมวยไทยสะท้านโลก (สด) | 05:00 ครอบครัวเดียวกัน | 05:30 กอ.รมน.เพื่อประชาชน | 06:00 กีฬากรุงเทพ | 06:10 เพื่อประชาชน | 07:00 ข่าวเด่นทันสถานการณ์ (สด) | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 ก้าวเพื่อชัยชนะ | 10:00 ฮอลลีวูดซีรีส์ | 10:30 บันทึกท่องเที่ยว | 11:00 ประเด็นเด่นสุดสัปดาห์ | 11:30 ออโต้มอเตอร์ | 12:00 สารคดีโลกอัศจรรย์ | 13:00 ทรูช้อปปิ้ง | 13:30 แนะนำสินค้า | 15:00 ปิดสถานี | 17:00 แนะนำสินค้า | 18:00 แผ่นดินธรรม | 18:30 ข่าวเด่นเช้านี้ (สด) | 19:30 วงจรกีฬา (สด) | 20:00 เช้านี้ประเทศไทย (สด) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CH7 HD.th | 2024-07-06 01:00 ข่าวเด็ด 7 สี | 01:05 ภารกิจสุดคิดถึง : Lets go my friends | 02:00 หนุ่มแท่ง อารามทัวร์ | 03:00 สะเก็ดข่าว สเปเชียล | 03:29 ทางเลือก ทางหลวง | 03:30 ฟ้ามีตา | 04:25 ข่าวเด็ด 7 สี | 04:30 นิว พาซ่า ซีซัน 2 | 05:00 WALK in | 05:30 ช็อตเด็ดแม่ไม้มวยไทย 7 สี | 05:35 เจาะประเด็นข่าว 7HD | 06:58 รู้รักษ์ รอบกรุง | 07:00 เชฟกระทะเหล็ก ประเทศไทย | 08:55 ข่าวภาคค่ำ | 09:20 เส้นทางบันเทิง | 09:30 เพลิงไพร (Rerun) | 11:17 ข่าวเด็ด 7 สี | 11:25 ว่าความตามรัก (Rerun) | 12:10 ข่าวเด็ดภาคดึก | 12:15 ONE LUMPINEE HIGHLIGHTS | 12:45 ดิว ไปด้วยกันนะ (DEW) | 13:00 ดิว ไปด้วยกันนะ (DEW) | 14:40 ตำนานจอมยุทธ์ภูตถังซาน (SOUL LAND) (Rerun) | 15:40 กู้ภัยอาสารัก (Rerun) | 16:40 สุดยอดสารคดีสุดสัปดาห์ | 17:30 ธรรมะ | 17:40 หนุ่มแท่ง อารามทัวร์ (Rerun) | 18:30 สนามข่าว เสาร์-อาทิตย์ | 19:40 สารคดีเก่งและดี TO BE NUMBER ONE | 19:45 หนทางพารวย | 20:00 การ์ตูนดังสุดสัปดาห์ | 20:30 PeeKaBoo Junior จ๊ะเอ๋ เด็ด เด็ด | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CH8.th | 2024-07-06 01:30 ชีวิตดี สาระดี | 01:40 ซีรีส์จีน ร้อยรักปักดวงใจ | 02:40 ซีรีส์จีน เซียนกระบี่พิชิตมาร 4 (Sword and Fairy 4) | 04:30 The Miracle เปิดโลกเที่ยว | 05:15 คุยข่าวเย็น | 06:20 ชีวิตดี สาระดี | 06:30 มวย LWC Super Champ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:10 ลุยชนข่าว | 11:00 ลุยชนข่าว The X-Files | 11:15 ซีรี่ส์ สุดท้าย...ที่ปลายรุ้ง | 12:15 เฉียด | 13:00 ชีวิตดี สาระดี | 13:10 ละคร ระบำไฟ | 14:25 ช่อง 8 เดอะซีรี่ส์ | 15:55 อึ้งทึ่งเสียว (ADCC) | 16:55 สายตรวจหมายเลข 8 | 17:20 ลุยชนข่าว | 18:00 ลุยชนข่าว | 18:20 ชีวิตดี สาระดี | 18:30 คุยข่าวเช้าช่อง 8 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Channel News Asia.th | 2024-07-06 00:00 Asia Now | 00:30 Ctrl+Alt+Del: A Tech Restart Ep.1 | 01:00 Headline News | 01:02 Insight Ep.12 | 02:00 Asia Now | 02:30 CNA Correspondent Ep.14 | 03:00 Asia Now | 03:30 Remarkable Living | 04:00 Headline News | 04:02 Shermins March Ep.2 | 05:00 Asia Now | 05:30 Talking Point Ep.11 | 06:00 Asia Now | 06:30 Remarkable Living | 07:00 Headline News | 07:02 Japan Hour [English Subtitles] Ep.27 | 08:00 Asia Tonight | 08:30 Money Mind Ep.10 | 09:00 Headline News | 09:02 Homeless In Singapore Ep.1 | 10:00 Singapore Tonight | 10:30 On The Red Dot Ep.8 | 11:00 Headline News | 11:03 Japan Hour [English Subtitles] Ep.27 | 12:00 Headline News | 12:03 CNA Correspondent Ep.14 | 12:30 Money Mind Ep.10 | 13:00 Ctrl+Alt+Del: A Tech Restart Ep.1 | 13:30 Talking Point Ep.11 | 14:00 Singapore Tonight | 14:30 On The Red Dot Ep.8 | 15:00 Riot Island Ep.2 | 16:00 Asia Tonight | 16:30 Remarkable Living | 17:00 Homeless In Singapore Ep.1 | 18:00 Singapore Tonight | 18:30 CNA Correspondent Ep.14 | 19:00 Asia Now | 19:30 Money Mind Ep.10 | 20:00 Asia Now | 20:30 Remarkable Living | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CINEMAX.th | 2024-07-06 00:45 Batman And Superman: Battle Of The Super Sons | 02:10 Mission: Impossible | 04:00 61* | 06:10 Hollywood On Set | 06:40 Clear History | 08:20 Poseidon | 10:00 Captain Phillips | 12:15 Sully | 13:50 Entourage | 14:20 Violent Night | 16:10 Vengeance | 18:00 Band Of Brothers | 19:05 Band Of Brothers | 20:05 Little Fockers | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
CNN.th | 2024-07-06 00:00 CNN Newsroom With Michael Holmes | 00:30 Connecting Africa: Aviation | 01:00 CNN Newsroom With Michael Holmes | 01:30 The Journey Matters: Bodrum, Turkey | 02:00 CNN Newsroom | 02:30 African Voices Changemakers: Musical Innovator Wendy Shay | 03:00 CNN Newsroom | 03:30 CNN Newsroom | 04:00 CNN Newsroom | 04:30 CNN Newsroom | 05:00 CNN Newsroom | 05:30 CNN Newsroom | 06:00 African Voices Changemakers: Musical Innovator Wendy Shay | 06:30 The Journey Matters: Turkey | 07:00 CNN This Morning Weekend | 07:30 CNN This Morning Weekend | 08:00 First Of All With Victor Blackwell | 08:30 First Of All With Victor Blackwell | 09:00 Smerconish | 09:30 Smerconish | 10:00 Whos Talking to Chris Wallace? | 10:30 Whos Talking to Chris Wallace? | 11:00 The Amanpour Hour | 11:30 The Amanpour Hour | 12:00 World Sport | 12:30 Marketplace Middle East: Regional Development/Marketplace Africa: Uganda Jackfruit; Akinwumi Adesina | 13:00 CNN Newsroom (CNN/US) | 13:30 CNN Newsroom (CNN/US) | 14:00 CNN Newsroom (CNN/US) | 14:30 CNN Newsroom (CNN/US) | 15:00 The Whole Story With Anderson Cooper: Deep Dive: The Shark Wars | 15:30 The Whole Story With Anderson Cooper: Deep Dive: The Shark Wars | 16:00 CNN Newsroom (CNN/US) | 16:30 CNN Newsroom (CNN/US) | 17:00 World Sport | 17:30 Inside Africa: Youth Boom | 18:00 CNN Newsroom (CNN/US) | 18:30 CNN Newsroom (CNN/US) | 19:00 CNN Newsroom (CNN/US) | 19:30 CNN Newsroom (CNN/US) | 20:00 Smerconish | 20:30 Smerconish | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
DHARMA TV.th | 2024-07-06 01:00 ธรรมะจากพระป่า | 02:00 ธรรมะบันดาลใจ | 04:00 ธรรมะสนทนา | 04:30 บ้านจิตสบาย | 05:00 ธรรมะสนทนา | 06:00 ธรรมะบันดาลใจ | 07:00 เคารพธงชาติ/ทำวัตรเย็น | 09:00 ธรรมะจากพระป่า | 10:00 ธรรมะบันดาลใจ | 11:00 ธรรมะสนทนา | 11:30 พิจารณาธรรม | 13:00 สวดมนต์ | 18:00 ทำวัตรเช้า | 19:00 ธรรมะสนทนา | 20:00 ธรรมะจากพระป่า | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Discovery Asia.th | 2024-07-06 00:40 Taiwan: Land Of Discovery | 01:30 Awesome Backpackers | 02:20 Awesome Backpackers | 03:10 Pias Postcards | 04:00 Pias Postcards | 04:25 Pias Postcards | 04:50 18 Wheels Across Indonesia | 05:40 18 Wheels Across Indonesia | 06:30 Extreme Forest | 07:20 Its More Fun In The Philippines | 08:10 Legends Of The Ramayana With Amish | 09:00 Extreme Forest | 09:50 Its More Fun In The Philippines | 10:40 Fearless | 11:05 Fearless | 11:30 Extreme Forest | 12:20 Its More Fun In The Philippines | 13:10 Fearless | 13:35 Fearless | 14:00 Extreme Forest | 14:50 Its More Fun In The Philippines | 15:40 Legends Of The Ramayana With Amish | 16:30 Italiani Made In China | 17:30 Style Inc. With Aalim Hakim | 18:00 Awesome Backpackers | 18:50 Pias Postcards | 19:15 Pias Postcards | 19:40 18 Wheels Across Indonesia | 20:30 Extreme Forest | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Discovery.th | 2024-07-06 00:00 Americas Backyard Gold | 00:50 Ed Stafford: First Man Out | 01:40 Gold Rush | 02:35 Mystery At Blind Frog Ranch | 03:30 Outback Opal Hunters | 04:25 Airport 24/7: Miami | 04:50 Airport 24/7: Miami | 05:20 Street Outlaws: No Prep Kings: The Great Eight | 06:15 Americas Backyard Gold | 07:10 Gold Rush | 08:05 Super Dad | 08:30 Super Dad | 09:00 Mystery At Blind Frog Ranch | 09:55 Ghost Adventures | 10:50 Shortys Dream Shop | 11:45 Rehab Addict Rescue | 12:40 Death By Fame | 13:35 Deadliest Catch | 14:30 Diesel Brothers | 15:25 Bath Crashers | 15:50 Bath Crashers | 16:20 Ed Stafford: First Man Out | 17:10 Lakefront Bargain Hunt Renovation | 18:00 Americas Backyard Gold | 19:00 Shortys Dream Shop | 19:50 Street Outlaws: No Prep Kings: The Great Eight | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
DW.th | 2024-07-06 00:00 DW News | 00:15 Shift: Wanted: Women! Start Your Career In Tech | 00:30 Euromaxx: Lifestyle Europe | 01:00 DW News | 01:02 Arts Unveiled: Experiencing And Understanding The Art World | 01:30 The 77 Percent: The Magazine For Africas Youth | 02:00 DW News | 02:15 Rev: The Mini: An Iconic Car That’S Everyone’S Darling | 02:30 Rev: The Global Auto And Mobility Show | 03:00 DW News | 03:15 Sports Life: Overcoming Challenges With Sports | 03:30 Tomorrow Today: The Science Magazine | 04:00 DW News | 04:15 Docfilm: In The Jaws Of The Dragon - How To Deal With China? | 05:00 DW News | 05:15 Sports Life: Overcoming Challenges With Sports | 05:30 In Good Shape: The Health Show | 06:00 DW News | 06:15 Shift: Wanted: Women! Start Your Career In Tech | 06:30 Arts Unveiled: Experiencing And Understanding The Art World | 07:00 DW News | 07:03 Docfilm: The Specter Of Boko Haram - Cameroon And The Horror Of Terrorism | 08:00 DW News | 08:15 Shift: Wanted: Women! Start Your Career In Tech | 08:30 Euromaxx: Lifestyle Europe | 09:00 DW News | 09:15 Docfilm: The Science Of Good Hearing | 10:00 DW News | 10:15 Reporter: On Location | 10:30 The 77 Percent: The Magazine For Africas Youth | 11:00 DW News | 11:15 Transforming Business: Why Germany Is Falling Behind In Ev Infrastructure | 11:30 Euromaxx: Lifestyle Europe | 12:00 DW News | 12:15 Sports Life: Overcoming Challenges With Sports | 12:30 DW News: Africa | 13:00 DW News | 13:15 Shift: Wanted: Women! Start Your Career In Tech | 13:30 The 77 Percent: The Magazine For Africas Youth | 14:00 DW News | 14:15 Reporter: On Location | 14:30 DW News: Africa | 15:00 DW News | 15:15 Docfilm: Fear, Power, Remembrance - Dresden‘S Stasi Headquarters | 16:00 DW News | 16:15 Reporter: On Location | 16:30 Afrimaxx: Modern African Lifestyle | 17:00 DW News | 17:15 Shift: Wanted: Women! Start Your Career In Tech | 17:30 Conflict Zone: Confronting The Powerful | 18:00 DW News | 18:03 Docfilm: The Specter Of Boko Haram - Cameroon And The Horror Of Terrorism | 19:00 DW News | 19:15 Sports Life: Overcoming Challenges With Sports | 19:30 Tomorrow Today: The Science Magazine | 20:00 DW News | 20:02 Docfilm: Trans - Three Generations, One Journey | 20:30 In Good Shape: The Health Show | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ETV.th | 2024-07-06 00:00 เพลินพา ภาษาไทย ม.ต้น | 00:30 สนุกคิดคณิตศาสตร์ | 01:00 Electricity and Life | 01:30 Lets go English | 02:00 ข่าวการศึกษา | 02:30 Japan maruma มารู้ม่ะ มารู้ไหม/เกาหลีมีศัพท์ | 03:00 Easy English | 03:30 ทำกินก็ได้ทำขายก็ดี ชุด เค้กและคุกกี้ (ภาษามือ) | 04:00 อูคูเลเล่พาเพลิน | 04:30 คิดบวกคิดใหม่เพื่อครูไทย | 05:00 ศิลป์สร้างสุข (ภาพ) | 05:30 พลเมืองยุคใหม่หัวใจดิจิทัล | 06:00 ฟื้นฟู ดูเฟิร์ม | 06:30 ไทย Exercise/ลีลาศวัยเก๋า | 07:00 สุขภาพดี ชีวีเป็นสุข | 08:00 ติวเข้มเติมเต็มความรู้ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 ภาษาอังกฤษ 4 ทักษะ | 10:30 Easy English | 11:00 ที่นี่มีเรื่อง | 12:00 Hello English/เทคโนโลยีง่ายกว่าที่คิด | 12:30 ธรรมสาธุ (ทำวัตรเย็น) | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Euro News.th | 2024-07-06 00:00 5 Minutes | 00:05 Brussels, My Love ? | 00:30 5 Minutes | 00:35 Brussels, My Love ? | 00:45 Brussels, My Love ? | 00:50 News | 01:00 5 Minutes | 01:05 Witness | 01:16 Witness | 01:30 5 Minutes | 01:37 Witness | 01:48 News | 02:00 5 Minutes | 02:05 Brussels, My Love ? | 02:30 5 Minutes | 02:36 Brussels, My Love ? | 02:45 Brussels, My Love ? | 03:00 5 Minutes | 03:05 Witness | 03:16 Witness | 03:30 5 Minutes | 03:37 Witness | 03:47 News | 04:00 5 Minutes | 04:06 Brussels, My Love ? | 04:30 5 Minutes | 04:35 Brussels, My Love ? | 04:44 Brussels, My Love ? | 04:49 News | 05:00 5 Minutes | 05:05 Witness | 05:16 Witness | 05:30 5 Minutes | 05:36 Witness | 05:47 News | 06:00 5 Minutes | 06:05 Brussels, My Love ? | 06:30 5 Minutes | 06:36 Brussels, My Love ? | 06:45 Brussels, My Love ? | 07:00 5 Minutes | 07:05 Witness | 07:16 Witness | 07:30 5 Minutes | 07:36 Witness | 07:47 News | 08:00 5 Minutes | 08:05 Brussels, My Love ? | 08:30 5 Minutes | 08:36 Brussels, My Love ? | 08:45 Brussels, My Love ? | 09:00 5 Minutes | 09:05 Witness | 09:16 Witness | 09:30 5 Minutes | 09:37 Witness | 09:47 News | 10:00 5 Minutes | 10:05 Brussels, My Love ? | 10:30 5 Minutes | 10:36 Brussels, My Love ? | 10:45 Brussels, My Love ? | 11:00 5 Minutes | 11:05 Witness | 11:16 Witness | 11:30 5 Minutes | 11:37 Witness | 11:47 News | 12:00 5 Minutes | 12:05 Brussels, My Love ? | 12:30 5 Minutes | 12:36 Brussels, My Love ? | 12:45 Brussels, My Love ? | 13:00 5 Minutes | 13:05 Witness | 13:16 Witness | 13:30 5 Minutes | 13:37 Witness | 13:45 News | 14:00 5 Minutes | 14:05 Brussels, My Love ? | 14:30 5 Minutes | 14:36 Brussels, My Love ? | 14:45 Brussels, My Love ? | 15:00 5 Minutes | 15:05 Witness | 15:16 Witness | 15:30 5 Minutes | 15:37 Witness | 15:47 News | 16:00 5 Minutes | 16:05 Brussels, My Love ? | 16:30 5 Minutes | 16:36 Brussels, My Love ? | 16:44 Brussels, My Love ? | 16:50 News | 17:00 5 Minutes | 17:05 Witness | 17:16 Witness | 17:30 5 Minutes | 17:37 Witness | 17:47 News | 18:00 Global Week-End | 18:05 Witness | 18:16 Witness | 18:30 Global Week-End | 18:37 Witness | 18:47 News | 19:00 Global Week-End | 19:05 Brussels, My Love ? | 19:30 Global Week-End | 19:36 Brussels, My Love ? | 19:45 Brussels, My Love ? | 20:00 Global Week-End | 20:05 Witness | 20:16 Witness | 20:30 Global Week-End |
Food Network.th | 2024-07-06 00:00 Unwrapped 2.0 | 00:24 Valeries Home Cooking | 00:48 Valeries Home Cooking | 01:12 Restaurant: Impossible | 02:00 30 Minute Meals | 02:24 30 Minute Meals | 02:48 Cheap Eats | 03:12 Cheap Eats | 03:36 Cooks Vs. Cons | 04:24 The Kitchen | 05:12 30 Minute Meals | 05:36 30 Minute Meals | 06:00 Man V. Food | 06:25 Man V. Food | 06:50 Supermarket Stakeout | 07:40 Diners, Drive-Ins, And Dives | 08:05 Diners, Drive-Ins, And Dives | 08:30 Hot Dish With Franco | 08:55 Ayeshas Home Kitchen | 09:20 Guys All-American Road Trip | 09:45 Tripping Out With Alie And Georgia | 10:10 Restaurant: Impossible | 11:00 Tournament Of Champions | 12:36 Cooks Vs. Cons | 13:24 Cheap Eats | 13:48 Cheap Eats | 14:12 Supermarket Stakeout | 15:00 30 Minute Meals | 15:25 30 Minute Meals | 15:50 Battle Of The Decades | 16:40 Guys All-American Road Trip | 17:05 Tripping Out With Alie And Georgia | 17:30 Valeries Home Cooking | 18:00 Cooks Vs. Cons | 18:48 The Kitchen | 19:36 Restaurant: Impossible | 20:24 Hot Dish With Franco | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
France 24.th | 2024-07-06 00:00 News (Live) | 00:20 Sports Sunday (Live) | 00:30 News (Live) | 01:00 News (Live) | 01:15 Introduction (Live) | 01:16 The World This Week | 02:00 News (Live) | 02:30 News (Live) | 03:00 News (Live) | 03:15 Guest Of The Day (Live) | 03:30 News (Live) | 04:00 News (Live) | 04:15 Introduction (Live) | 04:16 Access Asia | 04:30 News (Live) | 04:45 Introduction (Live) | 04:46 The Observers | 04:52 Focus | 05:00 News (Live) | 05:09 Introduction (Live) | 05:10 Revisited | 05:30 News (Live) | 05:39 Introduction (Live) | 05:40 Tete A Tete | 05:52 Focus | 06:00 News (Live) | 06:15 Introduction (Live) | 06:16 Arts24 | 06:30 News (Live) | 06:45 Introduction (Live) | 06:46 Focus | 06:51 Sports | 07:00 News (Live) | 07:15 Guest Of The Day (Live) | 07:30 News (Live) | 07:45 The 51 Percent | 08:00 News (Live) | 08:14 Introduction (Live) | 08:15 A Week In France (Live) | 08:30 News (Live) | 08:45 The Reporters Week (Live) | 09:00 News (Live) | 09:09 Introduction (Live) | 09:10 Focus | 09:15 Access Asia | 09:30 News (Live) | 09:39 Introduction (Live) | 09:40 Revisited | 10:00 News (Live) | 10:14 Introduction (Live) | 10:15 French Connections | 10:21 Fashion | 10:30 News (Live) | 10:44 Introduction (Live) | 10:45 Arts24 | 11:00 News (Live) | 11:14 Introduction (Live) | 11:15 Across Africa | 11:30 News (Live) | 11:44 Introduction (Live) | 11:45 Tete A Tete | 12:00 News (Live) | 12:15 Top Story (Live) | 12:30 News (Live) | 12:45 Global Grid (Live) | 13:00 News (Live) | 13:13 Introduction (Live) | 13:15 Talking Europe | 13:30 News (Live) | 13:43 Introduction (Live) | 13:45 Talking Europe | 14:00 News (Live) | 14:15 Introduction (Live) | 14:16 French Connections | 14:22 Focus | 14:30 News (Live) | 14:45 Introduction (Live) | 14:46 France In Focus | 15:00 News (Live) | 15:15 Global Grid (Live) | 15:21 Sports Sunday (Live) | 15:30 News (Live) | 15:45 A Week In France | 16:00 News (Live) | 16:15 Reporters | 16:30 News (Live) | 16:45 The Reporters Week | 17:00 News (Live) | 17:15 Introduction (Live) | 17:16 Sports Sunday (Live) | 17:30 News (Live) | 17:45 Introduction (Live) | 17:46 Arts24 | 18:00 News (Live) | 18:15 French Connections | 18:21 Fashion | 18:30 News (Live) | 18:45 Tete A Tete | 19:00 News (Live) | 19:15 The Observers | 19:22 Focus | 19:30 News (Live) | 19:45 Arts24 | 20:00 News (Live) | 20:15 French Connections | 20:21 Fashion | 20:30 News (Live) | ||||||||||
Global Trekker.th | 2024-07-06 00:05 Alaska: A Year In The Wild Ep.3 Summer | 00:55 Alaska: A Year In The Wild Ep.4 Autumn | 01:45 Wild Heroes Ep.4 Feed The Zoo | 02:10 Wild Heroes Ep.1 Orangutan Baby Birth | 02:35 Wild Heroes Ep.2 Two Hooks Turtle | 03:00 Wild Heroes Ep.3 Kiwi Egg Harvest | 03:25 Wild Heroes Ep.4 Feed The Zoo | 03:50 Iberias Woodlands Ep.1 Breeding Season | 04:45 Iberias Woodlands Ep.2 Rivalry Time | 05:40 Americas National Parks At 100 | 06:35 The Mountain Lion And Me | 07:25 Bornean Elephants | 08:05 Panamas Animal Highway | 09:00 Ainsley Eats The Streets Ep.3 Reykjavik, Iceland | 09:50 Ainsley Eats The Streets Ep.4 Osaka, Japan | 10:40 Destination Flavour: China Ep.7 Sichuan And Hunan | 11:10 Destination Flavour: China Ep.8 Fujian | 11:40 Destination Flavour: China Ep.9 Hong Kong And Guangdong | 12:10 Destination Flavour: China Ep.10 Hainan Island | 12:40 Walking The Himalayas Ep.1 Episode 1 | 13:30 Walking The Himalayas Ep.2 Episode 2 | 14:20 Mystic Britain | 15:15 Mystic Britain | 16:10 Mystic Britain | 17:05 Air Warriors | 18:00 B-2 Stealth At War | 18:50 Space Voyages Ep.1 Into The Unknown | 19:45 Space Voyages Ep.2 The Moon And Beyond | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
GMM25.th | 2024-07-06 01:00 รถโรงเรียน | 02:00 เกมเสือหิว | 03:15 ดีที่สุดดวลเพลงชิงทุน | 04:00 ลูกทุ่งวันวาน | 04:30 ละคร สูตรรักแซ่บอีหลี | 07:00 เจาะข่าวค่ำ (สด) | 08:00 ข่าวแหกโค้ง (สด) | 09:15 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 ซีรีส์ วันดีวิทยา Wandee Goodday | 10:30 แฉ SPECIAL | 11:30 ทอล์กกะเทย | 12:30 MOVIE GURU | 13:00 O SHOPPING | 13:20 เจาะข่าวค่ำ (Rerun) | 14:45 O SHOPPING | 15:05 MUSIC | 15:20 O SHOPPING | 15:40 MUSIC | 16:00 O SHOPPING | 16:20 ไทยทึ่ง (AD/CC/SL) | 17:20 MUSIC | 17:30 ข่าวแหกโค้ง (Rerun) | 19:00 TRUE SHOPPING | 19:10 DEX CLUB CARTOON | 19:40 O SHOPPING | 20:00 อะจ๊าก (Rerun) | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Golf Channel Thailand HD Plus.th | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
GOLF CHANNEL.th | 2024-07-06 01:45 Golfs Top Instructor | 02:15 2024 DP World Tour Bmw International Open Round 2 | 07:30 2024 DP World Tour Bmw International Open Round 3 (Live) | 12:00 Ask Rory | 12:30 2024 JLPGA Tour Minebeamitsumi Ladies Hokkaido Shimbun Cup Round 2 | 13:00 2024 JLPGA Tour Minebeamitsumi Ladies Hokkaido Shimbun Cup Round 2 | 15:30 School Of Golf | 16:00 2024 DP World Tour Bmw International Open Round 3 | 20:30 2024 JLPGA Tour Minebeamitsumi Ladies Hokkaido Shimbun Cup Round 3 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
HBO Family.th | 2024-07-06 01:10 The Super Mario Bros. Movie | 02:40 Beebo Saves Christmas | 03:25 Valentines Day | 05:30 Tad, The Lost Explorer And The Emerald Tablet | 07:00 The Angry Birds Movie | 08:40 Mummies | 10:10 Ruby And The Well | 10:52 Ruby And The Well | 11:40 Ruby And The Well | 12:22 Ruby And The Well | 13:03 Ruby And The Well | 13:50 50 First Dates | 15:30 Barbie | 17:25 Father Figure | 19:00 The Tom And Jerry Show | 19:07 The Tom And Jerry Show | 19:14 The Tom And Jerry Show | 19:21 The Tom And Jerry Show | 19:28 The Tom And Jerry Show | 19:35 The Tom And Jerry Show | 19:42 The Tom And Jerry Show | 19:49 The Tom And Jerry Show | 19:56 The Tom And Jerry Show | 20:03 The Tom And Jerry Show | 20:10 The Tom And Jerry Show | 20:17 The Tom And Jerry Show | 20:24 The Tom And Jerry Show | 20:31 The Tom And Jerry Show | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
HBO Hits.th | 2024-07-06 00:30 13 Going On 30 | 02:05 Teenage Mutant Ninja Turtles | 03:45 Ruby Gillman: Teenage Kraken | 05:15 The Last Airbender | 06:55 13 Going On 30 | 08:30 Wonder Woman 1984 | 11:00 It Chapter Two | 13:40 The Nun Ii | 15:30 Inception | 17:55 Hollywood On Set | 18:25 Teenage Mutant Ninja Turtles | 20:05 Wonder Woman 1984 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
HBO Signature.th | 2024-07-06 00:35 537 Votes | 02:20 Confess, Fletch | 04:00 Cinema Verite: The Saga Of An American Family | 05:30 The Munsters | 07:20 One Nation Under Stress | 08:30 When You Finish Saving The World | 10:00 Shakespeare In Love | 12:05 Cold Mountain | 14:40 The Visitor | 16:10 Edge Of Tomorrow | 18:00 Body Of Lies | 20:00 When You Finish Saving The World | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
HBO.th | 2024-07-06 01:45 Terminator Salvation | 03:40 Man Of Steel | 06:00 Kong: Skull Island | 08:00 Guy Ritchies The Covenant | 10:00 Buddy Games: Spring Awakening | 11:35 House Of The Dragon | 12:35 Argo | 14:35 Theres Something Wrong With The Children | 16:05 Knocked Up | 18:00 Big Miracle | 19:50 Man Of Steel | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
JKN 18.th | 2024-07-06 00:25 เล่าเรื่องเมืองจีนกับพรสวรรค์ | 00:55 TOP ข่าวเที่ยง เสาร์-อาทิตย์ | 02:30 เรื่องดีมีสุข | 02:40 ลูบคมข่าว | 03:10 คิดดีวิถีไทย 4 ภาค | 03:30 สารคดีในหลวง | 03:40 JKN Hi-Shopping | 04:05 THE ANIMAL KINGDOM อาณาจักรสัตว์โลก (R) | 05:05 ผ่าประเด็นโลกสุดสัปดาห์ | 05:35 JKN Hi-Shopping | 06:00 TOP NEWS ศึกจิตรเมืองนนท์ | 07:00 เคารพธงชาติ 18.00 น. | 07:01 เรื่องดีมีสุข | 07:10 TOP NEWS ศึกจิตรเมืองนนท์ | 08:00 เล่าข่าวข้น เสาร์-อาทิตย์ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:10 ณ ครับ | 10:10 TOP 10 NEWS | 10:20 เรื่องดีมีสุข | 10:30 JKN Hi-Shopping | 10:55 ซีรีส์ Alarm for Cobra 11 Series 19 ทีมล่าบ้าระห่ำ | 12:20 JKN Hi-Shopping | 12:45 ซีรีส์ AAHAT Season 6 อาฮัต อาถรรพ์วิญญาณเฮี้ยน | 13:00 ซีรีส์ AAHAT Season 6 อาฮัต อาถรรพ์วิญญาณเฮี้ยน | 14:45 JKN Hi-Shopping | 15:10 ซีรีส์ Novoland : Eagle Flag แดนสนธยา : ธงพญาอินทรี | 17:10 JKN Hi-Shopping | 17:35 THE ANIMAL KINGDOM อาณาจักรสัตว์โลก | 18:35 JKN Hi-Shopping | 19:00 เรื่องดีมีสุข | 19:10 เล่าข่าวข้น เสาร์-อาทิตย์ (R) | 20:10 อยากเล่าให้ฟัง (R) | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mangkorn.th | 2024-07-06 00:00 THE FINAL BLADE_องครักษ์ดาบสุดท้าย | 03:15 JIANG HU_กอหวู่ เฉือนคมโคตรเจ้าพ่อ | 06:35 SEVEN SWORDSMEN_เจ็ดกระบี่ไร้เทียมทาน_EP.21 | 14:30 ผิดฝาไม่ผิดตัว | 17:50 SEVEN SWORDSMEN_เจ็ดกระบี่ไร้เทียมทาน_EP.22 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MCOT HD.th | 2024-07-06 00:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 00:05 คู่ข่าวออนทัวร์ | 01:00 คู่ข่าว เสาร์-อาทิตย์ | 02:00 ศักดิ์สิทธิ์คงกระพัน | 03:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 03:05 อีเต้ยอีจัน | 03:55 Shop Mania | 04:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 04:05 ซีรี่ส์ รามายณะ | 05:00 Shop Mania | 05:05 มังกรหยก | 07:00 เคารพธงชาติ 18.00 น. | 07:01 ซีรี่ส์ จี้กงจอมทะเล้น | 08:00 9 ข่าวค่ำ | 09:40 เรื่องง่าย ใกล้ตัว | 10:00 เจาะใจ | 10:55 Shop Mania | 11:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 11:05 คู่ข่าวออนทัวร์ | 11:55 Shop Mania | 12:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 12:05 ซีรี่ส์ รามายณะ | 13:00 ข่าวต้นชั่วโมง | 13:05 แปลกแต่จริง | 13:30 Shop Mania | 14:00 TVD SHOP | 16:00 ดาบมังกรหยก | 17:00 TVD SHOP | 17:50 Shop Mania | 18:00 ก้าวเพื่อชัยชนะ | 18:30 ท่องทะลุมิติ | 19:00 TVD SHOP | 19:50 Shop Mania | 20:00 ช่อง 9 การ์ตูน 9 CARTOON | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mix Major.th | 2024-07-06 00:00 MV Mall | 01:00 MV Mall | 02:00 MV Mall | 03:00 MV Mall | 04:00 MV Mall | 05:00 MV Mall | 06:00 MV Mall | 07:00 MV Mall | 08:00 MV Mall | 09:00 MV Mall | 10:00 MV Mall | 11:00 MV Mall | 12:00 MV Mall | 13:00 MV Mall | 14:00 MV Mall | 15:00 MV Mall | 16:00 MV Mall | 17:00 MV Mall | 18:00 MV Mall | 19:00 MV Mall | 20:00 MV Mall | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MONO.th | 2024-07-06 00:45 Premium Blockbuster | 03:10 NCIS (Season 20) : หน่วยสืบสวนคดีเดือด ปี 20 | 04:10 Premium Blockbuster | 06:05 MONO ข่าวเย็น | 06:50 Whats Up? 29 | 07:00 Premium Blockbuster | 09:15 ข่าว / MONO ข่าวค่ำ | 09:35 Premium Blockbuster | 11:45 The Capture (Season 2) : สืบลวงตา ปี 2 (ตอนจบ) | 12:50 Fanverse | 12:55 Midnight Cinema | 13:00 Midnight Cinema | 14:30 World Voyage (Rerun) | 16:45 World Voyage | 18:00 Morning Cinema | 20:00 Happy Family Weekend | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MONO29 Music Station.th | 2024-07-06 01:00 Youngster Variety (Rerun) | 03:00 Selected (Rerun) | 05:00 Youngster Variety (Rerun) | 07:00 Youngster Variety (Rerun) | 09:00 Selected (Rerun) | 11:00 Youngster Variety (Rerun) | 13:00 Youngster Variety (Rerun) | 15:00 Selected (Rerun) | 17:00 Youngster Variety (Rerun) | 19:00 Youngster Variety (Rerun) | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MONO29 Plus.th | 2024-07-06 00:00 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 00:30 Music Plus | 01:00 For Life | 01:45 Twisted Metal | 02:30 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 03:00 Music Plus | 03:30 No Escape หนีตายฝ่านรกข้ามแดน | 05:15 L.A.s Finest | 06:00 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 06:30 Music Plus | 07:00 For Life | 07:45 Twisted Metal | 08:30 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 09:00 Music Plus | 09:30 Solomon Kane โซโลมอน ตัดหัวผี | 11:15 L.A.s Finest | 12:00 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 12:30 Music Plus | 13:00 For Life | 13:45 Twisted Metal | 14:30 World Voyage โลกเดินเรื่อง | 15:00 Music Plus | 15:30 Outcast อัศวินชิงบัลลังก์ | 17:15 L.A.s Finest | 18:00 Music Plus | 19:00 For Life | 19:45 Twisted Metal | 20:30 World Voyage โลกเดินเรื่อง | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MV Lao.th | 2024-07-06 00:35 Shopping Lao | 01:00 สารคดีจีน + ราคาน้ำมัน | 01:30 Shopping Lao | 01:50 ม่วนชื่นเพลงลาว | 02:30 Movie 1 | 04:10 Shopping Lao | 04:30 ม่วนชื่นเพลงลาว | 06:05 Shopping Lao | 06:30 การ์ตูน | 06:55 ภาษาลาววันละคำ | 07:00 Shopping Lao | 07:20 ลูกทุ่งเพลงลาว | 09:10 Shopping Lao | 09:30 Movie 2 | 11:10 Shopping Lao | 11:30 Movie 3 | 13:00 Re. Movie 1 (หนังเวลา 13.30-15.10 น.) | 14:40 Shopping Lao | 15:00 Re. Movie 2 (หนังเวลา 20.30-22.10 น.) | 16:40 Shopping Lao | 17:00 ม่วนชื่นหมอลำยามเช้า | 18:35 Shopping Lao | 19:00 สารคดีจีน | 19:40 Shopping Lao | 20:00 การ์ตูน | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
MVTV.th | 2024-07-06 02:10 บ้านโหราศาสตร์ | 03:00 MV Mall | 03:10 กู่ร้องก้องทุ่ง | 04:00 MV Mall | 04:30 คุณหมอขอถาม | 05:20 MV Mall | 09:00 สภาชาวบ้าน | 10:00 MV Mall | 10:30 พลังปาฏิหาริย์ | 11:30 MV Mall | 13:00 Reservoir Dogs (1992) สายลับในรังโจร | 14:40 MV Mall | 16:45 Re.พลังปาฏิหาริย์ | 17:35 MV Mall | 18:00 ธรรมวัตรรับอรุณ/สวดมนต์จีน | 18:30 MV Mall | 19:00 1 ในไทยแลนด์ | 19:30 คลิกใจให้ธรรม | 20:30 MV Mall | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nation TV.th | 2024-07-06 00:30 ทันเที่ยง (L) | 01:35 Happy Shopping | 01:40 อยู่สบาย | 02:25 Nation News Alert | 02:30 All We Drive | 03:00 Green Life [R] | 03:30 จับจ้องมองจีน | 04:00 True Shopping | 04:20 เนชั่น อาสา [R] | 04:50 หมอความมหาชน [R] | 05:20 ชีวิตดี Happy Life | 05:30 สรรหามาเล่า | 05:40 เบิกทาง The Pilot | 06:25 Happy Shopping | 06:30 ทันข่าวค่ำ (L) | 08:00 เนชั่นสุดสัปดาห์ (L) | 09:00 Happy Shopping | 09:05 ข่าวราชสำนัก | 09:15 ข่าวข้นคนข่าว (L) | 10:55 Happy Maket | 11:00 ขอเวลานอก | 11:30 สืบสวนความจริง [R] | 12:00 เป็นข่าวเล่าเรื่อง [R] | 12:30 สรรหามาเล่า [R] | 13:00 จับจ้องมองจีน [R] | 13:30 All We Drive | 14:00 เนชั่นสุดสัปดาห์ (R) | 15:00 ปักหมุด (R) | 15:30 ข่าวข้นคนข่าว [R] | 16:40 Show Time | 17:05 ทันข่าวค่ำ (R) | 17:20 Show Time | 17:45 ทันข่าวค่ำ (R) | 18:00 Show Time | 18:30 ขอเพียงแค่เขียนมา ? | 19:00 My Passion [R] | 19:30 True Shopping | 20:00 ทันข่าวเช้า เสาร์ อาทิตย์ (สด) | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
NBT 2 HD.th | 2024-07-06 00:00 BETTER FUTURE | 01:00 ข่าวเที่ยง NBT NEWS | 02:00 เส้นทางกีฬา | 02:30 เป็นกันเอง | 02:55 มองโลกแบบวิกรม | 03:00 NBT NEWS ข่าวต้นชั่วโมง | 03:05 เมืองไทยดี๊ดี | 03:30 สุขใจ High Age | 04:00 NBT NEWS ข่าวต้นชั่วโมง | 04:05 ก้าวเพื่อชนะ | 04:30 ร้อยวิถี พันธ์วัฒนธรรม | 05:00 NBT NEWS ข่าวต้นชั่วโมง | 05:05 Healthy Club | 05:30 กะเทาะเปลือกคอร์รัปชัน | 06:00 ชีวิตลิขิตเพลง Hall of Fame | 06:30 NBT ทั่วไทย | 07:00 เคารพธงชาติ | 07:01 ข่าวค่ำ NBT NEWS | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:20 คลิป/สารคดีให้ความรู้ | 09:30 To Be Number One Variety | 10:30 MATCH POINT | 11:00 ข่าวดึก NBT NEWS | 12:00 ถนนดนตรี | 12:55 การ์ตูนแอนิเมชัน สัมมาทิฏฐิ ทะลุมิติมายา | 13:00 ลีลาชีวิต | 13:05 ปิดสถานี | 18:00 รายการ ธรรมรส ธรรมรัฐ | 18:35 ค่าแผ่นดิน | 19:00 NBT DOCUMENTARY สาระดี @ เอ็น บี ที | 20:00 ข่าวเช้า NBT NEWS | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
NHK.th | 2024-07-06 00:00 NHK Newsline | 00:10 Time And Tide | 00:40 Cinematic Journey | 00:55 Core Kyoto Mini | 01:00 NHK Newsline | 01:10 Japans Top Inventions (28 Min.) | 01:40 Bosai:Quake-Resistant Skyscrapers | 01:55 Pythagoraswitch Mini | 02:00 NHK Newsline | 02:10 Documentary 360 | 03:00 NHK Newsline | 03:10 Planet Taxi: A Ride Through Taipei | 04:00 NHK Newsline | 04:10 Japans Top Inventions (28 Min.) | 04:40 Bosai:Quake-Resistant Skyscrapers | 04:55 Pythagoraswitch Mini | 05:00 NHK Newsline | 05:10 Train Cruise | 05:55 Japanology Plus Mini | 06:00 NHK Newsline | 06:10 Todays Close-Up | 06:40 Rockie And Her Friends | 06:50 Take Tech | 07:00 NHK Newsline | 07:10 Time And Tide | 07:40 Cinematic Journey | 07:55 Core Kyoto Mini | 08:00 NHK Newsline | 08:10 Documentary 360 | 09:00 NHK Newsline | 09:10 Planet Taxi: A Ride Through Taipei | 10:00 NHK Newsline | 10:10 Biz Stream | 10:40 Rockie And Her Friends | 10:50 Take Tech | 11:00 NHK Newsline | 11:10 Hometown Stories | 11:37 Easy Japanese | 11:40 Core Kyoto Mini | 11:45 Wild Hokkaido! | 12:00 NHK Newsline | 12:10 Time And Tide | 12:40 Cinematic Journey | 12:55 Core Kyoto Mini | 13:00 NHK Newsline | 13:10 Train Cruise | 13:55 Japanology Plus Mini | 14:00 NHK Newsline | 14:10 Documentary 360 | 15:00 NHK Newsline | 15:10 Planet Taxi: A Ride Through Taipei | 16:00 NHK Newsline | 16:10 Train Cruise | 16:55 Japanology Plus Mini | 17:00 NHK Newsline | 17:10 Biz Stream | 17:40 Rockie And Her Friends | 17:50 Take Tech | 18:00 NHK Newsline | 18:10 Hometown Stories | 18:37 Easy Japanese | 18:40 Core Kyoto Mini | 18:45 Wild Hokkaido! | 19:00 NHK Newsline | 19:10 Time And Tide | 19:40 Cinematic Journey | 19:55 Core Kyoto Mini | 20:00 NHK Newsline | 20:10 Youth Falling Into A Life Of Crime | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nick Jr..th | 2024-07-06 00:00 Peppa Pig | 00:05 Peppa Pig | 00:10 Peppa Pig | 00:15 Anna and Friends | 00:20 Anna and Friends | 00:30 The Tiny Chef Show | 00:50 The Adventures Of Paddington | 01:10 The Adventures Of Paddington | 01:25 Blaze And The Monster Machines | 01:50 Paw Patrol | 02:10 Paw Patrol | 02:30 Paw Patrol | 02:45 Rubble and Crew | 03:05 Rubble and Crew | 03:30 Dora | 03:50 Baby Sharks Big Show! | 04:15 Baby Sharks Big Show! | 04:35 Peppa Pig | 04:40 Peppa Pig | 04:45 Peppa Pig | 04:50 Peppa Pig | 04:55 The Tiny Chef Show | 05:20 Barbapapa - One Big Happy Family! | 05:40 Barbapapa - One Big Happy Family! | 06:00 Blaze And The Monster Machines | 06:25 Blaze And The Monster Machines | 06:45 Paw Patrol | 07:05 Paw Patrol | 07:30 Baby Sharks Big Show! | 07:50 Baby Sharks Big Show! | 08:05 Barbapapa - One Big Happy Family! | 08:25 The Adventures Of Paddington | 08:45 Rubble and Crew | 09:10 Dora | 09:30 Blaze And The Monster Machines | 09:55 Deer Squad | 10:15 Baby Sharks Big Show! | 10:40 Baby Sharks Big Show! | 11:00 Paw Patrol | 11:20 Paw Patrol | 11:30 Rubble and Crew | 11:55 Rubble and Crew | 12:05 Dora | 12:25 Barbapapa - One Big Happy Family! | 12:45 The Tiny Chef Show | 13:05 The Adventures Of Paddington | 13:25 Blaze And The Monster Machines | 13:50 Paw Patrol | 14:10 Paw Patrol | 14:30 Paw Patrol | 14:45 Rubble and Crew | 15:05 Rubble and Crew | 15:30 Dora | 15:50 Baby Sharks Big Show! | 16:15 Baby Sharks Big Show! | 16:35 Peppa Pig | 16:40 Peppa Pig | 16:45 Peppa Pig | 16:50 Peppa Pig | 16:55 The Tiny Chef Show | 17:20 Barbapapa - One Big Happy Family! | 17:40 Barbapapa - One Big Happy Family! | 18:00 Blaze And The Monster Machines | 18:25 Blaze And The Monster Machines | 18:45 Paw Patrol | 19:05 Paw Patrol | 19:30 Baby Sharks Big Show! | 19:50 Baby Sharks Big Show! | 20:05 Barbapapa - One Big Happy Family! | 20:25 The Adventures Of Paddington | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nickelodeon.th | 2024-07-06 00:15 The Casagrandes: Guess Whos Shopping For Dinner? / New Roomie | 00:40 The Casagrandes: Mexican Makeover / Uptown Funk | 01:00 The Patrick Star Show: Nitwit Neighborhood News / The Patrick Show MidSeason Finale | 01:30 SpongeBob SquarePants: License To Milkshake / Squid Baby | 01:55 The Patrick Star Show: The Patrick Show Cashes In / The Star Games | 02:20 The Patrick Star Show: Super Stars / Now Museum, Now You Dont | 02:45 The Patrick Star Show: Late For Breakfast | 03:00 SpongeBob SquarePants: The Splinter / Slide Whistle Stooges | 03:25 Rock, Paper, Scissors: Pogo Sticks / Car Wash | 03:45 Rock, Paper, Scissors: Weekend Story / Putty | 04:10 The Loud House: Waking History / Pranks Fore Nothing | 04:35 The Loud House: Candy Crushed / Master Of Delusion | 05:00 The Patrick Star Show: Backpay Payback / House Hunting | 05:25 The Patrick Star Show: The Patrick Show Cashes In / The Star Games | 05:50 SpongeBob SquarePants: Unreal Estate / Code Yellow | 06:15 SpongeBob SquarePants: Mimic Madness / House Worming | 06:35 The Casagrandes: Fast Feud / Never Friending Story | 07:00 The Casagrandes: Grandparent Trap / Miss Step | 07:25 The Casagrandes: Arr In The Family | 07:35 SpongeBob SquarePants: Cuddle E. Hugs / Pat The Horse | 08:00 SpongeBob SquarePants: Chatterbox Gary / Dont Feed The Clowns | 08:25 SpongeBob SquarePants: Drive Happy / Old Man Patrick | 08:50 SpongeBob SquarePants: Fun-Sized Friends / Grandmums The Word | 09:10 SpongeBob SquarePants: Doodle Dimension / Moving Bubble Bass | 09:35 SpongeBob SquarePants: High Sea Diving / Bottle Burglars | 10:00 SpongeBob SquarePants: My Leg! / Ink Lemonade | 10:25 ALVINNN!!! And The Chipmunks: The Return Of Thornbergaupht | 10:35 ALVINNN!!! And The Chipmunks: Deserted / The Great Snack Off | 11:00 ALVINNN!!! And The Chipmunks: Unboxing Day / Daves Pavilion | 11:20 Teenage Mutant Ninja Turtles: Buried Secrets | 11:45 Teenage Mutant Ninja Turtles: The Croaking | 12:05 Teenage Mutant Ninja Turtles: In Dreams | 12:30 Avatar: The Last Airbender: The Day Of Black Sun Part 1: The Invasion | 12:50 Avatar: The Last Airbender: The Day Of Black Sun Part 2: The Eclipse | 13:10 Avatar: The Last Airbender: The Western Air Temple | 13:30 Avatar: The Last Airbender: The Firebending Masters | 13:50 Best And Bester: Rock-a-Bye Besty / Shake or Break | 14:15 Best And Bester: Tenta-Flakes / Boss Level | 14:35 Best And Bester: Stage Struck / Ball Count | 14:55 Top Wing: Arrgh Me Snugglies / Earl The Gadget Squirrel | 15:20 Top Wing: Inspector Eagle Eye Returns / Lemon Shack Hijack | 15:40 SpongeBob SquarePants: Plankton Paranoia / Library Cards | 16:05 SpongeBob SquarePants: Call The Cops! / Surf N Turf | 16:25 SpongeBob SquarePants: Goons on The Moon | 16:45 SpongeBob SquarePants: Patricks Coupon | 17:00 SpongeBob SquarePants: Appointment TV / Karens Virus | 17:20 SpongeBob SquarePants: The Grill is Gone / The Night Patty | 17:45 SpongeBob SquarePants: Bubbletown / Girls Night Out | 18:05 SpongeBob SquarePants: Greasy Buffoons | 18:20 SpongeBob SquarePants: Keep Bikini Bottom Beautiful | 18:30 SpongeBob SquarePants: A Pal For Gary | 18:45 The Casagrandes: The Golden Curse | 19:10 The Casagrandes: Dont Zoo That / Maxed Out | 19:30 The Casagrandes: Skatey Cat / Weather Beaten | 19:50 The Loud House: Road Trip: From Brad To Worse / Road Trip: Doll Day Afternoon | 20:15 The Loud House: Road Trip: Screen Queen / Road Trip: Hide And Sneak | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
O shopping.th | 2024-07-06 00:03 โทรศัพท์มือถือ | 00:24 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 00:54 ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดใบหน้า | 01:24 ผลิตภัณฑ์นวดตัว | 01:55 แฟชั่นสตรี | 02:15 ผลิตภัณฑ์บำรุงผิว | 02:46 กางเกงกระชับสัดส่วน | 03:06 โทรศัพท์มือถือ | 03:27 ผลิตภัณฑ์เสริมความงาม | 03:57 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 04:28 เครื่องเล่นเพลงพกพา | 04:48 ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดใบหน้า | 05:18 ซุปไก่สกัด | 05:49 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 06:19 เตาแก๊ส | 06:50 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 07:20 ผลิตภัณฑ์นวดตัว | 07:51 ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดใบหน้า | 08:21 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 08:51 โทรศัพท์มือถือ | 09:12 ผลิตภัณฑ์บำรุงผิว | 09:42 แฟชั่นสตรี | 10:13 เครื่องปั่นน้ำผลไม้ | 10:43 ของใช้ภายในบ้าน | 11:04 ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร | 11:34 แฟชั่นสตรี | 12:05 ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดใบหน้า | 12:35 ผลิตภัณฑ์นวดตัว | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ONE 31 HD.th | 2024-07-06 00:00 Club Friday Show | 01:00 เรื่องใหญ่รายสัปดาห์ | 01:30 Slot promote พิเศษ | 01:35 ละคร เธอคือพรหมลิขิต | 04:00 4 ต่อ 4 FAMILY GAME | 05:00 เรื่องของเรื่อง | 05:30 ข่าวเย็นช่องวัน เสาร์-อาทิตย์ | 07:00 SELLVIVOR ภารกิจพิชิตยอดขาย | 08:15 สุภาพบุรุษสุดซอย ปี 67 | 09:15 ข่าววันเสาร์ / ข่าวในพระราชสำนัก | 10:00 บัส ซิ่ง ไทยแลนด์ | 11:15 Slot promote พิเศษ | 11:20 ซีรีส์ เพียงชลาลัย | 12:20 ละคร วิมานทราย | 13:00 ละคร วิมานทราย | 15:00 O SHOPPING | 15:20 วันนี้มีธรรม SS2 | 16:00 เฮง เฮง เฮง ปี 58 | 17:00 O SHOPPING | 17:10 MV | 17:15 O SHOPPING | 17:25 MV | 17:30 O SHOPPING | 17:40 O SHOPPING | 18:00 MV | 18:05 โปรดี Flash sale by O Shopping | 18:15 MV | 18:20 โปรดี Flash sale by O Shopping | 18:30 MV | 18:35 True Shopping | 19:00 พลิกใจให้ยั่งยืน (ปี67) | 19:05 ละคร ไมโครโฟนม่วนป่วนรัก | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Parliament.th | 2024-07-06 00:00 ข่าวรัฐสภาต้นชั่วโมง | 00:05 Parliament Review | 00:30 วิวัฒน์รัฐสภาไทย | 01:00 สรุปข่าวรัฐสภาในรอบสัปดาห์ | 02:00 สงสัยไหมเล่า | 02:05 บทบาทกรรมาธิการ | 03:00 สายด่วนรัฐสภา | 04:00 ข่าวรัฐสภาต้นชั่วโมง | 04:05 เปลี่ยนมุมคิด | 04:55 ภาษาชาติพันธุ์ | 05:00 ข่าวรัฐสภาต้นชั่วโมง | 05:05 ก้าวเพื่อชัยชนะ | 05:30 เที่ยวชุมชนยลวิถี | 06:00 มองรัฐสภา | 07:00 H-ZONE โซนสุขภาพดี | 08:00 Highlight ประชุมสภา | 08:55 ภาษาชาติพันธุ์ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:15 คิดถึงเสนห์ไทย | 09:20 ข่าว 10 หยิบมาเล่า | 09:30 Talk A Tive | 10:00 Ladies Talk | 10:30 วาดหวัง | 11:00 Parliament Review | 11:30 Law Life and IT | 12:00 เสวนารัฐสภา | 13:00 สาระความรู้คู่สภา | 19:00 นักสืบสายรุ้ง | 19:30 วิถีธรรม วิถีไทย | 20:00 เรื่องเล่าบ้านเมืองสุจริต | 20:30 การ์ตูน สัมมาทิฎฐิ | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
PPTV HD.th | 2024-07-06 00:00 ทันโลก Express | 00:30 เที่ยงทันข่าว | 01:10 สุขทุกการสั่งซื้อ | 01:15 ตี๋ลี่ ฮวงจุ้ย | 01:45 The Contenders | 02:15 Arena 36 | 03:30 ศึก พีพีทีวี เกียรติเพชร ซูเปอร์ไฟท์ | 05:30 Highlights Bundesliga | 06:30 ทันโลก Express | 07:00 เข้มข่าวค่ำ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:15 Game On | 10:30 The Survival | 11:30 Pre-match | 12:00 ถ่ายทอดสดการแข่งขันฟุตบอลยูโร 2024 | 13:00 ถ่ายทอดสดการแข่งขันฟุตบอลยูโร 2024 | 14:00 Home of Sports Weekend | 14:30 Pre-match | 15:00 ถ่ายทอดสดการแข่งขันฟุตบอลยูโร 2024 | 17:00 สารตั้งต้น | 18:00 True Shopping | 18:30 เปิดโลกสุดสัปดาห์ | 19:00 True Shopping | 19:30 เปิดโลกสุดสัปดาห์ | 20:00 มองมุมใหม่ Birds Eye View | 20:30 เปิดโต๊ะข่าว สุดสัปดาห์ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Rama Channel.th | 2024-07-06 00:00 Love Without Regret ตำนานรักตระกูลเกา Ep.32 | 01:00 Mv Mall Shopping | 02:00 Mv Mall Shopping | 03:00 Mv Mall Shopping | 04:00 Mv Mall Shopping | 05:00 Mv Mall Shopping | 06:00 Mv Mall Shopping | 07:00 Mv Mall Shopping | 08:00 Mv Mall Shopping | 09:00 Mv Mall Shopping | 10:00 Mv Mall Shopping | 11:00 Mv Mall Shopping | 12:00 Mv Mall Shopping | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ROCK Action.th | 2024-07-06 01:40 The Final Cut | 03:20 After Earth | 05:05 Pixels | 06:55 Beautiful Creatures | 09:00 Dragonheart: Battle For The Heartfire | 10:40 1408 | 12:25 The Final Cut | 14:00 1408 | 15:45 21 | 17:50 Takers | 19:35 The Man With The Iron Fists 2 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ROCK ENTERTAINMENT.th | 2024-07-06 00:40 Poker Face Ep.10 | 01:40 Poker Face Ep.1 | 02:45 Poker Face Ep.2 | 03:45 Poker Face Ep.3 | 04:40 Poker Face Ep.4 | 05:30 Poker Face Ep.5 | 06:20 Poker Face Ep.6 | 07:10 Poker Face Ep.7 | 08:00 Poker Face Ep.8 | 09:00 Poker Face Ep.9 | 10:00 Poker Face Ep.10 | 11:00 Poker Face Ep.1 | 12:05 Poker Face Ep.2 | 13:05 Poker Face Ep.3 | 14:00 Poker Face Ep.4 | 14:50 Poker Face Ep.5 | 15:40 Poker Face Ep.6 | 16:30 Poker Face Ep.7 | 17:20 Poker Face Ep.8 | 18:20 Poker Face Ep.9 | 19:15 Poker Face Ep.10 | 20:15 30 Rock Ep.10 | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
RT Channel.th | 2024-07-06 00:00 Documentary | 00:30 Documentary | 01:00 Headline News | 01:30 Going Underground | 02:00 Headline News | 02:30 Documentary | 03:00 Headline News | 03:30 The Whistleblowers | 04:00 Headline News | 04:30 Documentary | 05:00 Headline News | 05:30 Going Underground | 06:00 Headline News | 06:30 Documentary | 07:00 Headline News | 07:30 The Whistleblowers | 08:00 Headline News | 08:30 Documentary | 09:00 Headline News | 09:30 Going Underground | 10:00 Headline News | 10:30 Documentary | 11:00 Headline News | 11:30 The Whistleblowers | 12:00 Headline News | 12:30 Documentary | 13:00 Headline News | 13:30 Going Underground | 14:00 Headline News | 14:30 Documentary | 15:00 Headline News | 15:30 The Whistleblowers | 16:00 Headline News | 16:30 Documentary | 17:00 Headline News | 17:30 Going Underground | 18:00 Headline News | 18:30 Documentary | 19:00 Headline News | 19:30 The Whistleblowers | 20:00 Headline News | 20:30 Documentary | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
RT Documentary.th | 2024-07-06 00:00 Meeting With Nature: Hot Race,Cold Dogs Part 3 | 00:13 Meeting With Nature: Hot Race,Cold Dogs Part 4 | 00:30 For Real: The Good, The Bad And The Loco Part 1 | 00:43 For Real: The Good, The Bad And The Loco Part 2 | 01:00 Wars And Disasters: Lugansk Road To Independence 2022-2014 Part 1 | 01:12 Wars And Disasters: Lugansk: Road To Independence 2022-2014 Part 2 | 01:30 Wars And Disasters: Lugansk: Road To Independence 2022-2014 Part 3 | 01:43 Wars And Disasters: Lugansk: Road To Independence 2022-2014 Part 4 | 02:00 To The Max: Dying To Dive Part 1 | 02:27 To The Max: Dying To Dive Part 2 | 03:00 American Story: Cicadas V Usa Part 1 | 03:13 American Story: Cicadas V Usa Part 2 | 03:30 The Case: Favelalive Part 1 | 03:43 The Case: Favelalive Part 2 | 04:00 Wars And Disasters: Whites Orchestra.The Assault. Part 2 Part 1 | 04:13 Wars And Disasters: Whites Orchestra.The Assault. Part 2 Part 2 | 04:30 Peoples Problems: Homeless In La Part 1 | 04:43 Peoples Problems: Homeless In La Part 2 | 05:00 Peoples Problems: Homeless In La Part 3 | 05:13 Peoples Problems: Homeless In La Part 4 | 05:30 Red Tourism: Time Machine Part 1 | 05:43 Red Tourism: Time Machine Part 2 | 06:00 Wars And Disasters: Donbass: The Flifside Of War Part 1 | 06:12 Wars And Disasters: Donbass: The Flifside Of War Part 2 | 06:30 Wars And Disasters: Donbass: The Flifside Of War Part 3 | 06:42 Wars And Disasters: Donbass: The Flifside Of War Part 4 | 07:00 Out Of Cycle: 100% Cotton. Made In India Part 1 | 07:14 Out Of Cycle: 100% Cotton. Made In India Part 2 | 07:30 My Life, My Way: Miracle Monk Part 1 | 07:43 My Life, My Way: Miracle Monk Part 2 | 08:00 To The Max: Knockout Girls Part 1 | 08:13 To The Max: Knockout Girls Part 2 | 08:30 Wars And Disasters: Theatre Of War Part 1 | 08:43 Wars And Disasters: Theatre Of War Part 2 | 09:00 Wars And Disasters: Theatre Of War Part 3 | 09:12 Wars And Disasters: Theatre Of War Part 4 | 09:30 Out Of Cycle: Zabbaleen: Trash Town Part 1 | 09:41 Out Of Cycle: Zabbaleen: Trash Town Part 2 | 10:00 Apocalypse Tomorrow: Water | 10:30 Wars And Disasters: Closer To Victory Part 1 | 10:42 Wars And Disasters: Closer To Victory Part 2 | 11:00 The Case: Tough Love Part 1 | 11:13 The Case: Tough Love Part 2 | 11:30 For Real: The Good, The Bad And The Loco Part 1 | 11:43 For Real: The Good, The Bad And The Loco Part 2 | 12:00 World Of Sport: Get Up And Touchdown Part 1 | 12:12 World Of Sport: Get Up And Touchdown Part 2 | 12:30 World Of Sport: Get Up And Touchdown Part 3 | 12:44 World Of Sport: Get Up And Touchdown Part 4 | 13:00 Red Tourism: Time Machine Part 1 | 13:13 Red Tourism: Time Machine Part 2 | 13:30 Out Of Cycle: 100% Cotton. Made In India Part 1 | 13:44 Out Of Cycle: 100% Cotton. Made In India Part 2 | 14:00 My Life, My Way: Miracle Monk Part 1 | 14:13 My Life, My Way: Miracle Monk Part 2 | 14:30 To The Max: Knockout Girls Part 1 | 14:43 To The Max: Knockout Girls Part 2 | 15:00 Out Of Cycle: Zabbaleen: Trash Town Part 1 | 15:11 Out Of Cycle: Zabbaleen: Trash Town Part 2 | 15:30 Apocalypse Tomorrow: Water | 16:00 Peoples Problems: Homeless In La Part 1 | 16:13 Peoples Problems: Homeless In La Part 2 | 16:30 Peoples Problems: Homeless In La Part 3 | 16:43 Peoples Problems: Homeless In La Part 4 | 17:00 Wars And Disasters: Theatre Of War Part 1 | 17:13 Wars And Disasters: Theatre Of War Part 2 | 17:30 Wars And Disasters: Theatre Of War Part 3 | 17:42 Wars And Disasters: Theatre Of War Part 4 | 18:00 The Case: Tough Love Part 1 | 18:13 The Case: Tough Love Part 2 | 18:30 Wars And Disasters: Closer To Victory Part 1 | 18:42 Wars And Disasters: Closer To Victory Part 2 | 19:00 Meeting With Nature: Hot Race,Cold Dogs Part 1 | 19:13 Meeting With Nature: Hot Race,Cold Dogs Part 2 | 19:30 Meeting With Nature: Hot Race,Cold Dogs Part 3 | 19:43 Meeting With Nature: Hot Race,Cold Dogs Part 4 | 20:00 For Real: The Good, The Bad And The Loco Part 1 | 20:13 For Real: The Good, The Bad And The Loco Part 2 | 20:30 Wars And Disasters: Lugansk Road To Independence 2022-2014 Part 1 | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
T Sports 7.th | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
T-Sports7.th | 2024-07-06 00:00 สมรภูมิดาวกีฬา | 01:00 สู้ชีวิต พิชิตกีฬา | 01:30 เกาะสนามข่าวเช้า (Rerun) | 03:00 เทปบันทึกการแข่งขันบาสเกตบอลลีก 2023 | 05:00 Sports Hot Matches ช่วงเวลาของโลกกีฬา | 07:00 เคารพธงชาติ | 07:01 ลุยสนามข่าวเย็น | 08:30 Strong Together (Rerun) | 09:00 การ์ตูนแอนนิเมชันเรื่อง สัมมาทิฏฐิ ทะลุมิติมายา | 09:15 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 กีฬาสามัญประจำบ้าน | 10:00 สู้ชีวิต พิชิตกีฬา | 10:30 ฝรั่งไทยลีก (Rerun) | 11:00 DPE Insight (Rerun) | 11:30 ลุยสนามข่าวเย็น (Rerun) | 13:00 ปิดสถานี | 18:00 สืบสานมวยไทย | 19:00 ฅนหัวใจแกร่ง | 19:30 ขบวนการไทยทีฟ | 20:00 มองไทยจากขอบฟ้า | 20:30 Strong Together | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TechStorm.th | 2024-07-06 00:00 Making It Ep.3 | 00:30 Meet The Drapers | 01:30 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.1 | 02:30 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.12 | 03:30 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.13 | 05:00 Shark Tank | 06:00 Meet The Drapers | 06:55 Meet The Drapers | 07:50 Making It Ep.3 | 08:20 TechStorm Insights Ep.7 | 08:50 TechStorm Originals | 09:00 Meet The Drapers | 10:00 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.12 | 11:00 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.13 | 12:30 Making It Ep.3 | 13:00 Shark Tank | 14:00 Shark Tank | 15:00 Meet The Drapers | 16:00 Meet The Drapers | 17:00 Innovative Minds With Audrey Tang Ep.1 | 18:00 TechStorm Originals | 18:10 Shark Tank | 19:10 Shark Tank | 20:10 Meet The Drapers | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Thairath TV HD.th | 2024-07-06 00:00 โปรเด็ด ลดเดือด | 00:05 ข่าวเที่ยงไทยรัฐ เสาร์-อาทิตย์ | 01:00 บันเทิงไทยรัฐ | 01:43 Express News | 01:45 สภาทอล์ค | 02:45 บริษัทฮาไม่จำกัด (จัดเต็ม) | 03:43 Express News | 03:45 Thairath Talk | 04:15 คู่กัดสะบัดข่าว | 05:00 โปรเด็ด ลดเดือด | 05:05 ไทยรัฐทันข่าว | 05:58 Express News | 06:00 คชาภาพาไปมู | 07:00 ข่าวแสบ เฉพาะกิจ | 08:00 ไทยรัฐ นิวส์โชว์ / ข่าวในพระราชสำนัก | 10:28 Express News | 10:30 ละครเรื่อง ยมยามวิกาล | 11:30 โปรเด็ด ลดเดือด | 11:35 ข่าวแสบ เฉพาะกิจ (Rerun) | 12:30 คชาภาพาไปมู (Rerun) | 13:00 คชาภาพาไปมู (Rerun) | 13:30 ละครเรื่อง ดอนบ้านดอย ปอยบ้านทุ่ง | 14:30 เกมรับจำนำ (Rerun) | 15:30 คู่กัดสะบัดข่าว | 16:00 ศาสตร์ตราช่าง | 16:30 การ์ตูนแอนิเมชั่น สัมมาทิฏฐิ ทะลุมิติมายา AD CC | 17:30 True Shopping | 19:00 เขตนี้มีรัก | 19:30 Thailand Weekly | 20:00 ข่าวเช้าไทยรัฐ เสาร์-อาทิตย์ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TLC.th | 2024-07-06 00:45 Chef Dynasty: House Of Fang | 01:40 Dr. Mercy | 02:35 Dr. Pimple Popper | 03:30 Home Town | 04:25 Darcey and Stacey | 05:20 The Lost Kitchen | 06:15 Girl Meets Farm | 06:40 Girl Meets Farm | 07:10 90 Day: The Single Life | 08:05 Love In Paradise: The Caribbean | 09:00 The Lost Kitchen | 10:00 Serving The Hamptons | 10:50 The Culpo Sisters | 11:45 Dr. Pimple Popper | 12:40 Star Vs Food | 13:05 Star Vs Food | 13:35 Little People, Big World | 14:30 Spring Baking Championship | 15:25 Buddys Big Bakedown | 15:50 Buddys Big Bakedown | 16:20 Star Vs Food | 16:45 Star Vs Food | 17:10 Fun Taiwan All-Stars | 18:00 Girl Meets Farm | 18:30 Addicted To Marriage | 19:20 Girl Meets Farm | 19:45 Girl Meets Farm | 20:10 Bake It til You Make It | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TNN.th | 2024-07-06 00:00 การตลาดเงินล้าน | 00:30 TNN ข่าวเที่ยง | 02:30 TNN บิซนิวส์ | 02:32 บิกเดสติเนชัน | 03:00 เศรษฐกิจคิดต่าง | 03:30 เกษตร นิวเจน | 04:00 TNN เฮลท์ | 04:30 TNN สตาร์ตอัป | 05:00 บิสเนสวอตช์ | 06:00 TNN สปอร์ต | 07:00 TNN ข่าวค่ำ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 TNN เวิลด์ ทูเดย์ | 10:15 TNN บิซนิวส์ | 10:17 ข่าวดังสุดสัปดาห์ | 11:00 มีตเดอะทอป | 11:30 TNN ข่าวดึก | 13:00 ทรูบียูเอฟซีทีวี | 13:30 TNN เทครีพอตส์ | 14:00 TNN เฮลท์ | 14:30 ข่าวดังสุดสัปดาห์ | 15:15 TNN เวิลด์ ทูเดย์ | 16:00 TNN ข่าวดึก | 17:30 สามเณรปลูกปัญญาธรรม ปี 4 | 18:30 อีอีซีโฟกัส | 19:00 สารคดีก้าวเพื่อชัยชนะ | 19:30 พุทธปัญญาภิรมย์ | 20:00 TNN ข่าวเช้า | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TOP News.th | 2024-07-06 00:20 ถอดรหัสการเมือง | 00:50 ทิศทางไทย สินค้าชุมชนเพื่อสังคมแบ่งปัน | 00:55 Top ข่าวเที่ยง | 02:30 เรื่องดีมีสุข | 02:40 JKN Hi Shopping | 03:35 The Animal Kingdom อาณาจักรสัตว์โลก | 04:35 JKN Hi Shopping | 04:45 The People บันทึกคนสำคัญ | 05:35 เรื่องดีมีสุข | 05:45 คู่หูคู่ข่าว | 06:30 รู้ทันคดีโกง | 07:00 JKN Hi Shopping | 07:10 Top News ศึกจิตรเมืองนนท์ | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:10 ณ ครับ | 10:10 เล่าข่าวข้น | 12:00 เรื่องดีมีสุข | 12:10 ทุรคามหาเทวี | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TPBS.th | 2024-07-06 00:00 สะเทือนไทย | 00:30 สีสันทันโลก | 01:00 ข่าวเที่ยง | 02:00 BIG STORY เรื่องใหญ่ THAI PBS | 02:30 ชีวิตจริงยิ่งกว่าละคร | 03:00 ทันข่าว 14.00 น. | 03:05 จากราก...สู่เรา | 03:30 ซีรีส์วิถีคน | 04:00 สารพันลั่นทุ่ง (บางเขน) | 05:00 ทันข่าว 16.00 น. | 05:05 ภัตตาคารบ้านทุ่ง | 05:30 กินอยู่คือ | 06:00 ทันข่าว 17.00 น. | 06:05 ยินดีที่ได้รู้จัก | 06:30 ฟังเสียงประเทศไทย | 07:00 ข่าวค่ำมิติใหม่ | 09:15 ไทยบันเทิง | 09:30 รู้จักพี่ยาใจไหม ? | 10:30 นักผจญเพลง Replay | 11:30 Come Home บ้านที่กลับมา | 12:00 ข่าวดึก | 12:30 ภัตตาคารบ้านทุ่ง | 13:00 ซีรีส์วิถีคน | 13:30 ภัตตาคารบ้านทุ่ง | 14:00 ปิดสถานี | 18:00 ทำอะไรก็ธรรม | 18:30 เกษตร Easy | 19:00 ทันข่าว 06.00 น. | 19:05 ลุยไม่รู้โรย ชุด ลุยไปด้วยกัน | 19:30 ข่าวเจาะย่อโลก | 20:00 สีสันทันโลก | 20:30 คนสู้โรค | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
True 4 U.th | 2024-07-06 00:00 ปักหมุดจุดอินเทรนด์ ซีซั่น3 | 00:15 หัวใจนักสู้ | 00:30 TNN ข่าวเที่ยง 2024 | 01:30 ภาพยนตร์ ปีเตอร์ แรบบิท | 03:25 ทรูช้อปปิ้ง | 03:55 ภ. ปีเตอร์ แรบบิท ทู: เดอะ รันอะเวย์ | 05:50 ภาพยนตร์ พี่มาก..พระโขนง | 07:40 ภาพยนตร์ เมียมาก พระโขนง | 09:00 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:30 ภาพยนตร์ เมียมาก พระโขนง | 10:00 ภาพยนตร์ ไอ้ไข่ เด็กวัดเจดีย์ | 12:00 ภาพยนตร์ ปาฏิหาริย์แก้วนาคราช | 13:00 ภาพยนตร์ ปาฏิหาริย์แก้วนาคราช | 14:00 ทรูช้อปปิ้ง | 14:30 สามเณรปลูกปัญญาธรรม ปี4 | 15:30 ติดเขา | 16:00 TNN ข่าวเที่ยง 2024 | 17:00 สามเณรปลูกปัญญาธรรม ปี4 | 18:00 สามเณรปลูกปัญญาธรรม นานาชาติ | 19:00 ภาพยนตร์ รด.เขาชนผี ที่เขาชนไก่ | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TV5MONDE.th | 2024-07-06 01:09 Le Grand Musée Égyptien, Un Chantier Pharaonique | 02:00 #Helvetica | 02:30 Rassemblance | 02:59 Collection Reportages - Cameroun, LHuile De La Discorde | 03:30 Le Journal De Radio-Canada | 04:00 Silence, Ça Pousse ! | 05:00 Sur Le Front24 Diamonds: The Hidden Side Of Our Engagement Rings | 06:00 Tendance Xxi | 06:30 Version Française | 06:59 Épicerie Fine | 07:30 Les 100 Lieux QuIl Faut Voir | 08:30 TV5Monde, Le Journal | 09:00 Divertissement | 10:59 Clémenceau, La Force DAimer | 12:42 Itinéraires Paysans | 12:59 Mobile Home | 14:36 Palissade | 15:00 64 Le Monde En Français - 1Re Partie | 15:30 64 Le Monde En Français - 2E Partie | 15:50 LInvité | 15:59 64 LEssentiel | 16:05 Les Avions Du Bout Du Monde Ep.5 Mexico, The Forest Planter | 17:00 Le Journal De La Rtbf | 17:29 Opj | 18:27 Opj | 19:30 Le Journal De La Rts | 20:00 Le Journal De France 2 | 20:30 64 Le Monde En Français - 1Re Partie | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TVB Thai.th | 2024-07-06 01:00 หน่วยโปลิศ ซิ่งมิดไมล์ Speed Of Life Ep.10 | 02:00 MV Mall | 05:00 แผนปล้นอลวน 7 วันอันตราย 7 Days In Life Ep.15 | 06:00 MV Mall | 07:00 หน่วยล่าพยัคฆ์เดือด ภาค 1 Flying Tiger Ep.15 | 08:00 MV Mall | 11:30 ผู้พิทักษ์ชำระแค้น Gun Metal Grey Ep.13 | 12:30 MV Mall | 13:00 Rerun แผนปล้นอลวน 7 วันอันตราย 7 Days In Life Ep.15 | 14:00 MV Mall | 15:00 Rerun เจ้าเหมียว พี่เลี้ยงต่างดาว My Love From The Planet Meow Ep.3 | 16:00 MV Mall | 17:00 Rerun หน่วยโปลิศ ซิ่งมิดไมล์ Speed Of Life Ep.10 | 18:00 MV Mall | 19:00 ยอดขุนพลทะลุมิติ A Genaral A Scholar And A Eunuch Ep.25 | 20:00 MV Mall | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
TVBS News.th | 2024-07-06 00:00 1200/1300 Noon News | 01:00 1200/1300 Noon News | 02:00 News At 1400 | 03:00 1500 Afternoon News | 04:00 1600 Afternoon News | 05:00 1700 Afternoon News | 06:00 1800/1900 Evening News | 07:00 1800/1900 Evening News | 08:00 2000 Evening News | 09:00 2100 Hot Topics | 10:00 News Night | 11:00 Late Night Vision | 12:00 Late Night Vision | 13:00 News Night | 14:00 Late Night Vision | 15:00 Late Night Vision | 16:00 2100 Hot Topics | 17:00 News Night | 18:00 0600 Morning News | 19:00 Early Morning News | 20:00 Early Morning News | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
VTV News.th | 2024-07-06 00:00 MV Mall | 01:00 MV Mall | 02:00 MV Mall | 03:00 MV Mall | 04:00 MV Mall | 05:00 MV Mall | 06:00 MV Mall | 07:00 MV Mall | 08:00 MV Mall | 09:00 MV Mall | 10:00 MV Mall | 11:00 MV Mall | 12:00 MV Mall | 13:00 MV Mall | 14:00 MV Mall | 15:00 MV Mall | 16:00 MV Mall | 17:00 MV Mall | 18:00 MV Mall | 19:00 MV Mall | 20:00 MV Mall | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Warner TV.th | 2024-07-06 00:15 The Big Bang Theory | 00:40 The Big Bang Theory | 01:05 The Big Bang Theory | 01:30 The Big Bang Theory | 01:55 The Big Bang Theory | 02:20 Impractical Jokers | 02:50 Impractical Jokers | 03:15 Impractical Jokers | 03:40 Impractical Jokers | 04:05 Impractical Jokers | 04:30 Storage Hunters | 04:55 Friends | 05:20 Friends | 05:45 Friends | 06:10 Friends | 06:35 Friends | 07:00 Romeo Must Die | 09:00 Rock Of Ages | 11:10 Interview With The Vampire | 13:10 Hack My Life | 13:35 Storage Hunters | 14:00 Storage Hunters | 14:25 Storage Hunters | 14:55 Storage Hunters | 15:25 Storage Hunters | 15:55 Young Sheldon | 16:20 Young Sheldon | 16:45 Young Sheldon | 17:10 Young Sheldon | 17:35 Young Sheldon | 18:00 Found | 18:50 Found | 19:40 Person Of Interest | 20:30 Person Of Interest | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Workpoint TV.th | 2024-07-06 00:00 เสือตัดสิงห์ ลิงหลอกเจ้า ADCC | 01:00 โอมเพี้ยงอาจารย์คง | 02:15 เลดี้พลาซ่า | 03:00 ข่าวใหม่ต้นชั่วโมง | 03:03 ถ่ายทอดสด The Fighter Next Generation | 04:45 ไมค์ยกบ้าน รีรัน | 05:45 ข่าวใหม่ต้นชั่วโมง | 05:48 ซูเปอร์ 10 | 06:57 ไฮไลต์บันเทิง | 07:00 เคารพธงชาติ | 07:01 M-150 ปลดหนี้ทุกวัน หมื่นแสนล้าน | 07:06 ไมค์ทองคำสามวัย ครั้งที่ 2 | 09:02 ข่าวในพระราชสำนัก | 09:15 บ้านผูกวิญญาณ | 10:15 ถ่ายทอดสด RWS ราชดำเนิน เวิลด์ ซีรีส์ | 12:15 หม่ำแจ๊สโชว์ รีรัน | 12:57 ข่าวใหม่ต้นชั่วโมง รีรัน | 13:00 ชิงร้อยชิงล้าน ว้าว ว้าว ว้าว รีรัน | 14:00 ปัญญาปันสุข รีรัน | 15:00 ช้อปเฉือนช้อป | 16:00 ตลกหกฉาก รีรัน | 17:00 ปัญญา 5 ดาว รีรัน | 17:58 ธรรมสวัสดี | 18:00 ตลาดข่าวสุดสัปดาห์ | 19:30 ข่าวเช้าเวิร์คพอยท์ สุดสัปดาห์ |